Kitabu gani ambacho kimewahi kubadilisha maisha yako na unatamani wengine tukisome?

Gifted

Senior Member
Feb 24, 2017
140
225
Msaada anayeweza kunipatia soft copy ya kitabu cha BECOMING SUPERNATURAL BY DR JOE DISPENZIA.au sehemu ya kukipata
 

Humorous Junior

JF-Expert Member
Jul 19, 2018
1,095
2,000
Naomba mtu asome kitabi hiki kama hujakisoma: Change your Thinking, Change Your Life, by Tracy Brian

Kina mambo kuntu sana, ingia play store utakipata kama application ya simu, kama ni ngumu kidowload pdf.


"In brain we invest to deliver the best"
 

wakubeti

JF-Expert Member
Oct 5, 2018
366
500
Tangu nimeona huu uzi mwezi wa tatu mwaka 2019, nimesoma
Things fall apart
Fools die
Goodfather.
Natarajia kusoma vitabu vingi zaid mpaka huu mwaka kuisha.
SHUKRANI JAMII FORUM.
 

ESANDU

Member
Jun 1, 2018
66
125
Tangu nimeona huu uzi mwezi wa tatu mwaka 2019, nimesoma
Things fall apart
Fools die
Goodfather.
Natarajia kusoma vitabu vingi zaid mpaka huu mwaka kuisha.
SHUKRANI JAMII FORUM.
Hiyo Fools Die napata uvivu kuimaliza. Nimekianza last year but huwa nakiweka pending na kusoma vitabu vingine mpaka vinaisha
 

wakubeti

JF-Expert Member
Oct 5, 2018
366
500
Hiyo Fools Die napata uvivu kuimaliza. Nimekianza last year but huwa nakiweka pending na kusoma vitabu vingine mpaka vinaisha
Boss hicho kiondolee uvivu kabisa, hutajutia kukimaliza, wajinga wanakufa kweli kimenifanya kuelewa ujinga nin nasitamani kufa kma hao wajinga waliokufa humo
 
Top Bottom