Kitabu changu 'My American Experience' kipo tayari sasa

Kitabu changu 'My American Experience' kipo tayari sasa

39216055_1024276434421421_2231539843064659968_n.jpg


- "MY AMERICAN EXPERIENCE" kitabu changu kipya ambacho baadhi ya chapters zake zilisomwa sana humu JF, sasa kipo tayari kutakuwa na uzinduzi rasmi mwisho wa mwezi huu, na nitatangaza namna ya kukipata. Karibuni sana ndugu zangu mjipatie copy. ...Call +255 717 618 997 bei haitazidi 15K. ....ni Version ya kwanza kwa KISWAHILI kina Page 260.

le Mutuz Super Brand.
big freaking deal!

hata Makamba (yule mjeda mwenye cheo cha luteni Yusuf Makamba) pia aliandika kitabu...
 
NA WEWE VIPI MAANA NAONA UNATAJA WANAUME WENGINE VIPI WEWE?
wewe unajiita mwanaume kweli?
if what your own sissy Mange Kimambi (who seems to know u better than anyone else) has anything to go by, i doubt!
 
Nashindwa niseme nini, napenda sana vitabu na natamani nikinunue lakini nikifikiria jamii inavyokuchukulia naona aibu kukinunua.
Unafanya jambo kwa ajili yako ama kwa ajili ya jamii?
 
39216055_1024276434421421_2231539843064659968_n.jpg


- "MY AMERICAN EXPERIENCE" kitabu changu kipya ambacho baadhi ya chapters zake zilisomwa sana humu JF, sasa kipo tayari kutakuwa na uzinduzi rasmi mwisho wa mwezi huu, na nitatangaza namna ya kukipata. Karibuni sana ndugu zangu mjipatie copy. ...Call +255 717 618 997 bei haitazidi 15K. ....ni Version ya kwanza kwa KISWAHILI kina Page 260.

le Mutuz Super Brand.
Lemutuz hongera kwa kitabu chako!ni hatua kubwa sana!ila tatizo ni kwamba umeelemea zaidi na fikra za ki ccm kwamba diaspora wote wanaishi majuu wanapata tabu sana lakini umeshindwa kuelezea na waliofanikiwa pia!kutokufanya hivyo kitabu chako hakitakuwa tofauti na shilawadu!

Huu ni mtazamo wangu tu wakuu msijenge chuki![emoji23] nasikia na huko Bongo mmetangaziwa kabisa na serikali mtapata tabu saaana!
 
Ukisoma comments humu ndani utaconfirm kabisa ule msemo wa "watanzAnia ni wachawi wa asili" tena siku hizi hawasubiri usiku uingie ili waloge wanaloga mchana kweupe....wivu....chuki...roho ya kuombeana kushindwa.....kukatishana tamaa....Sisi watu ni ngumu sana kuendelea asee!😳

Hongera sana kwa kukamilisha kitabu chako W. J. Malecela
 
Hongera Sana Le Mutuz. Soon kitabu kikitoka nitakuja kujipatia Copy.

- Sisi vijana wa kitanzania tuna mengi sana tunayotakiwa kujifunza kutoka kwako , ni vijana wachache waliogundua Fursa hii ie. Makonda

- Mimi kwenye swala la marekebisho nashauri ungebadilisha Uimara wa Cover na kitabu chenyewe. Naona kama kipo weak sana kama vile vya nyambari nyangwine. Sasa naona kama kitashindwa kudumu.

- Zaidi ya Hapo Hongera sana. Na vijana wa Tz Acheni wivu jaman
 
Umeniblock Instagram
Na hapa ndiyo pana tatizo mimi aliniblock kwa sababu ya kijinga kabisa, a very simple criticism kipindi cha kampeni.
Hivi ukisema mchagueni fulani mwingine akasema hatumchagui hiyo ni sababu ya kumblock mtu?.
Katika utumiaji wangu wa mitandao huwa simblock mtu kwa kunicriticise. Lakini mwenzangu anajiita king wa social media hana ustahimilivu, yeye na dada yake Mange. Mange aliniblock kipindi cha kampeni akaja kuniondolea block baadaye.
Ni lazima wajifunze kupokea critism kama wanaweza kucriticise wengine why wasiwe wao?
 
Mobimba, boma yee

Baada ya kuuza nakala kadhaa as per your target ongea na shigongo (lazima ni your super friend) akupe page moja kwenye gazeti unakuwa kila week unaweka muendelezo wa the super gadem story plus matangazo ya wadhamini wako sijui kina asas wale etc
 
Hongera Sana Le Mutuz. Soon kitabu kikitoka nitakuja kujipatia Copy.

- Sisi vijana wa kitanzania tuna mengi sana tunayotakiwa kujifunza kutoka kwako , ni vijana wachache waliogundua Fursa hii ie. Makonda

- Mimi kwenye swala la marekebisho nashauri ungebadilisha Uimara wa Cover na kitabu chenyewe. Naona kama kipo weak sana kama vile vya nyambari nyangwine. Sasa naona kama kitashindwa kudumu.

- Zaidi ya Hapo Hongera sana. Na vijana wa Tz Acheni wivu jaman

- Well, nimekusoma vizuri ukweli ni kwamba kitabu kina the best quality kuanzia cover mpaka pages ndani, kumbuka it is my brand at stake so siwezi kukuuzia kitabu kibovu nitaua my brand, so relax boss kitabu kinakuja.

le Mutuz Superbrand
 
Mobimba, boma yee

Baada ya kuuza nakala kadhaa as per your target ongea na shigongo (lazima ni your super friend) akupe page moja kwenye gazeti unakuwa kila week unaweka muendelezo wa the super gadem story plus matangazo ya wadhamini wako sijui kina asas wale etc

- Nimeamini Shetani akizeeka hugeuka Malaika maana kwa mara ya kwanza leo umeandika positive comment on me, saafi sana nimekusikia boss.

le Mutuz Superbrand
 
Na hapa ndiyo pana tatizo mimi aliniblock kwa sababu ya kijinga kabisa, a very simple criticism kipindi cha kampeni.
Hivi ukisema mchagueni fulani mwingine akasema hatumchagui hiyo ni sababu ya kumblock mtu?.
Katika utumiaji wangu wa mitandao huwa simblock mtu kwa kunicriticise. Lakini mwenzangu anajiita king wa social media hana ustahimilivu, yeye na dada yake Mange. Mange aliniblock kipindi cha kampeni akaja kuniondolea block baadaye.
Ni lazima wajifunze kupokea critism kama wanaweza kucriticise wengine why wasiwe wao?

- Hapana wewe najua ni mtumzima na una akili timamu sana, unajua kwamba uliandika abusive language ndio maana ukaondolewa maana my policy ni bora niwe na followers 10 wastaarabu kuliko Millioni majuha, huwa ninamdhaarau sana mtu yoyote akiniambia amekuwa blocked kwangu cause najua ni juha.

le Mutuz Superrand
 
Lemutuz hongera kwa kitabu chako!ni hatua kubwa sana!ila tatizo ni kwamba umeelemea zaidi na fikra za ki ccm kwamba diaspora wote wanaishi majuu wanapata tabu sana lakini umeshindwa kuelezea na waliofanikiwa pia!kutokufanya hivyo kitabu chako hakitakuwa tofauti na shilawadu!

Huu ni mtazamo wangu tu wakuu msijenge chuki![emoji23] nasikia na huko Bongo mmetangaziwa kabisa na serikali mtapata tabu saaana!

- Kwenye kitabu changu nimeweka wazi kuhusu hatma yangu toka nilipofika USA, wewe unachanganya Diaspora walioenda kwa sababu na wale kama mimi wakimbizi wa uchumi, ni kwamba katika wakimbizi 100 wa uchumi unaweza kukuta mmoja aliyefanikiwa ingwa pia bado kufanikiwa kwake ni a subject of debate yaani amefanikiwa nini?

- Naona umetoa hukumu bila hata kusoma kitabu chenyewe cause nilichokuwa naandika Instagram ilikuwa ni nothing to compare with the book so please relax.

le Mutuz Superbrand
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom