Kipanya: Waandishi wa habari wanasubiri takwimu za covid-19

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
50,550
2,000
Hamna korona, Tena mkome kabisa kuzipima maiti. Korona iko Kenya, hapa tuna ugonjwa wa changamoto ya kushindwa kupumua.
Mwanangu aliumwa Corona akala malimao akapona..
Bundi alienda Madagascar kucheza sinema za animation Wala sio kuleta kikombe Cha Loliondo kwa ajili yangu
 

fyddell

JF-Expert Member
Dec 19, 2011
5,094
2,000
Hamna korona, Tena mkome kabisa kuzipima maiti. Korona iko Kenya, hapa tuna ugonjwa wa changamoto ya kushindwa kupumua.
Mwanangu aliumwa Corona akala malimao akapona..
Bundi alienda Madagascar kucheza sinema za animation Wala sio kuleta kikombe Cha Loliondo kwa ajili yangu
Napata picha kwanini ndege ya rais ilitumwa Madagascar watu wakajua madawa yanaenda kuletwa kwaajili ya wananchi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom