Kipanya kalewa sifa na kukosa uzalendo sasa

Kipanya kalewa sifa na kukosa uzalendo sasa

Kipanya ameongea mambo la msingi na mantiki sana maana n ukwel usiopingika kuwa dodoma inaendelea nec ya ccm na binafsi sielewi raid aliongrzs wajumbe WA nn ikiwa hataki mambo lolote kutoka kwao yote wanataka ccm ndyo yanayopita, Kuna haha gan ya kuitwa binge la ktba? N hlo tu
 
Katika katuni yake ya leo anasema "Hiyo ndege iliyopotea bora ingekuwa imebeba wajumbe wa bunge la Katiba".
Naamini hii ni kulewa sifa na kukosa ubinadamu kabisa. Siku zote napenda katuni zake lakini hii hapana!

kipanya atakuwa muumini mzuri wa JF pia atakuwa mtumiaji hakimiliki za watu vibaya...hilo wazo limeanza huko kwa JF pana mwanaJF ameanziasha hiyo threada ya kusema ""Hiyo ndege iliyopotea bora ingekuwa imebeba wajumbe wa bunge la Katiba"" ni dhairi wakifanyacho wajumbe wa BMK ni nafuu kwao kupotea na ile ndege.. kipanya pamoja na kuiba hatimiliki za mwanaJF yeye kaitimiza wajibu wake wa TUWACHORE TU....
 
Katika katuni yake ya leo anasema "Hiyo ndege iliyopotea bora ingekuwa imebeba wajumbe wa bunge la Katiba".
Naamini hii ni kulewa sifa na kukosa ubinadamu kabisa. Siku zote napenda katuni zake lakini hii hapana!

Kipanya umekuja na mbinu mpya ya Promo sio ? Hii ni promo tu Sidhani Kama ana Roho mbaya kiasi hicho ? Ninachokijua ni kwamba pale Dodoma wajumbe wa Upinzani hawana chao kwenye Katiba Mpya, mechi ilishachezwa nje ya Uwanja ,Mzee Six anasubili Mda aipitishe Katiba Yao aliyoandikiwa na Prof Shivji iwe Katiba ya Tanzania iwe kwa kupenda au kutependa, jiandae kutumia Katiba ya Mawazo na fikra za Shivji. Watanganyika bado wamezubaa huku Zanzibar wapo speed 120.
 
kipanya atakuwa muumini mzuri wa JF pia atakuwa mtumiaji hakimiliki za watu vibaya...hilo wazo limeanza huko kwa JF pana mwanaJF ameanziasha hiyo threada ya kusema ""Hiyo ndege iliyopotea bora ingekuwa imebeba wajumbe wa bunge la Katiba"" ni dhairi wakifanyacho wajumbe wa BMK ni nafuu kwao kupotea na ile ndege.. kipanya pamoja na kuiba hatimiliki za mwanaJF yeye kaitimiza wajibu wake wa TUWACHORE TU....

Ni kweli ilikuwepo Tokea wiki iliyopita kipanya kacopy tu .
 
Muungano huu umechakaa sana Kama ni matundu sasa ni chujio , huku anayevujisha sana ni Tanganyika kwa Upande wa Zanzibar wao matobo ni madogo sana kwani waliamka Mapema wakaziba na kumwacha Tanganyika amezubaa ambaye sasa amezinduka lakini Prof Shivji anataka kumlidisha akalale tena.
 
Katika katuni yake ya leo anasema "Hiyo ndege iliyopotea bora ingekuwa imebeba wajumbe wa bunge la Katiba".
Naamini hii ni kulewa sifa na kukosa ubinadamu kabisa. Siku zote napenda katuni zake lakini hii hapana!

Mkuu, google neno "SATIRE" ndipo utaelewa anamaanisha nini.
 
Jamani ungeweka hyo katuni ndio tuchangie
  • Picha imeshawekwa hapo juu
  • Labda niikuze ionekane vyema
oKmmKu
 
uonezi mkubwa kipanya mbona anashangaa tu! sauti inatokea ndani ya hiyo nyumba ambayo huwenda ikawa house of greater thinker. sijaona tatizo kwa kipanya
 
Ni bora wangepotelea katka ile ndege kwani tumechoshwa sana na mipasho na janja yao ya kuchelewesha makusudi process za hiyo katiba kusudi waendelee kuvuta 300000/=alafu maoni ya wananchi yame puuzwa sababu ya vyamaa! Wapotee tu
 
Nimeelewa kuwa kwanini hata wakati ule shule walipokuwa wakinunua paper au kuoneshwa majibu bado walikuwapo wanaopata Zero!
Kipanya ame echo yanayosemwa na huo msemo hata humu JF umepita si mara moja wala tano.
Pili, muasisi wa habari-picha ametuletea hapo ushahidi kuwa ni ndani ya kijumba ndio maneno yalimotoka, na Kipanya anashangaa.
Bado unahukumu!
Mbona mnanyang'anya job description za Muumba? mmejaa hukumu na mashutumu. Haya b'ana!
 
Wewe utakuwa mbunge tu
nasema mrudishe pesa zetu na mpoteeeeeeee, hamna hata aibu ,
 
Siyo wote; kuna wabunge mle ndani wana nia njema sana ya kutayarisha katiba nzuri kwetu na kwa vizazi vyetu vijavyo. Ila inaonekana wazi kuwa kirusi kimoja kinaitwa CCM kinawavuruga sana vichwa vyao hadi wanachanganyikiwa!

Hapo ndipo ninapomkosoa sana Nyerere kwa kuwaongopea watanzania kuwa kiongozi mzuri atatoka CCM tu iwapo viongozi wa CCM leo ndio hawa tunaowajua.
 
Ni suala la kulinganisha tu....kati ya wale waliopotea na ile ndege na hawa tulionao kwenye bunge la katiba nani angefaa kuendelea kuishi?
Hawa tulionao bungeni mpaka sasa wametumia mabilioni kwa ajili ya kubishana kuhusu kanuni na mtindo wa upigaji kura ilhali hawazalishi chochote.
Wale waliopotea na ndege naamini walikuwa ni wafanyakazi na wajasiriamali waliokuwa wakizizalishia nchi zao mapato:juggle:
 
Back
Top Bottom