Kipanya kalewa sifa na kukosa uzalendo sasa

Kipanya kalewa sifa na kukosa uzalendo sasa

kp26032014.jpg

kp25032014.jpg


kp17032014.jpg
kp24032014.jpg


kp18032014.jpg



kp20032014.jpg
kp28032014.jpg

Avanti umeelewa nini kwenye katuni hapo juu!? au mabaki ya ikulu yanakulevya?
 
Katika katuni yake ya leo anasema "Hiyo ndege iliyopotea bora ingekuwa imebeba wajumbe wa bunge la Katiba".
Naamini hii ni kulewa sifa na kukosa ubinadamu kabisa. Siku zote napenda katuni zake lakini hii hapana!

Wewe ulitaka aseme yapi? SENTENSI MUAFAKA KABISA KUNA LIPI LAKUJIVUNIA KUTOKA KWAO
 
Back
Top Bottom