Kinondoni kinara wa ukahaba na madanguro

Kinondoni kinara wa ukahaba na madanguro

[emoji276] [emoji276] [emoji276] [emoji276] [emoji276] [emoji276] [emoji276] [emoji276] [emoji276]
usinuuune we napenda ukitabasam e e everyday napenda ukitabasam......
 
Leo nataka nikapunguze stress zng kwa hawa wadada ......Nishaurini sehem nzuri wanakopatkana
 
Ole wako[emoji125] [emoji125] [emoji125]
😀
wako peke yako,nimetuli kwakiapo
zaidi ya upako,kiburi sina kwako

ole ipo moyoni,wannje siwaoni
kama ruba kooni,umenikaba asilani
mimi ndo yako koni,taratibu niweke moyoni!!
sitatoka penzini,hata waombe samahani
wenye wivu wajinyonge,wenye bifu na wakonde😀
 
😀
wako peke yako,nimetuli kwakiapo
zaidi ya upako,kiburi sina kwako

ole ipo moyoni,wannje siwaoni
kama ruba kooni,umenikaba asilani
mimi ndo yako koni,taratibu niweke moyoni!!
sitatoka penzini,hata waombe samahani
wenye wivu wajinyonge,wenye bifu na wakonde😀
[emoji12] [emoji12] [emoji13]
 
Leo usiku bila shaka ntaenda kutembelea mbuga ya corner bar na kangaroo kuangalia vivutio vyetu vya asili
 
Back
Top Bottom