[emoji15] [emoji15] [emoji15] mtaje[emoji115]Kwenye hizo picha za wadada poa nimemwona member fulani wa JF!.....nimtaje nisimtaje??[emoji30]
Nani anataka aonekane wa jana?Simati foni mapambo manukato na nguo za gharama
Achana na hayo mataputapu mkuu tafuta totoz inayojitambua ambao hawasimami barabarani mbona wapo wengi tu siku hizLeo ngoja nifunge safari ya kuja huko mjini naona mambo mazuri yananipita!
Halafu mbona hamna number za sim za hao warembo!
[emoji276] [emoji276] [emoji276] [emoji276] [emoji276] [emoji276] [emoji276] [emoji276] [emoji276]ha! unyanyapaa!!!
haya ngoja nikodoe nitamani nisogee ninunue nile nitakuwa nimefanya un unyanyapaa! lkn huku nikiondoka na un ARV buku!
Ole wako[emoji125] [emoji125] [emoji125]bidhaa lzm ikae wazi wateja tuone tuchague tununue!
Niwewe au nimekufafanisha[emoji15] [emoji15]Hujapata fundi wewe. ...hao wabichi tafsiri ni moja tu! Kama neno lilivyo yaani hawajaiva au hawajakomaa...wengi wanajua kuoga lakini hawajui kujisafisha...wengi hawajui muda gani afanye nini, ataishia kurukaruka tu na kukutekenya kama anamchekesha mtoto....ogopa bumunda lilolototoa halafu likakarabatiwa...maji utaita uuma!utamu kuanzia utosini mpaka kwenye kope! Wanaume wanaliaga bila kujijua
Anachokitafuta hatakipataOle wako[emoji125] [emoji125] [emoji125]
Acha nifaidi kabla ya kodiDah....tuelekeze basi kabla hakuja haribikaa😀😀😀
Picha pleaseMtaani kwetu kuna Dada mmoja kahaba kwa miaka tisa sasa lakini ukimwaangalia lazima useme 'halua haina makombo'.
Akipita sehemu hadi sanamu zilizotengenezwa kwa mawe na saruji zinavimbisha😀😀😀😀....imagine walioumbwa kwa nyama na damu😀😀😀😀
Huyo Dada ni miongoni mwa marafiki zangu pia🙁🙁🙁🙁🙁
SemaSisemi
Yeye biashara yake ni maskani kwake.Huyo anatafuta kuvunja rekodi yuko kambini
Subiri kidogo.Picha please