Kinondoni kinara wa ukahaba na madanguro

Kinondoni kinara wa ukahaba na madanguro

Mtaani kwetu kuna Dada mmoja kahaba kwa miaka tisa sasa lakini ukimwaangalia lazima useme 'halua haina makombo'.
Akipita sehemu hadi sanamu zilizotengenezwa kwa mawe na saruji zinavimbisha😀😀😀😀....imagine walioumbwa kwa nyama na damu😀😀😀😀

Huyo Dada ni miongoni mwa marafiki zangu pia🙁🙁🙁🙁🙁
Nitupitie number zake za simu PM kiongozi,weekend hii niimalize vizuri
 
Waende pia Extra mile na triple 7 duh huko wanauza kisasa
 
Mtaani kwetu kuna Dada mmoja kahaba kwa miaka tisa sasa lakini ukimwaangalia lazima useme 'halua haina makombo'.
Akipita sehemu hadi sanamu zilizotengenezwa kwa mawe na saruji zinavimbisha😀😀😀😀....imagine walioumbwa kwa nyama na damu😀😀😀😀

Huyo Dada ni miongoni mwa marafiki zangu pia🙁🙁🙁🙁🙁
Je ushamfunua ukamuona jinsi alivyotepeta? Usipime muonekano wa nje.
 
Hata kina papaa wengi wapo huko, kuna sehemu ukikaa unajitafutia lawama tu japo hata mm nilizaliwa hapo komakoma ila nilipojitambua nikahama mazima miaka kumi sasa naishi kigamboni
kino clan sio kabisa
mm nimezaliwa mwanamyamala ujiji pale kule sio!
 
Je ushamfunua ukamuona jinsi alivyotepeta? Usipime muonekano wa nje.
Kama ingekuwa imetepeta watu wasingepishana kwake kila wakati.
Nadhani huyo Dada alifanya Vaginoplasty......Maku inakuwa ndogo halafu tamu🙂🙂🙂
 
Mtaani kwetu kuna Dada mmoja kahaba kwa miaka tisa sasa lakini ukimwaangalia lazima useme 'halua haina makombo'.
Akipita sehemu hadi sanamu zilizotengenezwa kwa mawe na saruji zinavimbisha😀😀😀😀....imagine walioumbwa kwa nyama na damu😀😀😀😀

Huyo Dada ni miongoni mwa marafiki zangu pia🙁🙁🙁🙁🙁
ndugu kuna elfu kumi hapa. nakuja piem unipe namba za mmoja wa rafiki zako.
 
Back
Top Bottom