Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,643
- 44,389
Unaendaga kufanya nn kwny hayo mahotel?!waje wakamate wachina kwenye mahotel huku
Unaendaga kufanya nn kwny hayo mahotel?!waje wakamate wachina kwenye mahotel huku
kulala embu na we acha maswaliUnaendaga kufanya nn kwny hayo mahotel?!
Nitupitie number zake za simu PM kiongozi,weekend hii niimalize vizuriMtaani kwetu kuna Dada mmoja kahaba kwa miaka tisa sasa lakini ukimwaangalia lazima useme 'halua haina makombo'.
Akipita sehemu hadi sanamu zilizotengenezwa kwa mawe na saruji zinavimbisha😀😀😀😀....imagine walioumbwa kwa nyama na damu😀😀😀😀
Huyo Dada ni miongoni mwa marafiki zangu pia🙁🙁🙁🙁🙁
Usiwe na hofu Mkuu,.....we andaa kifua cha kutosha.Nitupitie number zake za simu PM kiongozi,weekend hii niimalize vizuri
Mhkulala embu na we acha maswali
WANYAMA WANA HEKIMA HAWAWEZI KUFANYA UCHAFU HUU....Sio madanguro, ni mbuga za wanyama.....
teh
Atajikuta yupo uchi na kila kitu hakipo.Huyu si mjuzi na hazijui mbinu za medani za hawa wadudu
Hata kina papaa wengi wapo huko, kuna sehemu ukikaa unajitafutia lawama tu japo hata mm nilizaliwa hapo komakoma ila nilipojitambua nikahama mazima miaka kumi sasa naishi kigamboniKwa sababu bongo muvi na wasanii wengi wa mziki wanaishi hukoo
Je ushamfunua ukamuona jinsi alivyotepeta? Usipime muonekano wa nje.Mtaani kwetu kuna Dada mmoja kahaba kwa miaka tisa sasa lakini ukimwaangalia lazima useme 'halua haina makombo'.
Akipita sehemu hadi sanamu zilizotengenezwa kwa mawe na saruji zinavimbisha😀😀😀😀....imagine walioumbwa kwa nyama na damu😀😀😀😀
Huyo Dada ni miongoni mwa marafiki zangu pia🙁🙁🙁🙁🙁
kino clan sio kabisaHata kina papaa wengi wapo huko, kuna sehemu ukikaa unajitafutia lawama tu japo hata mm nilizaliwa hapo komakoma ila nilipojitambua nikahama mazima miaka kumi sasa naishi kigamboni
Kama ingekuwa imetepeta watu wasingepishana kwake kila wakati.Je ushamfunua ukamuona jinsi alivyotepeta? Usipime muonekano wa nje.
Hahahha ww utakuwa mtoto wa mjini haswa vp now upo wapi?kino clan sio kabisa
mm nimezaliwa mwanamyamala ujiji pale kule sio!
ndugu kuna elfu kumi hapa. nakuja piem unipe namba za mmoja wa rafiki zako.Mtaani kwetu kuna Dada mmoja kahaba kwa miaka tisa sasa lakini ukimwaangalia lazima useme 'halua haina makombo'.
Akipita sehemu hadi sanamu zilizotengenezwa kwa mawe na saruji zinavimbisha😀😀😀😀....imagine walioumbwa kwa nyama na damu😀😀😀😀
Huyo Dada ni miongoni mwa marafiki zangu pia🙁🙁🙁🙁🙁
Ondoa shaka Boss.......Msaada wangu utakuwa free of charge.ndugu kuna elfu kumi hapa. nakuja piem unipe namba za mmoja wa rafiki zako.