Kinondoni kinara wa ukahaba na madanguro

Kinondoni kinara wa ukahaba na madanguro

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,710
Reaction score
868,041
4750704d12440093c720cf212ecfcb2f.jpg
hayo ni kwa mujibu wa afisa uhamiaji mkoa wa Kinondoni bwana John Msumule
Anasema kwenye siku za mwanzoni tu za kampeni ya siku kumi ya kutelekeza madanguro na makahaba kikosikazi chake kimefanikiwa kukamata raia wa kigeni14 ambao ni mabinti wa kati ya miaka 18-20 toka Nepal na India na kufanikiwa kufunga madanguro manne
Hii inaweza kuwa idadi kubwa zaidi ya wageni wanaojishughulisha na hii biashara kwa Dar kwa mkoa wa Kinondoni lakini pia kuna raia wengi zaidi wa nchi jirani wanaofanya biashara hiyo hapa Dar ambao si rahisi kuwatambua kama si raia wa Tanzania
0bbd0c9b149efef7cc343c641d5d48f0.jpg
 
4750704d12440093c720cf212ecfcb2f.jpg
hayo ni kwa mujibu wa afisa uhamiaji mkoa wa Kinondoni bwana John Msumule
Anasema kwenye siku za mwanzoni tu za kampeni ya siku kumi ya kutelekeza madanguro na makahaba kikosikazi chake kimefanikiwa kukamata raia wa kigeni14 ambao ni mabinti wa kati ya miaka 18-20 toka Nepal na India na kufanikiwa kufunga madanguro manne
Hii inaweza kuwa idadi kubwa zaidi ya wageni wanaojishughulisha na hii biashara kwa Dar kwa mkoa wa Kinondoni lakini pia kuna raia wengi zaidi wa nchi jirani wanaofanya biashara hiyo hapa Dar ambao si rahisi kuwatambua kama si raia wa Tanzania
0bbd0c9b149efef7cc343c641d5d48f0.jpg
Sasa hiyo picha ya chini jamaa anakulaje mzigo ? Hajui kunyonya matiti ya hawa ndugu zetu ni sawa kumshika simba mkia ?

Kuna dawa wanaweka atajikuta mtaroni asubuhi
 
Leo ngoja nifunge safari ya kuja huko mjini naona mambo mazuri yananipita!

Halafu mbona hamna number za sim za hao warembo!
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
mwanamke akibanduliwa sana anachoka na anapauka dushe sio kitu cha mchezo
Mtaani kwetu kuna Dada mmoja kahaba kwa miaka tisa sasa lakini ukimwaangalia lazima useme 'halua haina makombo'.
Akipita sehemu hadi sanamu zilizotengenezwa kwa mawe na saruji zinavimbisha😀😀😀😀....imagine walioumbwa kwa nyama na damu😀😀😀😀

Huyo Dada ni miongoni mwa marafiki zangu pia🙁🙁🙁🙁🙁
 
Katika picha... Kwa nini na wao wanavunja sheria? Kwa nini askari wa kiume anawakamata watuhumiwa wa kike?
 
Back
Top Bottom