KENZY
JF-Expert Member
- Dec 27, 2015
- 36,547
- 89,101
bidhaa lzm ikae wazi wateja tuone tuchague tununue!Hivi huko kwenye kujiuza akivaa dela au suti hawezi kupata mteja?!
bidhaa lzm ikae wazi wateja tuone tuchague tununue!Hivi huko kwenye kujiuza akivaa dela au suti hawezi kupata mteja?!
mkuu hauna vipicha zaidi? hasa vya pale corner bar?hayo ni kwa mujibu wa afisa uhamiaji mkoa wa Kinondoni bwana John Msumule![]()
Anasema kwenye siku za mwanzoni tu za kampeni ya siku kumi ya kutelekeza madanguro na makahaba kikosikazi chake kimefanikiwa kukamata raia wa kigeni14 ambao ni mabinti wa kati ya miaka 18-20 toka Nepal na India na kufanikiwa kufunga madanguro manne
Hii inaweza kuwa idadi kubwa zaidi ya wageni wanaojishughulisha na hii biashara kwa Dar kwa mkoa wa Kinondoni lakini pia kuna raia wengi zaidi wa nchi jirani wanaofanya biashara hiyo hapa Dar ambao si rahisi kuwatambua kama si raia wa Tanzania![]()
Heby acha ujnga hapa !unaendelea kuuza kambi si tukagegede wapi?Waende pia Extra mile na triple 7 duh huko wanauza kisasa
Ndio umesema wateja......lakini umetumia hilo neno kama tafsida.🙁🙁🙁[emoji13] [emoji13] [emoji13]umeninukuu vibaya loh. ...nimesema wateja [emoji23]
Hujapata fundi wewe. ...hao wabichi tafsiri ni moja tu! Kama neno lilivyo yaani hawajaiva au hawajakomaa...wengi wanajua kuoga lakini hawajui kujisafisha...wengi hawajui muda gani afanye nini, ataishia kurukaruka tu na kukutekenya kama anamchekesha mtoto....ogopa bumunda lilolototoa halafu likakarabatiwa...maji utaita uuma!utamu kuanzia utosini mpaka kwenye kope! Wanaume wanaliaga bila kujijuaAt least angekua kaniambia na pia siko interested sana kwani hata kiumri Mimi siyo Mkubwa kua na msichana mbichi ni raha kwangu kuliko aliyezalishwa.
Dah...wapi huko? Bei zao na huduma zao zikoje?[emoji13] [emoji87]waje wakamate wachina kwenye mahotel huku
SisemiDah...wapi huko? Bei zao na huduma zao zikoje?[emoji13] [emoji87]
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji115]mkuu hauna vipicha zaidi? hasa vya pale corner bar?
Inaboa SanaHahaha pole brooo
Demand ya haki[HASHTAG]#BringBackBenAlive[/HASHTAG]