ShyaRuwa
JF-Expert Member
- May 30, 2015
- 8,420
- 15,296
Siku hizi kuna tiba upasuaji ya kupunguza size ya maku.....Vaginoplasty.Mdalasini udi na ndimu vinahusika
Siku hizi kuna tiba upasuaji ya kupunguza size ya maku.....Vaginoplasty.Mdalasini udi na ndimu vinahusika
Wanavaa hadi shela🙂🙂🙂🙂Hivi huko kwenye kujiuza akivaa dela au suti hawezi kupata mteja?!
hahahahahah alaa kumbe!Wanavaa hadi shela🙂🙂🙂🙂
Biashara ya zamani kuliko zote duniani ni ukahaba kupambana nao kwa njia ya mtutu ni kutumia vibaya raslimali zetu labda uhamiaji haramu ndo kosa!Waende pia Extra mile na triple 7 duh huko wanauza kisasa
[emoji15] [emoji15]Barabara/daladala inayotumika sana huchoka haraka hasa kama huzingatii service
Uko full, nawe sio mtalii wa huko mbugani kweli?
Na wewe[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Na nani.... .[emoji115] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mkuu inaonekana ni member mzoefu.. Si kwa caution hiyo....Sasa hiyo picha ya chini jamaa anakulaje mzigo ? Hajui kunyonya matiti ya hawa ndugu zetu ni sawa kumshika simba mkia ?
Kuna dawa wanaweka atajikuta mtaroni asubuhi
Mambo ya kawaida mkuu nina desturi ya kuwa na mashaka na kila kitu ..hivyo tahadhari ni muongozo wangu kwenye maishaMkuu inaonekana ni member mzoefu.. Si kwa caution hiyo....
Hata dukani kuna bidhaa zinawekwa nje ili watu waone na wavutiwe nazoHivi huko kwenye kujiuza akivaa dela au suti hawezi kupata mteja?!
Machangudoa si watu wa sport sport.hahahahahah alaa kumbe!
ha! unyanyapaa!!!Unyanyapaa
Ni imani yangu umetumia neno 'wateja' ku-refer neno 'michepuko'🙁🙁🙁🙁🙁Nipe link nina wateja[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji39] [emoji39]
Hahh kashaliwaaaaUkiona manyoya?