Konda hujapata za kwako ukanunua bodaboda yakoMagomeni nako duh!
Hahaha pole broooTunabanwa kila kona tumekosa nini sasa ? Hao ndio kimbilio letu tioneane huruma kidogo
Askari wa kiume anaruhusiwa kumkamata mhalifu wa kike ila haruhusiwi kumkagua mhalifu wa kike maungoni ila ktk mikoba au pochi zake anaruhusiwa. Askari police au wana sheria mliopo humu tuelewesheni hii kitu.Katika picha... Kwa nini na wao wanavunja sheria? Kwa nini askari wa kiume anawakamata watuhumiwa wa kike?
Bado mkuu, kwani mgao wa Toyo lini?Konda hujapata za kwako ukanunua bodaboda yako
Kwani nchi hii inafuata sheria?Katika picha... Kwa nini na wao wanavunja sheria? Kwa nini askari wa kiume anawakamata watuhumiwa wa kike?
Aisee!.....pana shughuli hapo.Barabara/daladala inayotumika sana huchoka haraka hasa kama huzingatii service
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji39] [emoji39] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji144] [emoji115] [emoji115]Mtaani kwetu kuna Dada mmoja kahaba kwa miaka tisa sasa lakini ukimwaangalia lazima useme 'halua haina makombo'.
Akipita sehemu hadi sanamu zilizotengenezwa kwa mawe na saruji zinavimbisha😀😀😀😀....imagine walioumbwa kwa nyama na damu😀😀😀😀
Huyo Dada ni miongoni mwa marafiki zangu pia🙁🙁🙁🙁🙁
Je ushamfunua ukamuona jinsi alivyotepeta? Usipime muonekano wa nje.
Mdalasini udi na ndimu vinahusikaKama ingekuwa imetepeta watu wasingepishana kwake kila wakati.
Nadhani huyo Dada alifanya Vaginoplasty......Maku inakuwa ndogo halafu tamu🙂🙂🙂