Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Status
Not open for further replies.
Bwana Sigates to be honest, nini mnakipigania dhidi ya Zito? abaki Chadema? asivuliwe uanachama? manaa hayo yote yalishafanyika na mmeshaambiwa kuwa hata akibaki hatashirikishwa kwenye mambo ya msingi, sasa mnachoandamana na kwenda kufanya vurugu ni kwa ajili ya nini hasa?

Kwa mfano, ikiamuliwa kuwa chadema wam'bakishe wasimfukuze, si atabaki na ubunge na huo uenyekiti wa PAC pekee? still haimsaidii, mimi bila kusimamia upande wowote nilifikiri ni wakati wa Zito kukaa na kutafakari pasipo kuonyesha chuki maana ukifanya maamuzi ukiwa na hasiri you always Loose. Niko tayari kukosolewa kwa hili
CC: Pasco MANI zumbemkuu na wengineo including Ritz
 
Last edited by a moderator:
Angalia mkono wa kulia wa huyo mwanamke, upo juu ya sarawili ya Kamanda..

Bila shaka muda kama huu mwakani huyo binti atakuwa analea mtoto wa Kamanda kama mwenzake Joyce Mukya.
Halafu baadaye atapata uteuzi wa kuwa diwani wa viti maalumu kwa ajilimya haya mambo.
 
Mkuu njoo posta uone halaiki badae

pigeni ela za mwisho mwisho izo manake sio mda mrefu atakua mbunge wa mahakama na hapo niko na uhakika atakua mbahili hamna coz ndo kiinua mgongo icho hawezi kimaliza kuwahonga wapiga domo mitandaoni.
 
Zitto ni kibaraka wa Ccm. ndio maana mtoto wa makamba, riziwani waliguswa baada ya chadema kumpiga Stop
 
Tegemeo la Chadema ni Lema juzi nimecheka hotuba yake ya utumbo wa kuku, jamaa hawezi kubisa kujenga hoja kwenye masuala ya uchumi, Zitto kawanyoosha aisee!
Uliwahi kusema hapa zaidi ya mara mia kuwa CDM haina uwezo wa kumfukuza Zitto, bado unaamini hivyo?
 
Bwana Sigates to be honest, nini mnakipigania dhidi ya Zito? abaki Chadema? asivuliwe uanachama? manaa hayo yote yalishafanyika na mmeshaambiwa kuwa hata akibaki hatashirikishwa kwenye mambo ya msingi, sasa mnachoandamana na kwenda kufanya vurugu ni kwa ajili ya nini hasa?

Kwa mfano, ikiamuliwa kuwa chadema wam'bakishe wasimfukuze, si atabaki na ubunge na huo uenyekiti wa PAC pekee? still haimsaidii, mimi bila kusimamia upande wowote nilifikiri ni wakati wa Zito kukaa na kutafakari pasipo kuonyesha chuki maana ukifanya maamuzi ukiwa na hasiri you always Loose. Niko tayari kukosolewa kwa hili
CC: Pasco MANI zumbemkuu na wengineo including Ritz
Tunataka jamii ijue kuwa chadema walikiuka sheria na kanuni baada ya hapo ndipo safari itaanza ya maisha mapya wenyewe mtachoka hamtaamini.
 
Kunajimbo la mgimwa lipo wazi hatujutii kumpoteza mhuni zito bye bye 2najikita kwa mgimwa sasa mtaelewa 2 pigen porojo zenu za buku 7 ila h ndo chadema ha2ofii kelele za ccm 2shazoea kwanzia udin ukabil ukanda 2meshinda zote zk m2mdogo 2namsahau leo

kamanda acha kukariri - wengi tunachukia ccm ila bado tunamkubali zito hivyo tunapenda kuona haki na usawa ikitumika kumhukumu na sio chuki.
pia kwa sasa tuhuma zake kimsingi hazina tofauti na za mbowe - chama kinasemaje juu yake?! mbona kimya?!
 
Tumesimamishwa na polisi wale wa "pikipiki" (vodafasta) wanadai wametuona saa nyingi na hwatambui ni nini kinaendelea, wamekagua magari na pikipiki. Pikipiki zimeachiwa, gari niliopo aina ya Harrier limekutwa bima imeisha kama ina siku nne, wanapambana na dereva kidogo aliwajibu vibaya police kw hiyo wamekataaa gari isitoke wanataka tuende kituoni.

nitumie namba yako mpesa nikupe hela ukalipe bima
 
Bwana Sigates to be honest, nini mnakipigania dhidi ya Zito? abaki Chadema? asivuliwe uanachama? manaa hayo yote yalishafanyika na mmeshaambiwa kuwa hata akibaki hatashirikishwa kwenye mambo ya msingi, sasa mnachoandamana na kwenda kufanya vurugu ni kwa ajili ya nini hasa?

Kwa mfano, ikiamuliwa kuwa chadema wam'bakishe wasimfukuze, si atabaki na ubunge na huo uenyekiti wa PAC pekee? still haimsaidii, mimi bila kusimamia upande wowote nilifikiri ni wakati wa Zito kukaa na kutafakari pasipo kuonyesha chuki maana ukifanya maamuzi ukiwa na hasiri you always Loose. Niko tayari kukosolewa kwa hili
CC: Pasco MANI zumbemkuu na wengineo including Ritz

Nadhani Zitto anakili kubwa sana kuliko fikra zetu zinavyomfikiria. Time ndio itatupa majibu. Vipi Elli kuhusu ufisadi wa Mbowe unauzungumziaje?
 
Last edited by a moderator:
Mkuu ni kweli tindo ana kili sana ni tofauti na wanachdema walio wengi

Mimi niwashukuru wato Sixgates na Berenya, tuwe wakweli tu na ukweli utatuweka huru, Mimi baada ya kumfuatilia Dr. Slaa nimegundua ni kiongozi ambaye anapokuwa na hasira ni rahisi sana kuchukua maamuzi yasiyo na busara. Kwa Mh.Mbowe nimeona ni mtu ambaye hataki kuachia madaraka hata kama kuwepo kwake madarakanani kunaleta mpasuko. Kiongozi bora ni yule anayekubali kupisha wengine hata kama bado yeye ni bora. Inawezekana Mh. Mbowe hana washauri wazuri ama wapambe wamemzidi.
Sasa tuje kwa Zito, yeye nilikuwa namuamini tena huku akijinadi ni msomi, lakini nimegundua na yeye hana tofauti sana na hao hapo juu. Wakati wa sakata hili ndio ungekua hasa wakati wa yeye kuonyesha ukomavu wake wa kisiasa na elimu yake ionekane, mama yangu we kwa muda wa hizi siku saba baada ya kufanyiwa kile asichokipenda ndio mapungufu yake yote yameonekana. Ameongea mambo mengi sana ambayo kwa wachambuzi wa mambo atajikuta kwenye wakati mgumu huko mbeleni tuendako hata akifanikiwa kuwa mwenyekiti wa cdm kwani naye anaoenana hana uvumilivu na anachukua maamizi ya jazba.
Mimi naomba tena kuhusu Dr. Kitila, wote ni mashahidi toka kuanza kwa sakata hili, Dr.Kitila ndio ameonyesha kuwa ana msimamo, mvumilivu anakubaliana na hoja tofauti na hana jazba. Hatujamuona akijihushisha na makundi yoyote wala ushabiki usio na tija. Kama ni mtu anayefaa kuwa kiongozi wa cdm basi ni huyu Dr.Kitila kwani wote hata tukiweka pande zote mbili hasimu ndiye pekee anayeweza kukubalika kwa upande wa Zitto ama Slaa +Mbowe. Cdm ijitafakari na wakae meza moja tena kwani naamini wagombanao ndio wapatanao na kuheshimiana pia, japo damage waliyoitengeneza kwa muda huu mfupi ni kubwa.
Mimi sitaki kuamini kwamba milango imefungwa kwa Dr.Kitila kurejea cdm. Dr. Kitila anaweza kuomba kurejea tena cdm japo sijui yeye kama yeye atalichukulia hili vipi. Ama viongozi wa juu wa cdm au watu wote wenye ushawishi katika cdm wanaweza kumshawishi arejee na apendekezwe kugombea nafasi za juu kwani naamini kwa mwenendo wake anaweza kuleta utengamano tena cdm. Kila ajikwezwaye atashushwa na ajishushaye atakwezwa. Dr. Kitila tupende tusipende ana mapungufu yake lakini maamuzi yaliyomkuta ya kuvuliwa uanachama yamechangiwa sana kwa mtazamo wangu na emotions and feelings zilizopo chamani kwa sasa kwa watu kuonyeshana ubavu, matokeo yake imekuwa ni vita vya panzi furaha kwa kunguru.
Nikijaribu kuangalia joto walilokuwa wamelipata CCM kutokana na uwezo na ushawishi wa cdm kwa wananchi mpaka wakawa wanachukua hatua chache japo kwa shingo upande, leo hii serekali inapandisha umeme kwa asilimia 85% huku watatetezi wa wananchi yaani Cdm wanaandama saa 3 asubuhi kwenda mahakamani kufanya ushabiki wa kesi yao wenyewe aibu gani hii. Naomba cdm na wanaoitakia cdm mema muingiapo vitandani kulala jiulizeni tena hili jukumu la kutetea wananchi wanyonge wa taifa hili mmeliweka pembeni mmeamua kucheza mechi ya Madrid na Barcelona mahakamani tena wenyewe kwa wenyewe. Mmeruhusu magazeti yetu kubaki yanaongelea upumbavu wa mahakama na kuacha suala la kupanga gas na umeme ambalo linagusa maisha ya wananchi na uchumi wa watanzania wote mnajadili madaraka!!!!
Naongea kwa uchungu suala hili kwani cdm ndio wangalau ilikuwa inatusaidia kupewa majibu ya matatizo yetu na serekali hata kama ni kwa kubabiababia, lakini haidhuru. Leo tunataka madaraka ili tuje tuwaongoze wananchi maskini wasio na elimu, maji safi, afya bora, gesi na umeme juu. Tunamuacha mshindani wetu Ccm akifanya apendalo wakati uwezo wake wa kuongoza umekwisha na sisi wenye afadhali tunagombea madaraka, aibu gani hii!!
 
Hakuna sababu sababu ya kulazimisha kubaki cdm kwanini asifuate nyayo za malema? Hapo ndo natambua kuwa kuna something behind the scene! Mimi nitashukuru kama atatimuliwa kabisa ili tuone cdm kinakufa vipi kwa lengo la kujifunza pia. Mtu mmoja hawezi kuwa yeye ndo yeye....waandamanaji wachangamke tu kunogesha mchezo na kumpunguzia pressure mh Zitto. kila laheri cdm
 
Mkuu njoo posta uone halaiki badae

nimekudharau sana ! Yaani masikini kama wewe unahangaika kuinjinia upuuzi kama huu ? Kwa hela gani uliyonayo ? Mkiambiwa mnalipwa mapovu yanawatoka , hamtaiweza cdm , mbinu zenu zote zimefahamika .
 
Mkuu sixgates waambie hao wafuasi wa Zito kuandamana hiyo ni haki yao kisheria. Tena wanatakiwa wawe wengi sana. Ila watambue Zito na CCM sio watu wanaokubaliana na maandamano japo ni haki ya kikatiba. Sasa itakuwa vizuri ili itakapotekea watanzania watakapoamua kuandamaana kuhusiana na kupanda kwa bei ya umeme wasiseme kuna mambo ya kiintelijensia kwani tozo la umeme lina athari ya msingi kwenye maisha ya watanzania kuliko Zito kupata madaraka akiwa chadema.

Yaani ndugu tindo umeongea suala la msingi sana natamani maandamano hayo yangekua ni kupinga kupanda kwa gharama.za umeme
 
nimekudharau sana ! Yaani masikini kama wewe unahangaika kuinjinia upuuzi kama huu ? Kwa hela gani uliyonayo ? Mkiambiwa mnalipwa mapovu yanawatoka , hamtaiweza cdm , mbinu zenu zote zimefahamika .

Najua chadema wengi mnanidharau, ila mtaniheshimu tuu. Nimependekezwa bunge la katiba.. Nyota yangu inawaka
 
Mie hayo ciyajui lakini zitto kwa nini katudanganya hiyo ndio ilikuwa hoja yangu

mie kilichoniuma ni kudanganywa na kiongozi mkuu wa chama mbowe (sio mh!)...............kutuambia 'hata ccm wanajua kuwa hana bei' huku mwisho wa cku anakihujumu chama kwa kuuza majimbo, ukiondoa ushabiki - huu ni usaliti wa hali ya juu kabisa!!
 
aanzishe chama chake,mimi naamini cdm haiwezi kufa, kinachotakiwa kwa sas ni kubadili uongozi wa kitaifa wawekwe watu wapya kabisa, tusonge mbele, vurugu zote hizi, nahisi ni mipango ya ccm kuhakikisha cdm wanaendelea na migogoro ili wakose muda wa kujiimarisha kitaifa na kujiandaa na uchaguzi, natamani sana haya mambo yaishe mapema, ili tuwe na uelekeo pamoja, binafsi nimechoka kusikia habari za zzk , wa tz huu ni muda wa kujiandaaa na katiba mpya

Hiyo kauli itakupeleka pabaya, tubadili uongozi wa kitaifa! We mtoto we! Pishia mbali kwani ujui ugomvi huo ni wa nini? Wivu kwanini dogo anapiga ela kama wachaga?
 
Mkuu sixgates waambie hao wafuasi wa Zito kuandamana hiyo ni haki yao kisheria. Tena wanatakiwa wawe wengi sana. Ila watambue Zito na CCM sio watu wanaokubaliana na maandamano japo ni haki ya kikatiba. Sasa itakuwa vizuri ili itakapotekea watanzania watakapoamua kuandamaana kuhusiana na kupanda kwa bei ya umeme wasiseme kuna mambo ya kiintelijensia kwani tozo la umeme lina athari ya msingi kwenye maisha ya watanzania kuliko Zito kupata madaraka akiwa chadema.

kaka nimeipenda hyo,cdm ni zaid ya zito jaman,yeye ni nani,yasingetokea haya kama angekuwa hana hujuma na cdm.hangenunuliwa na maccm.zito kaanza kuharibikiwa alipowekwa kwenye madini .
 
kamanda acha kukariri - wengi tunachukia ccm ila bado tunamkubali zito hivyo tunapenda kuona haki na usawa ikitumika kumhukumu na sio chuki.
pia kwa sasa tuhuma zake kimsingi hazina tofauti na za mbowe - chama kinasemaje juu yake?! mbona kimya?!

tuhuma za mbowe zimewasilishwa kwenye kikao gani ? Na nani ameziwasilisha ?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom