Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Status
Not open for further replies.
Mpwa wangu CHAMVIGA, naomba ikumbukwe kuwa Mbowe ni mwanadamu kama walivyo wengine, anayo ya kwake mabaya na pengine na mema!!! Ukifika muda wa yeye kutakiwa kujibu si atajibu kama alivyojibu Zitto na wengine? kwasasa ni Zito na rafiki zake, yakiisha ya zito kama kuna hilo la Mbowe na wengine yanazungmzika na ukiwepo ushahidi si yatafikishwa kwenye vikao halali? Concern yangu ni hili vugu vugu linaloendelea sasa la kumspoti Zito na kukuzwa sana kwa kesi hii wakati kwa mtazamo wangu mimi ELLI ni kwamba hakuna haja ya kuendelza ushabiki huu ambao maamuzi ya mahakama hayatakuwa na impact yoyote kwa Chama. so why are we investing so much kwenye hili? ndio swali langu la msingi, kuna issue ya kupanda kwa umeme, kuna ndugu zetu wamezama maji huko Zanzibar, elimu yetu iko taabani huduma za afya ndio usiseme, tuna katiba mpya na issues kibao mbele yetu, why are we wasting so much time kufanya vurugu kwajili ya kumsapoti mtu ambaye amekiri makosa yake? tuiachie mahakama na Kamati za Chadema zidili nae sisi wengine tuendeleze mijadala yenye maslahai kwa nchi. Sema neno
Nadhani Zitto anakili kubwa sana kuliko fikra zetu zinavyomfikiria. Time ndio itatupa majibu. Vipi Elli kuhusu ufisadi wa Mbowe unauzungumziaje?
 
Last edited by a moderator:
Mkuu acha, umepanic. Kwani kuna ubaya nkilipwa ujira kama nimefanya kazi halali?

KAZI halali ya KUHARIBU CHAMA AMBACHO WATANZANIA WANAKITEGEMEA , KWA AJILI YA NJAA ZENU TU NA TAMAA YA KUMILIKI VITU MSIVYO NA UWEZO NAVYO SIYO ? HIVI UNAIJUA GHARAMA YA KUJENGA CHAMA ?
 
Mtakaa vikao mpk m.t.ko yachakae kupanga mipango ya kuiua CDM ila hii ndio karata yenu ya mwisho maana agent wenu ndio.huyooo icu/mahakama anapumulia mashine. Mwisho wenu huo. Mungu awalaaani kuchelewesha ukombozi

Itakapotimia saa saba na nusu, correspondent wetu alieepo HC ataanza kutupia updates moja kwa moja..japo sitakuwepo lakini updates zote zitaletwa kwenu kwa hisan ya sixgates
 
Last edited by a moderator:
KAZI halali ya KUHARIBU CHAMA AMBACHO WATANZANIA WANAKITEGEMEA , KWA AJILI YA NJAA ZENU TU NA TAMAA YA KUMILIKI VITU MSIVYO NA UWEZO NAVYO SIYO ? HIVI UNAIJUA GHARAMA YA KUJENGA CHAMA ?

Gharama ni kuruhusu demokrasia kutamalaki. Struggle for the fittest..naijenga nchi kupitia siasa, nakuwa taajiri kupitia siasa pia, ni issue ya kuona fursa tuu
 
Kweli ukisha kuwa mjinga na upumbavu unakutawala na uchumia tumbo unakuongoza.Best kwenu ni kumwambia Zitto aanzishe Chama chake cha siasa mwende huko .Sasa kuratibu maandamano unatumia muda na gharama za nani ? Ili iweje ? Mahakama impe Zito ushindi au imnyime Chadema hatakiwi yeye aende tu .Si ana nguvu anahangaikia nini ?

Nyie CDM mbona mnaichukia tena piiiiiiipozz power??????
Mkuki kwa nguruwe....kwa CHADEMA mchungu.
 
hawa ni wauza ndizi pale mahakama ya ndizi karibu na chuo cha usafirishaji wapo wanauziwa tshirt elfu saba wao wamepewa 15000
 
Mjinga ni mbowe ambaye katangaza na kukiri kuchukua fedha yoyote hata iwe haramu au ya mpinzani wake wakati wa kampeni za uchaguzi-mtendaji mkuu too local(waraka)

.....Mpagazi wa matunguri kazini
 
Mkuu, kuna binti anaaelekea H.C yeye ndie atarusha updates za moja kwa moja toka H.C..tulikamatwa na polisi pale pugu road, wametupiga fine, kwa sasa naelekea ubungo nina kikao kifupi, kama sitachelewa nitakuja
Ajenda ni moja tu hivyo tutawahi mkuu wala usijali.
Ni kuratibu maandamano ya kumsapoti Kijana wetu ambaye jamaa wanataka kumtoa kwa nguvu, ikiwa ni jinsi ya kuwapa bendera vijana na kuandaa sehemu na media za kurusha maana kazi mahakamani imekwisha hivyo kijana wetu zzk itabidi ahutubie n kushusha kashfa mpya maana zile za jana Mkono katuangusha kwa kukanusha. Hata hivyo vijana tayari wapo njiani kuelekea mahakamani. Katibu kanambia media zoote za chama na marafiki zetu toka serikalini na Clouds watatoa coverage ya kutosha. Tukiwakosa hapa hatuwapati hawa maana wakimtoa kijana itasumbua saana kuwadhibiti.
 
Hivi nyie kenge, siku ZK akiwa mwenyekiti, mtampamba kama mnavyompamba sasa? Acheni ya kwetu, shughulikieni ya Mgimwa kupewa sumu.
 
------------------
------------------
TAAHADHARI
Wapo kundi la vijana ambao ni wakutengenezwa nasikia wanasubiri tukifika HC waje kuanzisha fujo wajidai wanadai hela kutoka kwetu, eti tumewanunua n hatujawlipa..ninachosema hakuna anaetudai.[/QUOTE]

Kwahiyo bwana magetisita kumbe mmekodisha watu wa kuandamana??
Sasa kwanini usianzishe maandamano mengine ya kupinga ongezeko la bei ya umeme??
 
Wataalamu wa IT hebu jaribuni kum trace huyu jamaa ni nani maana kwenye saiti mira anaonekana flani hvi
 
Kwanini mnang'ang'ania Mhe.mbowe aachie
Madaraka anakipasua chama kwa mbowe
Kuwa mwenyekiti na kuendelea kuwa hapo
Ni pigo kwa chama cha Maccm ndio maana
Vilio haviishi ni mbowe mbowe Slaa Slaa
Maamuzi ni y CDM sio mbowe wala Slaa
Pambaneni na CDM chama sio mtu
Gharama za kuondoa umaskini zinatumika kuua
Upinzani saw what!
 
Mpwa wangu CHAMVIGA, naomba ikumbukwe kuwa Mbowe ni mwanadamu kama walivyo wengine, anayo ya kwake mabaya na pengine na mema!!! Ukifika muda wa yeye kutakiwa kujibu si atajibu kama alivyojibu Zitto na wengine? kwasasa ni Zito na rafiki zake, yakiisha ya zito kama kuna hilo la Mbowe na wengine yanazungmzika na ukiwepo ushahidi si yatafikishwa kwenye vikao halali? Concern yangu ni hili vugu vugu linaloendelea sasa la kumspoti Zito na kukuzwa sana kwa kesi hii wakati kwa mtazamo wangu mimi ELLI ni kwamba hakuna haja ya kuendelza ushabiki huu ambao maamuzi ya mahakama hayatakuwa na impact yoyote kwa Chama. so why are we investing so much kwenye hili? ndio swali langu la msingi, kuna issue ya kupanda kwa umeme, kuna ndugu zetu wamezama maji huko Zanzibar, elimu yetu iko taabani huduma za afya ndio usiseme, tuna katiba mpya na issues kibao mbele yetu, why are we wasting so much time kufanya vurugu kwajili ya kumsapoti mtu ambaye amekiri makosa yake? tuiachie mahakama na Kamati za Chadema zidili nae sisi wengine tuendeleze mijadala yenye maslahai kwa nchi. Sema neno

Nadhani hapa Newton third law of motion ina fanya kazi yake. Zitto kasemwa sana na wewe ukiwa mmojawapo na muda wote huo kanuna tu hakuwa anajibu. Yale aliyokuwa anasemwa nayo ndio yanamhukumu katika mass na kwenye vikao vya ndani vya chama kuna mengine. Huu ni wakati wa kuonyesha kwamba Zitto is not a pushover kama anavyosema mwenyewe. Kama ni madhaifu anayo lakini haiwezekani madhaifu yake yamfukuzishe uwanachama lakini wenyewe madhaifu yaleyale waendelee kuhukumu wenzao. Waliotumia nguvu kumchafua nawao wakubaliane na majibu ya Zitto. Mimi niko upande wa Zitto kwenye hili. Wanafiki ni lazima wasemwe wazi na sio kuchagua kuchagua. Mbowe kahongwa na Nimrodi Mkono kuuza jimbo nae kukubali hadharani. Kahongwa na Rostam Azizi kakubali. Why Zito na sio Mbowe? Nakubaliana na wewe kuwa taifa lina mambo mengi ya kujadili lakini wanaopelekea mambo hayo kuwa mabaya ni hawahawa tuwanyamaziao na kuwaona wengine ni waovu. Mtizamo wangu.
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom