Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Status
Not open for further replies.
Unganisha dots mkuu. Kwa nini wale washika mabango wa zito karibu wote wanatojea Temeke,Tandika nk?.Yule aliyepigwa nae nasikia anatokea Temeke! Angalia kwa jicho la tatu,utabaini kitu! Hapo hauwaoni wa jimbo la Ubungo,Ilala wala Kawe!

Acha kudharau watu kutokana na makazi, temeke ndio wapiga kura wakuu.. Mimi nakaa survey lakini tokaa asubuhi nipo temeke, hawa nao ni wananchi acha darau binti
 
kama ana wafuasi wengi na anajiamini kwamba anawanachama wengi..si ni bora akaanzisha chama chake..sasa hivi pale kashaonekana msaliti.hata kama mahakama ikimpatia ushindi haitamsaidia..kama kweli anajiamini aanzishe chama chake na nadhani atapata kuungwa mkono sana na wana ccm..

Msaliti ni MBOWE kwa kula pesa za mkono na rostam
 
Mnang'ang'ania nini huko chadema kama hawawataki si muondoke na huyo zitto mwende kwingine...wenye chama hawawataki ninyi mnang'ang'ania sasa wakisema mnataka kuvuruga chama mtakataa?
Nyie ndio muondoke. Au unadhani hicho chama ni cha nyumbani kwenu?
 
Mkuu sixgates waambie hao wafuasi wa Zito kuandamana hiyo ni haki yao kisheria. Tena wanatakiwa wawe wengi sana. Ila watambue Zito na CCM sio watu wanaokubaliana na maandamano japo ni haki ya kikatiba. Sasa itakuwa vizuri ili itakapotekea watanzania watakapoamua kuandamaana kuhusiana na kupanda kwa bei ya umeme wasiseme kuna mambo ya kiintelijensia kwani tozo la umeme lina athari ya msingi kwenye maisha ya watanzania kuliko Zito kupata madaraka akiwa chadema.
mkuu umenena..hapo ndo ujue wanavyomtumia..lumumba wanakesha kwaajili ya hii kesi..wanaacha kushughulika na jinsi gani watamshawishi mzee wa magogoni ili awapunguzie wananchi wake kupanda kwa gharama za umeme wao wanashughulika na kupandikiza migogoro kwenye vyama.wao hawajui mwananchi anakupenda wakati anapoona makali ya maisha yanapungua na serikali kuonyesha ina uchungu na kupanda kwa vitu .Nayo magazeti yetu ni ya ovvyo sana..kipiti hiki ndo wangekuwa wanaandika jinsi wananchi wanavyolalamika na kupanda kwa bei ya umeme yao yameegemea siasa tu.wangeandika kama mara tatu au nne kwa magazeti tofauti serikali ingepata woga na ingefikiria namna ya kufanya..waandishi wamekaa kimya kama vile huu upandaji haujawagusa..hiki ndo kipindi cha kupiga kelele kuanzia redioni,magazetini,na sehemu mbalimbali zenye mjumuiko wa wananchi,,serikali isikie kilio chetu cha upandaji wa umeme kwani inapandisha gharama za maisha,na kila kitu kinapanda.
 
Huyo Dada anayeendesha gari nimemfahamu....basi na muhusika mpiga picha nimemgundua...dahh sikutegemea,ni kwa vile ”name calling“ ni kama jinai humu Jf!!!ndio maana wamekuwa benet all the time....na hii kazi ya kutumwa na Zitoo kuwakusanya vijana usiku kucha ni aibu,hamjalala leo mkizunguka vijiwe vya.bodaboda....ni aibu sana
 
Hebu taja tena hayo maeneo,umesema Manzese,buguruni na temeke?,wow that's interesting!,mbona ni ngome za CUF hizo hao wafuasi wa CDM wametokaje Huko?

Mkuu acha kutapaa tapa, ni wananchi haawa. Kwani listi ya mafisadi mliitajia wap?
 
Wangekuwa wanaandamana kupinga ongezeko la gharama za umeme ningewaona wa maana, ili kama wanaandama ili msaliti zitto apewe madaraka ndani ya chama makin Chadema huo ni upuuz wa tani moja, ni heri wangeendelea kufanya kazi zao za kila siku ili wapate angalau kipato cha siku ila siwez jua maybe mmewalipa coz CCM mkoo na hela mngi sana.
 
Now i can know who is Sixgates...ktk sehemu zoooote za mwili,macho hubeba taswira ya mtu
 
Mbona kama ww ndio unawakusanya na kuwaswaga hao vijana?
Ccm mmejiingiza kwa nguvu cdm.
Alafu wataalamu wa picha watatuambia nani ww maana unaonekana kwenye kioo cha ndani cha gari.
Mkuu wala usipate taabu nae mageti 6 ndo anaratibu hiyo kitu yupo seat ya kati wakati dereva ni mdada....mfanye mfanyavyo Iskariote anafukuzwa mumchukue kama mnaona anawafaa
 
Baada ya hukumu ya pingamizi la Zzk kutosomwa jana kuaahirishwa mpaka leo saa nane mchana, hali ya taharuki kutokaana na matokeo ya hukumu hiyo imetanda, yamkini hukumu hiyo haikusomwa jana kw sababu ya tamko la mwanasheria wa CDM kuhusu uwepo wa Zitto CDM ni kw sababu ya kimahakama,kw hiyo mahakama inatambua impact ya maamuzi yaake leo.

Nimepita manzese nimepita buguruni, sasa tupo temeke mwisho tunatoka kuelekea mwembe yanga (sio viwanjani), yapo magari, na mapikipiki yamechomekeza bendera za chadema (wanasema wao ni wanachama,wanakuja H.C na kadi zao) woote ni #teamZitto ..nimepenyezewa ratiba ya wafuasi haawa wa Zitto naambiwa watawapitia wenzao wa buguruni, watapita manzese then wataingia mjini posta wakilakiwa na kundi jingine ambalo limejiandaa kuwafanyia mapokezi.

Historia inakwenda kuandikwa ambapo jiji la DSM litasimama kw muda kusubiri hukumu hiyo ya kihistoria mbayo itaandika dibaji katika harakati mpya za kidemocrasia.

-------------------------
-------------------------
More info:
Zitto anatarajiwa kuongea na wana wa hili taifa mida ya saa kumi, tutaawjulisha venue itaakuwa wapi..

---------------
---------------
Picha

Nitaendelea kuwaleteeni taarifa

attachment.php
Kumekucha!!
 
Mkuu umepanic

Sina sababu ya kupanic wakati watu wanatimiza wajibu wao wa kikatiba. Ila kama kweli wewe ulikuwa ni cdm nadhani utakuwa shahidi wa jinsi maandamano ya cdm yalivyokuwa yakipigwa vita na serekali ya ccm na wakati huohuo Zito alikuwa hakubaliani nayo kabisa. Sasa huoni kwamba leo wenye akili timamu wanaona kumbe inapokuwa kwa maslihi ya Zito hata dola wanakubaliana nayo. Na hapa sitaki kuweka dhana ya hao wafuasi wa Zito kuzuiwa hata kidogo. Napenda sana watimize wajibu wao wa kikatiba kwani hii itatoa mwanya wa maandamano ya watanzania kuhusu kupanda kwa tozo ya umeme ambayo yatafanyika soon. Jitahidini hao wanaomuunga mkono Zito wawe wengi sana ili kuonyesha hisia zao kwa jinsi ambavyo Zito hakutendewa haki na CC. Maandamano hayo yatawasaidia sana cdm kurekebisha mapungufu yao kwani na wao bila kuambiwa mapungufu yao hawatatufaa sana kwenye uongozi wa nchi hii, isije ikawa na wao wakishika nchi wakawa wakwanza kukataa wananchi kuandamana pindi waonapo mambo kwenda ndivyo sivyo.
Mimi binafsi nakubaliana sana na hicho kinachoendelea kwani ni changamoto chanya kwa cdm ili tuone uvumilivu na ukomavu wao kwenye hali kama hii. Na wakishindwa kuendana na hali hii tutajua wao ni bado sana kupewa dola.
 
Nafurahi Team Zito Tunazidi Kuchanua Kila Uchao, Tunasubiri Tu Maamuzi Ya Mwenyekiti Wetu Ikiwa Anatuacha Chadema Ama Ataanzisha Chama Chake. ZITO NI GOGO LA UDI KILA UNAPO LICHOMA LINAZIDI KUCHANUA
 
Tegemeo la Chadema ni Lema juzi nimecheka hotuba yake ya utumbo wa kuku, jamaa hawezi kubisa kujenga hoja kwenye masuala ya uchumi, Zitto kawanyoosha aisee!
 
Acha kudharau watu kutokana na makazi, temeke ndio wapiga kura wakuu.. Mimi nakaa survey lakini tokaa asubuhi nipo temeke, hawa nao ni wananchi acha darau binti
Sijawadharau mkuu,mimi mwenyewe nakaa Tandika Davis corner. Lakini nimejiuliza mbona huku kwetu ndio tunatumika sana!?
 
Baada ya hukumu ya pingamizi la Zzk kutosomwa jana kuaahirishwa mpaka leo saa nane mchana, hali ya taharuki kutokaana na matokeo ya hukumu hiyo imetanda, yamkini hukumu hiyo haikusomwa jana kw sababu ya tamko la mwanasheria wa CDM kuhusu uwepo wa Zitto CDM ni kw sababu ya kimahakama,kw hiyo mahakama inatambua impact ya maamuzi yaake leo.

Nimepita manzese nimepita buguruni, sasa tupo temeke mwisho tunatoka kuelekea mwembe yanga (sio viwanjani), yapo magari, na mapikipiki yamechomekeza bendera za chadema (wanasema wao ni wanachama,wanakuja H.C na kadi zao) woote ni #teamZitto ..nimepenyezewa ratiba ya wafuasi haawa wa Zitto naambiwa watawapitia wenzao wa buguruni, watapita manzese then wataingia mjini posta wakilakiwa na kundi jingine ambalo limejiandaa kuwafanyia mapokezi.

Historia inakwenda kuandikwa ambapo jiji la DSM litasimama kw muda kusubiri hukumu hiyo ya kihistoria mbayo itaandika dibaji katika harakati mpya za kidemocrasia.

-------------------------
-------------------------
More info:
Zitto anatarajiwa kuongea na wana wa hili taifa mida ya saa kumi, tutaawjulisha venue itaakuwa wapi..

---------------
---------------
Picha

Nitaendelea kuwaleteeni taarifa

attachment.php
Kwanza kabisa kwenye matatizo na migongano ndipo tunajua aina ya viongozi tulionao katika nchi hii. Wacha leo nimuongelee huyu mweshimiwa Zitto Zuberi Kabwe nitamuongelea katika nyanja ya uadilifu wake wa kutangaza mali zake anazomiliki.

Nianze kwanza kwa kutambua umuhimu wa viongozi wetu kutangaza mali zao kwa usawia bila kutudanganya wananchi.

Mara baada ya Tundu lisu kurusha shutuma kwa Zitto kuwa alipewa gari mbili na Mkono ili ahujumu chama Zitto aligoma kabisa na kusema maneno yafuatayo namnukuu "Wakili Tundu Lissu amenituhumu kuwa nimehongwa magari 2 na mheshimiwa Nimrod Mkono. Mimi ninamiliki gari moja mbili, freelnder ninayotumia Dar Es Salaam na Toyota Carina ninayotumia jimboni."

Hiyo movie haikuishia hapo ikasababisha kumuibua Mkono kwa kutoa kauli zifuatayo nanukuu " Magari mawili yanayohusishwa na Zitto na kuyataja kuwa ni Toyota Land Cruiser na Nissan Patrol." alitoa gari Toyota land Cruiser lililokuwa na Bendera ya Bunge liwachukue Mbowe na Zitto na kuwapeleka Mwanza na walipofika Mwanza, Zitto aliwasiliana na mimi kuhusu ununuzi wa gari hilo na kupitia wakala wangu nilimuuzia,”

Hoja yangu inatokana ya maneno haya ya Mkono kwa kuwa yanapingana kabisa na maelezo ya Zitto kabwe kuwa anamagari aina ya freelnder na Toyota Carina, je hii Land Cruiser iko wapi na kwanini alikuwa hataki tujue kuwa analo? Uzalendo wa Zitto kwenye kutangaza mali zake uko wapi?

Kuhusu Nissan Patrol, Mkono alisema “lilikodishwa kwa Zitto na mpaka sasa bado analipa gharama za kulikodisha.” Kama tujuavyo kiongozi mzuri niyule anayetangaza mali zake pamoja na madeni yake kwa ufasaha, Zitto hajagusia lolote kuhusu ili gari kwenye maelezo yake hapo juu. Najiuliza je uzalendo wa Zitto aliokuwa anatuaaminisha uko wapi hapa?

Tafakari chukua hatua Chadema bora HAITAPATIKANA KWENYE UONGOZI WA MBOWE, WALA WA ZITTO bali mtu mwingine tofauti na hawa watu wawili ndio ataleta Chadema iliyobora.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom