Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Status
Not open for further replies.
Hili ndiyo tatizo kubwa la Zitto. Well, wakati anagawa mshahara wake wa laki nane na nusu kukichangia chama kila mwezi, kipato chake kwa mwezi kilikuwa shillingi ngapi? Chanzo chake cha mapato kilikuwa ni nini?

Si nimeandika hapo mkuu laki 8 permonth?
 
Zito ataishia kama jacob malema south africa...buy my words..atafukuzwa chadema na hyo ndo downfall yake.
Jacobo Malema ndio nani Mkuu? nadhani Zito kawachanganya sana misukule tangu lini Julius mpaka Jacobo malema...Pole sana Mkuu kazi ndo kwanza inaanza
 
Jamani nini kinaendelea mahakamani?
Mbona Leo Akina moderator wanafuta
Apdate za mahakama? Dogo kapigwa
Chini? Tujulisheni bana CDM daima!!!!!!!!!
 
hahahahaaa Mpwa mie sio wa kukasirika hata siku moja, hahahaa nikasirishwe na siasa za JF? hapana kwangu hii ni part of leisure, ok back to the topic, kuna issues mbili au tatu hapa tuziweke sawa,
Moja; umesema wewe uko au huwa unapenda kuwa upande wa Opressed, hii sifa uliipata lini mana siku zote watu wanalia dhidi ya CCM kuanzia kwenye Tembo wetu, simu , umeme nakadhalika, lakini wewe ndio umekuwa ukisapoti Madudu haya ya CCM, na umekiri kuwa sisiemu na madudu ya miaka nenda miaka rudi

Pili, kwa ukiri wako kuwa CCM ina madudu huoni kuwa unadhihirisha huo Unafiki ninaouzungumzia? Uko sisiemu kuna madudu na unakiri hivyo, basi wewe ni Msaliti na Mnafiki, unawasaliti wadogo na watoto wetu ili kupata mkate wako wa kila siku tu, huna tofauti na CHICHIDODO asiependa harufu ya kinyesi japo chakula chake kikuu ni kinyesi.

Tatu, upendo wako kwa nchi yako ni UPI? huu wa kuchochea udhalimu wa CCM dhidi ya wananchi? Unakosea Mpwa wangu bhana hapa umeteleza, sioni dhambi kama utakubali kuwa umeteleza na ukatengeneza tukaendelea mbele

NNe, Mimi siko upande wa mtu yoyote na nilijipambanua tangu mwanzoni na wewe pia ulifanya hivyo na ukasema wazi kuwa uko upande wa Zitto halafu cha kushangaza unasema uko kwa ajili ya nchi yako, kama hivyo ndivyo kweli, Je unakubaliana na waraka ule wa aikna zito? je ndio njia sahihi ya kufanya magezui ya kidemkrasia ndani ya chama? Je madhara ya waraka ule na mageuzi hayo yangemuathiri CDM peke yake? Ukweli unao

La mwisho labda; kuwa mkweli kwa nafsi yako, weka wazi hilo ulilonalo moyoni mwako na sisi tulijue kama mimi nilivyoweka la kwangu.

Mwishoni kabisa, tukumbuke nyumbani kidogo sometimes tunasahau haya mambo ya siasa!! Undugu wetu haufi kwa ajili ya sisas, asante


Mkuu Huyu CHAMVIGA Mimi namfahamu vizuri sn! Anachokifanya hapa ni kutafuta riziki tu kwa kushusha propaganda za kuibeba Ccm tu lkn ndani ya nafsi yake anasutwa na mwenendo Wa chama chake!

Wapo wawili! Yuko CHAMVIGA na Faiza Foxy. Hawa wanatafuta riziki tu! Lkn ukweli hawako ccm!

Niwaombe radhi CHAMVIGA na Faiza Foxy Km ntakua nimewakosea kwa maoni Yangu haya!
 
Naomba Updates juu ya Kinachojiri Mahakama Kuu muda huu maana tuliambiwa saa nane lakini hatuoni Updates jamani...
 
Mkuu, hata ukisikia kujitoa akili sio kama huku. Nani kakwambia TEMEKE hakuna mwanachama wa CDM? We unafikiri Tandika hakuna Wachaga? Acha hizo bhana.

Asante na kubali wapo lakini sio wakuandamana, Mchaga hawezi kufunga Duka akaandamana, Alafu nijuavyo CDM haiwezi kuwa wanchama MATEJA na wasio jitambua, Most of them wapo Smart hata kw amavazi lakini hao wa ZITTO ni Mateja PURE kwa kuwaona tu.
 
well

this is what makes zitto even more of a liability

failure to handle things kama msomi

sixgates has just exposed himself... hiyo picha ya huyo dada tayari wameonekana

angalia driving mirror iko swafi kabisa

Mlivyodangaywa raha sana, huwezi pamana na #@teamzitto coz iko makini na wasomi, hyo pics nimemtumia mimi kupitia watsup, sixgates yupo kwenye gari nyingine nyuma yetu hahahah!
 
Last edited by a moderator:
Mlivyodangaywa raha sana, huwezi pamana na #@teamzitto coz iko makini na wasomi, hyo pics nimemtumia mimi kupitia watsup, sixgates yupo kwenye gari nyingine nyuma yetu hahahah!

kwikwikwi

unyanga... pole

mie ni ccm damu mama, nacheka mnavyopanuana miguu

hiyo picha ya driver iko wazi kabisa kwenye driving mirror

hizi silly games zina mwisho

tanzania haina wajinga... kinachofanyika sasa ni kuondoa ushabiki mandazi ili tuwe na clean 2015 election... chadema mlijaza wapiga debe wasio na weledi wala nini

it was too much of a desperate society

itafahamika tu
 
Fukuza tu na hao wanachama pandikizi wasepe tu. Chama kwanza mtu badae
 
CHADEMA wakitaka kuandamana kunataarifa za kiintelijesia hivyo wanazuiwa lakini Zitto kufanyiwa maandamano ruksa, nimeamini Zitto alikuwa ni pandikizi tu la magamba huku CDM
 
Si nimeandika hapo mkuu laki 8 permonth?

Kwa hiyo alikuwa anapata laki nane na anagawa laki nane na nusu kwa chama kila mwezi? Chanzo cha mapato yake ilikuwa ni nini? Yeye alikuwa anaishi vipi kama aligawa zaidi ya mshahara wake kwa chama? Nasema, haya ndiyo mambo yanayompotezea huyu Bwana sifa. Jaribu ku-interrogate kila anachosema Zitto. Ni hatari.
 
Zito ataishia kama jacob malema south africa...buy my words..atafukuzwa chadema na hyo ndo downfall yake.
Gongo mbaya sana tangu lini Julius malema akaitwa Jacobo malema? inavoonekana ukishalewa gongo wanakukula na mini kabaang wewe
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom