Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Status
Not open for further replies.

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Posts
3,979
Reaction score
1,673
Baada ya hukumu ya pingamizi la Zzk kutosomwa jana kuaahirishwa mpaka leo saa nane mchana, hali ya taharuki kutokaana na matokeo ya hukumu hiyo imetanda, yamkini hukumu hiyo haikusomwa jana kw sababu ya tamko la mwanasheria wa CDM kuhusu uwepo wa Zitto CDM ni kw sababu ya kimahakama,kw hiyo mahakama inatambua impact ya maamuzi yaake leo.

Nimepita manzese nimepita buguruni, sasa tupo temeke mwisho tunatoka kuelekea mwembe yanga (sio viwanjani), yapo magari, na mapikipiki yamechomekeza bendera za chadema (wanasema wao ni wanachama,wanakuja H.C na kadi zao) woote ni #teamZitto ..nimepenyezewa ratiba ya wafuasi haawa wa Zitto naambiwa watawapitia wenzao wa buguruni, watapita manzese then wataingia mjini posta wakilakiwa na kundi jingine ambalo limejiandaa kuwafanyia mapokezi.

Historia inakwenda kuandikwa ambapo jiji la DSM litasimama kw muda kusubiri hukumu hiyo ya kihistoria mbayo itaandika dibaji katika harakati mpya za kidemocrasia.

-------------------------
-------------------------
More info:
Zitto anatarajiwa kuongea na wana wa hili taifa mida ya saa kumi, tutaawjulisha venue itaakuwa wapi..

---------------
---------------
Picha

Nitaendelea kuwaleteeni taarifa

attachment.php


--------------------------
--------------------------
Tumesimamishwa na polisi wale wa "pikipiki" (vodafasta) wanadai wametuona saa nyingi na hwatambui ni nini kinaendelea, wamekagua magari na pikipiki. Pikipiki zimeachiwa, gari niliopo aina ya Harrier limekutwa bima imeisha kama ina siku nne, wanapambana na dereva kidogo aliwajibu vibaya police kw hiyo wamekataaa gari isitoke wanataka tuende kituoni.

------------------
------------------
TAAHADHARI
Wapo kundi la vijana ambao ni wakutengenezwa nasikia wanasubiri tukifika HC waje kuanzisha fujo wajidai wanadai hela kutoka kwetu, eti tumewanunua n hatujawlipa..ninachosema hakuna anaetudai.
 
Baada ya hukumu ya pingamizi la Zzk kutosomwa jana kuaahirishwa mpaka leo saa nane mchana, hali ya taharuki kutokaana na matokeo ya hukumu hiyo imetanda, yamkini hukumu hiyo haikusomwa jana kw sababu ya tamko la mwanasheria wa CDM kuhusu uwepo wa Zitto CDM ni kw sababu ya kimahakama,kw hiyo mahakama inatambua impact ya maamuzi yaake leo.

Nimepita manzese nimepita buguruni, sasa tupo temeke mwisho tunatoka kuelekea mwembe yanga (sio viwanjani), yapo magari, na mapikipiki yamechomekeza bendera za chadema (wanasema wao ni wanachama,wanakuja H.C na kadi zao) woote ni #teamZitto ..nimepenyezewa ratiba ya wafuasi haawa wa Zitto naambiwa watawapitia wenzao wa buguruni, watapita manzese then wataingia mjini posta wakilakiwa na kundi jingine ambalo limejiandaa kuwafanyia mapokezi.

Historia inakwenda kuandikwa ambapo jiji la DSM litasimama kw muda kusubiri hukumu hiyo ya kihistoria mbayo itaandika dibaji katika harakati mpya za kidemocrasia.

-------------------------
-------------------------
More info:
Zitto anatarajiwa kuongea na wana wa hili taifa mida ya saa kumi, tutaawjulisha venue itaakuwa wapi..

---------------
---------------
Picha

magamba @ work
 
Magetisita leo unatupa taarifa kutoka Dar ya Kigoma au Tabora ya Temeke??
Mmewapa watu sembe sasa mnawatumia.
Masikini mateja wa Temeke.

Mods naaomba hii picha muiweke kwenye habari, nimekosa option ya kuzi attach. Hawa sio mateja.cc Invisible, Paw
 

Attachments

  • chadema yng.jpg
    chadema yng.jpg
    16 KB · Views: 10,498
Last edited by a moderator:
Mjinga ni mbowe ambaye katangaza na kukiri kuchukua fedha yoyote hata iwe haramu au ya mpinzani wake wakati wa kampeni za uchaguzi-mtendaji mkuu too local(waraka)
 
ZZK is a bombshell now - politically speaking
 
Mbona kama ww ndio unawakusanya na kuwaswaga hao vijana?
Ccm mmejiingiza kwa nguvu cdm.
Alafu wataalamu wa picha watatuambia nani ww maana unaonekana kwenye kioo cha ndani cha gari.
 
Mbona kama ww ndio unawakusanya na kuwaswaga hao vijana?
Ccm mmejiingiza kwa nguvu cdm.
Alafu wataalamu wa picha watatuambia nani ww maana unaonekana kwenye kioo cha ndani cha gari.

Wewe nyati, nimeipiga hiyo picha nipo siti ya nyuma, anaeendesha hiyo gari ni binti, mfuasi wa chedema lakini #teamZitto
 
Mkuu njoo posta uone halaiki badae

Mkuu sixgates waambie hao wafuasi wa Zito kuandamana hiyo ni haki yao kisheria. Tena wanatakiwa wawe wengi sana. Ila watambue Zito na CCM sio watu wanaokubaliana na maandamano japo ni haki ya kikatiba. Sasa itakuwa vizuri ili itakapotekea watanzania watakapoamua kuandamaana kuhusiana na kupanda kwa bei ya umeme wasiseme kuna mambo ya kiintelijensia kwani tozo la umeme lina athari ya msingi kwenye maisha ya watanzania kuliko Zito kupata madaraka akiwa chadema.
 
Mkuu sixgates waambie hao wafuasi wa Zito kuandamana hiyo ni haki yao kisheria. Tena wanatakiwa wawe wengi sana. Ila watambue Zito na CCM sio watu wanaokubaliana na maandamano japo ni haki ya kikatiba. Sasa itakuwa vizuri ili itakapotekea watanzania watakapoamua kuandamaana kuhusiana na kupanda kwa bei ya umeme wasiseme kuna mambo ya kiintelijensia kwani tozo la umeme lina athari ya msingi kwenye maisha ya watanzania kuliko Zito kupata madaraka akiwa chadema.

Mkuu umepanic
 
Mods naaomba hii picha muiweke kwenye habari, nimekosa option ya kuzi attach. Hawa sio mateja.cc Invisible, Paw

Hapo mateja leo wanaenda Dar coz mateja wa temeke hawatokagi huko tmk hata miaka kumi mtu hajawahi kufika posta ukimuuliza kwanini muda wote huo hujawahi kufika hata pale veta anakwambia aende huko akafanye nini??
Hongera Zitto kwa kuwaleta mateja Dar es Salaam.
Magetisita, siku nyingine mwambie Zitto ajaribu kuwachukua na mateja wa masaki, kimara, mbezi, tegeta, bunju n.k wakampe support
 
Last edited by a moderator:
kama ana wafuasi wengi na anajiamini kwamba anawanachama wengi..si ni bora akaanzisha chama chake..sasa hivi pale kashaonekana msaliti.hata kama mahakama ikimpatia ushindi haitamsaidia..kama kweli anajiamini aanzishe chama chake na nadhani atapata kuungwa mkono sana na wana ccm..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom