Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

Status
Not open for further replies.
Elfu 20 siyo haba kwa wana CUF au CHADEMA au CCM maisha magumu sana
 
1505556_1431807807052803_1799284367_n.jpgHuku kanda ya kaskazini ni kupiga kazi hatuna mda na wasaliti
 
Tumesimamishwa na polisi wale wa "pikipiki" (vodafasta) wanadai wametuona saa nyingi na hwatambui ni nini kinaendelea, wamekagua magari na pikipiki. Pikipiki zimeachiwa, gari niliopo aina ya Harrier limekutwa bima imeisha kama ina siku nne, wanapambana na dereva kidogo aliwajibu vibaya police kw hiyo wamekataaa gari isitoke wanataka tuende kituoni.
 
Inawezekana ndiyo sababu ya zitto kuambiwa aende mahakamani;
walishaona hali ya uvunjivu wa amani.

Chadema bila zitto ni sawa na debe tupu.
 
Team zzk!!oyeeree

Nahoji uzalendo wa zitto

Kwanza kabisa kwenye matatizo na migongano ndipo tunajua aina ya viongozi tulionao katika nchi hii. Wacha leo nimuongelee huyu mweshimiwa Zitto Zuberi Kabwe nitamuongelea katika nyanja ya uadilifu wake wa kutangaza mali zake anazomiliki.

Nianze kwanza kwa kutambua umuhimu wa viongozi wetu kutangaza mali zao kwa usawia bila kutudanganya wananchi.

Mara baada ya Tundu lisu kurusha shutuma kwa Zitto kuwa alipewa gari mbili na Mkono ili ahujumu chama Zitto aligoma kabisa na kusema maneno yafuatayo namnukuu "Wakili Tundu Lissu amenituhumu kuwa nimehongwa magari 2 na mheshimiwa Nimrod Mkono. Mimi ninamiliki gari moja mbili, freelnder ninayotumia Dar Es Salaam na Toyota Carina ninayotumia jimboni."

Hiyo movie haikuishia hapo ikasababisha kumuibua Mkono kwa kutoa kauli zifuatayo nanukuu " Magari mawili yanayohusishwa na Zitto na kuyataja kuwa ni Toyota Land Cruiser na Nissan Patrol." alitoa gari Toyota land Cruiser lililokuwa na Bendera ya Bunge liwachukue Mbowe na Zitto na kuwapeleka Mwanza na walipofika Mwanza, Zitto aliwasiliana na mimi kuhusu ununuzi wa gari hilo na kupitia wakala wangu nilimuuzia,"

Hoja yangu inatokana ya maneno haya ya Mkono kwa kuwa yanapingana kabisa na maelezo ya Zitto kabwe kuwa anamagari aina ya freelnder na Toyota Carina, je hii Land Cruiser iko wapi na kwanini alikuwa hataki tujue kuwa analo? Uzalendo wa Zitto kwenye kutangaza mali zake uko wapi?

Kuhusu Nissan Patrol, Mkono alisema "lilikodishwa kwa Zitto na mpaka sasa bado analipa gharama za kulikodisha." Kama tujuavyo kiongozi mzuri niyule anayetangaza mali zake pamoja na madeni yake kwa ufasaha, Zitto hajagusia lolote kuhusu ili gari kwenye maelezo yake hapo juu. Najiuliza je uzalendo wa Zitto aliokuwa anatuaaminisha uko wapi hapa?

Tafakari chukua hatua Chadema bora HAITAPATIKANA KWENYE UONGOZI WA MBOWE, WALA WA ZITTO bali mtu mwingine tofauti na hawa watu wawili ndio ataleta Chadema iliyobora.
 
mkuu umenena..hapo ndo ujue wanavyomtumia..lumumba wanakesha kwaajili ya hii kesi..wanaacha kushughulika na jinsi gani watamshawishi mzee wa magogoni ili awapunguzie wananchi wake kupanda kwa gharama za umeme wao wanashughulika na kupandikiza migogoro kwenye vyama.wao hawajui mwananchi anakupenda wakati anapoona makali ya maisha yanapungua na serikali kuonyesha ina uchungu na kupanda kwa vitu .Nayo magazeti yetu ni ya ovvyo sana..kipiti hiki ndo wangekuwa wanaandika jinsi wananchi wanavyolalamika na kupanda kwa bei ya umeme yao yameegemea siasa tu.wangeandika kama mara tatu au nne kwa magazeti tofauti serikali ingepata woga na ingefikiria namna ya kufanya..waandishi wamekaa kimya kama vile huu upandaji haujawagusa..hiki ndo kipindi cha kupiga kelele kuanzia redioni,magazetini,na sehemu mbalimbali zenye mjumuiko wa wananchi,,serikali isikie kilio chetu cha upandaji wa umeme kwani inapandisha gharama za maisha,na kila kitu kinapanda.

Mkuu nashukuru sana kwa wewe kuiona hoja yangu. Kwa mtazamo wangu mimi nadhani wale wanachama wa chadema ambao wanamapenzi mema na cdm ni bora wakajiepusha kwenda mahakamani hasa kwa dhana ya kufanya hili suala kama ni mechi ya simba na yanga, kwani hii inatoa mwanya kwa serekali na viongozi wake kupata mwanya wa kutokujali kupanda kwa bei ya umeme. Nadhani hata wageni toka nje ya nchi walio hapo Dar-es-salaam wakiona huo umati na wakiuliza nini kinaendelea wanabaki wanatushangaa muda wa kazi watu wanafuata ushabiki wa kijinga na kesho asubuhi rais wa nchi anapakia ndege kwenda nchi za nje kuwaomba msaada kwamba nchi yetu ni maskini.
Ili wakati huo huo ni muda muafaka wa cdm kurekebisha mapungufu yanayopelekea hali hii, na wakati huohuo iwapo Zito atashinda kesi hii wafuasi wake waachwe washerehekee usiku kucha kwani nchi yetu ni huru. Ila baada ya hapo tutawauliza bei ya umeme imeshuka baada ya kesi hii?
 
kweli aisee! mbona hata wachungaji wakiona wamepata waumini wengi anaanzisha kanisa lake.
 
Tumesimamishwa na polisi wale wa "pikipiki" (vodafasta) wanadai wametuona saa nyingi na hwatambui ni nini kinaendelea, wamekagua magari na pikipiki. Pikipiki zimeachiwa, gari niliopo aina ya Harrier limekutwa bima imeisha kama ina siku nne, wanapambana na dereva kidogo aliwajibu vibaya police kw hiyo wamekataaa gari isitoke wanataka tuende kituoni.
Kw hyo unataka tukisaidieje?
 
ccm acheni kuingilia mambo yasiyowahusu.

Hilo unalosema sio kweli, napigiwa simu na watu wa ccm wanataka nao wawepo kwenye #teamzitto , nimekataa, na sio tu kuwakaataa, nimekataa na hela zao pia ili kuondoa dhana ya wanaofanya hizi harakati ni ccm. Ulitegemea ccm wafanyeje??
 
aanzishe chama chake,mimi naamini cdm haiwezi kufa, kinachotakiwa kwa sas ni kubadili uongozi wa kitaifa wawekwe watu wapya kabisa, tusonge mbele, vurugu zote hizi, nahisi ni mipango ya ccm kuhakikisha cdm wanaendelea na migogoro ili wakose muda wa kujiimarisha kitaifa na kujiandaa na uchaguzi, natamani sana haya mambo yaishe mapema, ili tuwe na uelekeo pamoja, binafsi nimechoka kusikia habari za zzk , wa tz huu ni muda wa kujiandaaa na katiba mpya
 
Baada ya hukumu ya pingamizi la Zzk kutosomwa jana kuaahirishwa mpaka leo saa nane mchana, hali ya taharuki kutokaana na matokeo ya hukumu hiyo imetanda, yamkini hukumu hiyo haikusomwa jana kw sababu ya tamko la mwanasheria wa CDM kuhusu uwepo wa Zitto CDM ni kw sababu ya kimahakama,kw hiyo mahakama inatambua impact ya maamuzi yaake leo.

Nimepita manzese nimepita buguruni, sasa tupo temeke mwisho tunatoka kuelekea mwembe yanga (sio viwanjani), yapo magari, na mapikipiki yamechomekeza bendera za chadema (wanasema wao ni wanachama,wanakuja H.C na kadi zao) woote ni #teamZitto ..nimepenyezewa ratiba ya wafuasi haawa wa Zitto naambiwa watawapitia wenzao wa buguruni, watapita manzese then wataingia mjini posta wakilakiwa na kundi jingine ambalo limejiandaa kuwafanyia mapokezi.

Historia inakwenda kuandikwa ambapo jiji la DSM litasimama kw muda kusubiri hukumu hiyo ya kihistoria mbayo itaandika dibaji katika harakati mpya za kidemocrasia.

-------------------------
-------------------------
More info:
Zitto anatarajiwa kuongea na wana wa hili taifa mida ya saa kumi, tutaawjulisha venue itaakuwa wapi..

---------------
---------------
Picha

Nitaendelea kuwaleteeni taarifa

attachment.php


--------------------------
--------------------------
Tumesimamishwa na polisi wale wa "pikipiki" (vodafasta) wanadai wametuona saa nyingi na hwatambui ni nini kinaendelea, wamekagua magari na pikipiki. Pikipiki zimeachiwa, gari niliopo aina ya Harrier limekutwa bima imeisha kama ina siku nne, wanapambana na dereva kidogo aliwajibu vibaya police kw hiyo wamekataaa gari isitoke wanataka tuende kituoni.
Mkuu nimependa utoaji wako wa habari/ Updates. Nakuomba leo usikose kuwepo Mahakamani kutujuza kipi kiendeacho pale. Nimechoswa na utoaji wa Updates ufanywao na ndg YERICO NYERERE maana ni wakimipasho na hawezi ku balance habari. Nakuomba sanatena tafadhar.
 
Inawezekana ndiyo sababu ya zitto kuambiwa aende mahakamani;
walishaona hali ya uvunjivu wa amani.

Chadema bila zitto ni sawa na debe tupu.

Ni kweli jamani nimeamini zkk ni kama maji usipoyanywa utaoga na usipooga utachambaa
 
Zito Hana wanachama hao ni mamluki wa ccm
Wanaomdanganya lakini hata yeye hio analijua
Na hata hawa wabwabwajaji wake Akina
Sixgate,and lb7fc wanajua kuwa CDM ni
Mpango wa Mungu haihujumiki
 
kweli aisee! mbona hata wachungaji wakiona wamepata waumini wengi anaanzisha kanisa lake.
Mkuu Jitahidi japo kwa dakika moja tu kuitumia akiliyako ipasavyo. Unatakiwa ujue Siasa na dini ni vitu viweli visivyo fanana.
 
Mkuu tuombeane, nimependekezwa kwenye bunge la katiba

Wow mkuu umepata bahati ya kwenda kutuwakilisha kwenye bunge la katiba, nimefurahi kwani kwenye michango yako mingi sijakuona ukileta mambo ya ukabila. Nadhani unaweza kuwa na michango yenye tija kwa taifa hili. Ila ninakuomba sana ujitahidi wewe na wajumbe wengini muhakikishe mambo ya maamuzi ya kishabiki kama bunge hili yasipate nafasi humo ili tupate Tz bora. Nakuambia hivi kwani huwa nakuona una mawazo mazuriila una mapungufu ya ushabiki wakati mwingine lakini ukiweza kuuondoa pungufu hili utakuwa na michango bora.
 
we uliye andika habari pia we ni mamluki wa ccmzzt, Zitto anapaswa kuelewa kuwa CDM haitambui uwepo wake ndani ya chama.
 
Mkuu nimependa utoaji wako wa habari/ Updates. Nakuomba leo usikose kuwepo Mahakamani kutujuza kipi kiendeacho pale. Nimechoswa na utoaji wa Updates ufanywao na ndg YERICO NYERERE maana ni wakimipasho na hawezi ku balance habari. Nakuomba sanatena tafadhar.

Mkuu nashukuru sana, tayari kuna mtu makini yupo hapo H.C atakuwa anaripot moja kwa moja.

Infact
-Katika upande wa twitter yupo mtu,
-Facebook zipo page nne zote zitakuwa zinapata feeds immediately kuepuka uwongo..kuna TANURU LA FIKRA, FIKRA PEVU, TANZANIA POLITICAL FORUM NA CHADEMA DSM.. Zote hizi zina watu makini wa kuripoti haraka sana.

Kuhusu suala la habari usiwe na wasiwasi, nina changamoto moja hapa, ninahitajika sehemu mida y saa saba nlipokea barua yaa kupendekezwa kuwepo kwenye bunge la katiba, hivyo nitakuwa nakutana na walionipendekeza. Ila kutoka HC usijali kabisa
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom