Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,950
- 183,535
zinasafa vipi tena hizo ptrivate parts? na kwanza zipo kwaajili gani hadi zisafe? zinatumika kulingana na majukumu yake....if a woman likes money too much private parts suffer the most.....🙂🙂🙂🙂
zinasafa vipi tena hizo ptrivate parts? na kwanza zipo kwaajili gani hadi zisafe? zinatumika kulingana na majukumu yake....if a woman likes money too much private parts suffer the most.....🙂🙂🙂🙂
hicho kifaa baki nacho peke yako katafute kinachopima wanaume wenye hela na watoaji na hawa wauza karanga.NIMELETA SPEED METER ZA PAPUCHI KUTOKA CHINA,KWA ANAE HITAJI ANI PM,BEI MAELEWANO TU NA PUNGUZO KWA WANUNUZI WA JUMLA.INAHESABU MIGEGEDO YOOTE ILIOPITA NA KASI ILIOTUMIKA KWA KILA MGEGEDO NA PIA SAIZI YA GEGEDO IWAPO NI KIBAMIA AU MANDINGO,BILA KUSAHAU MUDA ULIOTUMIKA KUINGIA NA KUTOKA PUNANI.ONYO HAITUMIKI KWA WATEJA WA TIGO,INATUMIA SOLAR ENERGY.
Sio kwa kasi mnayoitaka nyie speed mpaka usein bolt anasubiri!basi ndio usilalamike, we hudumia tu.
Aaaah sasa mbona hiyo kujua MIFWEZA na UTOAJI KARANGA ni SIMPLE?MWENYE FWEZA HAJIFICHI LAKINI SPEED NA UCHAKAVU WA MBUNYE NI NGUMU KUJUA MPAKA INAKUWA KERO MAANA MNAGAWA KAMA KARANGA,ANYWAY NJOO PM NIKUJAZE FWEZA KWA MPESA.,,ATOTO NAWE SIKU HIZI UMEADIMIKA?hicho kifaa baki nacho peke yako katafute kinachopima wanaume wenye hela na watoaji na hawa wauza karanga.
Sio kwa kasi mnayoitaka nyie speed mpaka usein bolt anasubiri!
Ujue mama zetu ni wanawake kama nyie tu hatukatai majukumu ila kwanza queue ndefuuu khalafu unadai nipo peke yangu.Pili wengi wenu game haipo direct proportional na huduma mnayotoa hapa pa kupatizama uzuri hapa.Madame ndo hivo yani mtu akijifanya tu kuchat msg ya kwanza hi mi na jibu hi.... Nna shida bae teh
Aaaah sasa mbona hiyo kujua MIFWEZA na UTOAJI KARANGA ni SIMPLE?MWENYE FWEZA HAJIFICHI LAKINI SPEED NA UCHAKAVU WA MBUNYE NI NGUMU KUJUA MPAKA INAKUWA KERO MAANA MNAGAWA KAMA KARANGA,ANYWAY NJOO PM NIKUJAZE FWEZA KWA MPESA.,,ATOTO NAWE SIKU HIZI UMEADIMIKA?
Shida mnazo nyie tu kutaka kumiliki iPhone au iPad ni shida?au anasa?ila wanamume tunajilipua unamuagiza mchepuko rav4 wewe unakomaa na daladala aisee kama wife sawa.shida zenyewe zina speed zaid ya ferari, sasa kwanini mimi niwe slow? sio sisi ni hizo shida ndio zina speed.
That's true colour of my dada huyu haisemi vibaya pesa huyu!Even SALT umeonesha wazi ulizaliwa nayo
Ujue mama zetu ni wanawake kama nyie tu hatukatai majukumu ila kwanza queue ndefuuu khalafu unadai nipo peke yangu.Pili wengi wenu game haipo direct proportional na huduma mnayotoa hapa pa kupatizama uzuri hapa.
Ndio maana jana Kaboom alinyoosha mikono kwenu akasema ni viumbe wazito nami naongeza ni super heavy weight nyie weka mbali na wanamume.sasa huko pm ndiko pesa zinahifadhiwa? wkazitoe ulete, dijaadimika ni shida ndio zinanificha maana hata bando taabu, hebu fanya kamchakato basi.
Shida mnazo nyie tu kutaka kumiliki iPhone au iPad ni shida?au anasa?ila wanamume tunajilipua unamuagiza mchepuko rav4 wewe unakomaa na daladala aisee kama wife sawa.
Alaah!kumbe game ina depend na mfuko?nyie wala si wa kuwasogelea tuishie huku huku kujuana kwa vidole mpo so hurumaless.sasa kwani mimi mama yako? we toa hela tu game ni majaaliwa, so huduma utoazo ndio zitadetermine nawe uhudumiwe vipi, kama unasuasua basi utaomba weee itaishia kupozwa na maneno tu.
alafu ujue ushaniquote sana, hebu fanya mchakato wa bando.Nd
Ndio maana jana Kaboom alinyoosha mikono kwenu akasema ni viumbe wazito nami naongeza ni super heavy weight nyie weka mbali na wanamume.
Taja huo mchakato hadharal watu.alafu ujue ushaniquote sana, hebu fanya mchakato wa bando.
Bila kusahau likes ulizonipa jumlisha tuone hisabati inasomaje.alafu ujue ushaniquote sana, hebu fanya mchakato wa bando.
hizo shida zilinionea huruma lini hadi mimi nikuhurumie? sasa muuza kkaranga umhudumie si utaishia kupewa karanga tu uishie kujazwa genye tu, achia walet uone unavyopendwa hadi uogope.Alaah!kumbe game ina depend na mfuko?nyie wala si wa kuwasogelea tuishie huku huku kujuana kwa vidole mpo so hurumaless.
fanya fasta bando la mwezi.Bila kusahau likes ulizonipa jumlisha tuone hisabati inasomaje.