Kina dada, tabia tegemezi & vizinga ni ya aibu na fedheha!

Kina dada, tabia tegemezi & vizinga ni ya aibu na fedheha!

hao wakupewa bia kiboko! issue ni wawatunze tena mpendezeshwe ila kwa ustaarabu! lakini kuwa macho juu juu na kila akuomaye namba na kukusalimu kama ndege John hapana . siku hizi waweza kutana na mdada ndugu yako ukichukua namba harakaharaka ukifika home ukamchatisha tu kidogo " nambie pande zipi? mishe gani?
jioni nna shida bae luku imekata gafla hapa ewehhhj

sasa we unachat tu na mtu bila kujua hiyo simu inahitaji chaji?? sasa km umeme umekata watachat vipi?
 
hao wakupewa bia kiboko! issue ni wawatunze tena mpendezeshwe ila kwa ustaarabu! lakini kuwa macho juu juu na kila akuomaye namba na kukusalimu kama ndege John hapana . siku hizi waweza kutana na mdada ndugu yako ukichukua namba harakaharaka ukifika home ukamchatisha tu kidogo " nambie pande zipi? mishe gani?
jioni nna shida bae luku imekata gafla hapa ewehhhj
Sasa luku imekata nisipoomba hela ya umeme tutachat vipi jameni, madame bana
 
Ushawahi sikia wanaume wenye pesa wanalalamika kuombwa hela? Hizi kelele za humu za wauza karanga ndo tusipumue..... Mtu ana anzisha thread eti kaombwa buku ten
Mizinga hauepukiki hadi pumzi ya mwisho


Duh! ....... ngoja nikajipange kwanza
 
Hahahw yani nyie hamjui tu mnavyonichekesha.

daah hizi hoja za hao viumbe nimehama ukawa kama aunty ezekieli niko green kupiga deal japo mkuu naye kabana(literal) naunga mkono hoja.

nimefunga uzi atakaye uendeleza ni MFUKUNYUKU SASA. nafuta namba zote me m pesa,tigo, airtel, z pesa, moneygram ya mtu ndo itafanya iingie kwenye phone book.
(joke)
 
Back
Top Bottom