Kina dada, tabia tegemezi & vizinga ni ya aibu na fedheha!

Kina dada, tabia tegemezi & vizinga ni ya aibu na fedheha!

Kuhudumiwa haki yetu hata niwe najiweza utanihudumia tu, hakuna kuvua kyupi bure ukiona kina kirefu kasake kifupi.
 
mpaka ukaokote uchafu jalalani eti nilishe kuku. Mpaka atage leooooo woiiiih
 
Mi ilifika wakati kitambo dem tukalewana kabisa (sio changu ila ana mapenzi ya pesa), nikiwa na ge.nye nakupigia simu unakuja ghetto tunakamuana nakulipa chako unaondoka....commitment za kifal.a fala hvyo kunifanya babako sitaki kama uko kifweza zaidi na mi niko kimwili zaidi.

We toa K..and all is well. Ndio hivyo yan.
Tusipotezeane wakati. Alaaa
 
Kuhudumiwa haki yetu hata niwe najiweza utanihudumia tu, hakuna kuvua kyupi bure ukiona kina kirefu kasake kifupi.

sawa ni haki yao kuhudumia ila sio kukaa ki uwindaji ukiona aliye na dalili yakutoa hela tayar umesha mdaka, sikatai wasihudumie ni wajibu ila kuuza informally
 
Hahahahahaha..................aisee ww kiboko, wauza karanga tena? basi sawa.
Sasa mtu analalamika kaombwa hela ya pedi. Pedi si buku mbili, mara mwingine chupi ambayo hata buku tano haifiki HAWAWEZI KUA SIO WAUZA KARANGA HAWA
 
Sasa mtu analalamika kaombwa hela ya pedi. Pedi si buku mbili, mara mwingine chupi ambayo hata buku tano haifiki HAWAWEZI KUA SIO WAUZA KARANGA HAWA
Na wewe kwa nini ushindwe kupata hiyo buku mbili ya oedi hadi uombe kwa bwana ako?? Je bila huyo bwana ina maana ungeitoa wapi?? Msitusumbue kwa sababu ya hizo papuchi zenu bhana.kwani raha si tunapata wote? Uzeni tu ijulikane moja
 
Na wewe kwa nini ushindwe kupata hiyo buku mbili ya oedi hadi uombe kwa bwana ako?? Je bila huyo bwana ina maana ungeitoa wapi?? Msitusumbue kwa sababu ya hizo papuchi zenu bhana.kwani raha si tunapata wote? Uzeni tu ijulikane moja
Hata kama ninayo lazma kuomba na usidhani anaombwa mmoja, ni msg inatumwa kwa mult recepeints unakuta mzinga wa pedi tu unaweza fika elf 50, sasa hapo sijanywa? Sijalewa? Pedi imezaa konyagi MJINI CHUO KIKUU
 
sawa ni haki yao kuhudumia ila sio kukaa ki uwindaji ukiona aliye na dalili yakutoa hela tayar umesha mdaka, sikatai wasihudumie ni wajibu ila kuuza informally
Madame ndo hivo yani mtu akijifanya tu kuchat msg ya kwanza hi mi na jibu hi.... Nna shida bae teh
 
Hata kama ninayo lazma kuomba na usidhani anaombwa mmoja, ni msg inatumwa kwa mult recepeints unakuta mzinga wa pedi tu unaweza fika elf 50, sasa hapo sijanywa? Sijalewa? Pedi imezaa konyagi MJINI CHUO KIKUU
Mjini pesa, sime mzigo hahahahaha............hivi bado mjini ni form six? au ishakuwa bachelor siku hizi? maana nilipaacha ikiwa bado 4m six
 
Waliambiwa watakula kwa jasho lao,si chakula peke yake...hata vile vinavyomeza wenzao.
NIMELETA SPEED METER ZA PAPUCHI KUTOKA CHINA,KWA ANAE HITAJI ANI PM,BEI MAELEWANO TU NA PUNGUZO KWA WANUNUZI WA JUMLA.INAHESABU MIGEGEDO YOOTE ILIOPITA NA KASI ILIOTUMIKA KWA KILA MGEGEDO NA PIA SAIZI YA GEGEDO IWAPO NI KIBAMIA AU MANDINGO,BILA KUSAHAU MUDA ULIOTUMIKA KUINGIA NA KUTOKA PUNANI.ONYO HAITUMIKI KWA WATEJA WA TIGO,INATUMIA SOLAR ENERGY.
 
Atoto...akiniomba ya kodi nitatoa tena bila ubishi...hivyo ndo vizinga vyenye akili...ila si kila kitu mpka kisicho na maana..nipige kizinga unataka kuanzisha mradi sawa hamna shida...unataka kumuuguza cjui nan sawa ila c vizinga vya fedheha kam hivyo.
we kila kizinga kina maana yake, unaombwa ya pedi kwanza ikifika kodi unaombwa, ikifika ya mradi unaombwa, ikifika ya mswaki unaombwa tena, so kila kizinga na wakati wake.
 
mpaka ukaokote uchafu jalalani eti nilishe kuku. Mpaka atage leooooo woiiiih
bado kideri hakijaja kikawafyeka wooote ubaki unaropoka peke yako, khaaaah!! nimegoma kwakweli
 
Back
Top Bottom