Mwanamke hata miezi sita hatujafika na ashaanza kunipiga vizinga

Mwanamke hata miezi sita hatujafika na ashaanza kunipiga vizinga

Zee la madawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2022
Posts
1,878
Reaction score
4,441
Wajuvi wa mambo ya mahusiano yaani mwanamke hata miezi sita hatujafika lakini yeye annaza kunipiga vizinga mara nitumie pesa ya vocha,mara nitumie laki moja niongezee nikanunue simu yaani kutwa vizinga kwa kwenda mbele na hapo hata sijamuoa yaani ni matter ya uchumba tu tena distance love tu mpaka nabaki nachoka aisee

Na jana wakati naongea na mama yake binti ameniomba hela ta ugoro yaani nimtumie hela ya ugoro hapo ndipo nikazidi kuchoka zaidi aisee

Wajuvi wa mambo hapa kuna mke kweli hapa?
 
Kwani umemlamba (umemkula)
Kazi ni kipimo cha utu
 
Mwanamke ndo hajapata mume, uko naye miezi 6 akikuomba vitu vidoogo hivyo unasema mizinga! Ghaaii omwiseki aghotuna ghotetwa no omosacha atana bhoweso bhamure😀😀😀 KERATO MOMBAA au ni ubahili
 
Wajuvi wa mambo ya mahusiano yaani mwanamke hata miezi sita hatujafika lakini yeye annaza kunipiga vizinga mara nitumie pesa ya vocha,mara nitumie laki moja niongezee nikanunue simu yaani kutwa vizinga kwa kwenda mbele na hapo hata sijamuoa yaani ni matter ya uchumba tu tena distance love tu mpaka nabaki nachoka aisee

Na jana wakati naongea na mama yake binti ameniomba hela ta ugoro yaani nimtumie hela ya ugoro hapo ndipo nikazidi kuchoka zaidi aisee

Wajuvi wa mambo hapa kuna mke kweli hapa?
EKSOZI ANAKUPA???
 
Tunda unapewa au, Kama tunda unakula kwa Nini usihudumie, SI ubaki SINGO


Bro Alex on da beats
 
Wajuvi wa mambo ya mahusiano yaani mwanamke hata miezi sita hatujafika lakini yeye annaza kunipiga vizinga mara nitumie pesa ya vocha,mara nitumie laki moja niongezee nikanunue simu yaani kutwa vizinga kwa kwenda mbele na hapo hata sijamuoa yaani ni matter ya uchumba tu tena distance love tu mpaka nabaki nachoka aisee

Na jana wakati naongea na mama yake binti ameniomba hela ta ugoro yaani nimtumie hela ya ugoro hapo ndipo nikazidi kuchoka zaidi aisee

Wajuvi wa mambo hapa kuna mke kweli hapa?
Wewe kama unaogopa mkia wanyani kwanini uende kishiriki kwenye ngoma za nyani, lazima utakugusa tu.
 
Cha muhimu we hujui uanaume wako kwake unaanzia wapi, maana kwa miezi 6 hiyo ungekuwa unahudumia bila hata kukuomba vitu vidogo vidogo kwa mwanamke ni vya kawaida sana. Sasa ukimuoa utakumbuka kweli hata jukumu la kumvisha na kumpedezesha ni lako? Au ilimradi amekula basi
 
Sheria inasema huwezi kupata ambacho huna,ukimwambia huna unapungukiwa na nini,kuwa na wewe muigizaji igiza unaumwa uone na yeye atakupatia kidogo hela maana natumaini yeye sio mlemavu anaweza kufanya kazi
 
Back
Top Bottom