Guasa Ambonii
JF-Expert Member
- Aug 13, 2015
- 8,545
- 10,304
Duh!utaua timu hapo kuna mwenzio na watoto juu nyumbani.sasa kama umemkabidhi bucha why not?? bucha si zipo? tukabidhini tu.
Duh!utaua timu hapo kuna mwenzio na watoto juu nyumbani.sasa kama umemkabidhi bucha why not?? bucha si zipo? tukabidhini tu.
Ha ha ha gelofriend mwanaume ni mtu wa thamani sana anatakiwa kubebwa kama yai.... Ukipokea mshahara umpe nae akanywe vibia vitatu vinne andika hii gelofriendNdi Ndi Ndi. ...
Gelofriend counter book langu limekumiss ujue. Sijaliandika siku mingi
Eeeh wewe hapo nakujua vizuri tu mbona. Ukirudi rudi basi na vijicent
Hehhehe sipati nega hiyo siku ukipoteza mshahara teh teh. Nahisi ntacheka hadi nilie
Guasa amboni mwanaume mwenzio analalamika hela ya chupi na bra ha ha ha woiiiiDada zetu...muwe mnajishughulisha basi hata kidogo duh...we ni mizinga tu hata hela ya kununua mswaki kizinga..kununua pedi kizinga..kununua pichu kizinga..kununua blezia kizinga...aaaah jaman sawa mwanaume kuhudumia mwanamke si issue ila basi pale panapo bidi ndo ahudumie....mkisemwa mwaja juu oooh mwanaume gani analalamika kutimiza majukum yake...mara oooh wanao lalamika ni hao wasio na pesa..ila wenye pesa hawalalamiki...huyo mwenye pesa halalamiki coz anakutumia ipasavyo yaan anazitaabisha private parts zako ipasavyo.....
Hahaha tuishie kule kwenye kumvua soksi kwanza mweeHa ha ha gelofriend mwanaume ni mtu wa thamani sana anatakiwa kubebwa kama yai.... Ukipokea mshahara umpe nae akanywe vibia vitatu vinne andika hii gelofriend
mkisikia pesa ndio mnakimbilia beijing, mbona kwenye kuosha vyombo hamuikumbuki haki sawa??nipe nikupe ndio haki sawa hiyo, hata geisha inahitaji pesa.Mwenzenu katoa ushauri wa msingi kabisa na wakati mwafaka wa 50% ya ushiriki mwanamke na mwanaume kila eneo. Nadhani wanawake wanaojitegemea wanaona fahari kubwa na wana amani maishani mwao. Badala ya kupiga vibomu hivyo, bora uamue kuwa changudoa.
Tuzidi kuwakumbuka kwenye maombiyaani wabarikiwe mpaka washangae ili zijae wazidi kutusaidia.
Duh!utaua timu hapo kuna mwenzio na watoto juu nyumbani.
mbona hivyo vizinga unavyovilalamikia ni vya maeneo unayoyatumia wewe? so toa tu maana vinakuhusu maana vinahitaji huduma ati!!! sio unajua kubanjuka tu na kula denda bila kujua gharama zake, ebo hebu katoe hela huko, ya pedi tu unalialia, ukiombwa ya kodi?????Dada zetu...muwe mnajishughulisha basi hata kidogo duh...we ni mizinga tu hata hela ya kununua mswaki kizinga..kununua pedi kizinga..kununua pichu kizinga..kununua blezia kizinga...aaaah jaman sawa mwanaume kuhudumia mwanamke si issue ila basi pale panapo bidi ndo ahudumie....mkisemwa mwaja juu oooh mwanaume gani analalamika kutimiza majukum yake...mara oooh wanao lalamika ni hao wasio na pesa..ila wenye pesa hawalalamiki...huyo mwenye pesa halalamiki coz anakutumia ipasavyo yaan anazitaabisha private parts zako ipasavyo.....
hahahaaaa!! kwenye kutoa hela pamekuwa pekundu eti?Hahaha tuishie kule kwenye kumvua soksi kwanza mwee
Hahahaa me nahonga balaa, ndo maana nataka tu nijifunze yale mengine (mfyuuu kwenye neno hela unapaonaaaa)hahahaaaa!! kwenye kutoa hela pamekuwa pekundu eti?
Teh teh..Ngoja nikae pembeni niwe nacheka tu..Kaboom wangu hata huwa halii lii haya mambo madogo madogo, mtu kaombwa elfu20 mbiooo kufungua thread! yeleuwiiiii!! hivi akiombwa laki si atasahsu hata kengele zake zilipo!. hivi viumbe vinaelekea kuteketea aisee.
Kama yeye mama ntilie na wewe ni baba ntilie..... Tatizo hakunaMimi nikishapewa kiti moto tu basi nalipia harama yake. Sitaki kusikia harufu mbaya ya kwapa na kiti moto. Pia nikija kumuacha ajue alikuwa mamantilie wangu sio mpenzi wangu.[emoji12][emoji3] [emoji3]
naona kwenye hela umefunga break ukapiga boonge la rivasi, chezea hela wewe!Hahahaa me nahonga balaa, ndo maana nataka tu nijifunze yale mengine (mfyuuu kwenye neno hela unapaonaaaa)
Yap babantilie ndio sitolalamika nakula hata shopping simpigi.Kama yeye mama ntilie na wewe ni baba ntilie..... Tatizo hakuna
yaani hii hata muitafutie tafsiri mbaya kama kinyesi walaaaa haibadiliki, we toa tu baba ntilie.Mimi nikishapewa kiti moto tu basi nalipia harama yake. Sitaki kusikia harufu mbaya ya kwapa na kiti moto. Pia nikija kumuacha ajue alikuwa mamantilie wangu sio mpenzi wangu.[emoji12][emoji3] [emoji3]