Kina dada, tabia tegemezi & vizinga ni ya aibu na fedheha!

Kina dada, tabia tegemezi & vizinga ni ya aibu na fedheha!

mbona hivyo vizinga unavyovilalamikia ni vya maeneo unayoyatumia wewe? so toa tu maana vinakuhusu maana vinahitaji huduma ati!!! sio unajua kubanjuka tu na kula denda bila kujua gharama zake, ebo hebu katoe hela huko, ya pedi tu unalialia, ukiombwa ya kodi?????
Vvvvvvvvvvvvvvv
 
Nashukuru sijawahi pata demu ombaomba, sometime mpaka najishtukia namtoa..
Sio kwamba hujapata mwanamke omba omba, bali jinsi ulivyo alishakusoma, ni mwepesi kutoa, ukiona mwanamke anakuomba jua wewe ni BAHILI au alishakusoma kuwa sio Mtoaji ndo mana unapigwa invoice, KIUFUPI WEWE WANAKUSOMA KUWA NI MTOAJI NDO MANA HANA HAJA KUKUOMBA. na si tabia mbaya wala usijisikie vibaya.
 
Sasa kama umekutana na shida face to face?
Asikuorodheshee kwanini? Afuuu hiyo sms ungeituma kwa mkeo ungekutana na mzinga? Mnajitakia wenyewe nasi tuawaahidi mizinga tu.... Hata nikiwa kitandani naumwa ukipiga kunijulia hali nakupigia mzinga tu my dear sikuachi hivi hivi
Duh!dada yangu hii hatari nadhani ni mbinu yako ya kupiga vita michepuko na humuangalii nyani usoni.
 
Swala la kujitegemea ni KUMKOSEA MUUMBA WETU KWA KWELI, hata hapa tu kufanya kazi tumeenda kinyume na maagizo yake.... Alituagiza tutazaa kwa uchungu kwa kiburi chetu kushindwa kumsikiliza hadi tunakula kwa jasho , hii kazi ya kula kwa jasho sio yetu jamani
Yaani mizinga unaitafutia na neno katika maandiko kuhalalisha mizinga?kwa style hii michepuko itapungua maana hamna namna ila nimeipenda style yako ya uwazi na ukweli.
 
Tahadhari kwa wanaume,

Demu akikwambia nimelala naumwa, tafadhali usimuulize kwanini hajaenda hospitali, we mpe pole tu uokoe fedha yako.
Hapa umeongea kiuweledi kama jina lako hawa mabint wana tafuta chanzo tu mwisho wanajua utafikiri wamesoma shule moja style zao zinafanana halafu makauzuu.
 
Siwez kutoa hela kama sio mke wangu hko cjui kwa dem sijui nini coz nyege tunatafuta wote, mchezo tunaruka magoma wote, raha tupate wote na bado utake hela ww ya kwako ukiwa unafanyia nin kwa mfano????
 
Umetia mkono mzinga wa nyuki, ngoja waje wanaitana bado
 
mbavu zangu ni kiburi kweli. mi sina shida na wakwako huyo akikutunza ila kila anayekupigisha story tayar eeeehhh kuwa na 1 huyo ndo msaidiane sio huchagui hubagui pesa kama ombaomba wa Dodoma
Madame come oooon yani mtu mmoja nimuombe kodi, nimuombe hela ya msosi, ya pombe, sijui nimeona kigauni nakitaka, nna kiu na kitimoto khaaaa ntampa vidonda vya tumbo acha wagawane majukumu mwingine kodi mwingine msosi hiyo poa
 
Madame come oooon yani mtu mmoja nimuombe kodi, nimuombe hela ya msosi, ya pombe, sijui nimeona kigauni nakitaka, nna kiu na kitimoto khaaaa ntampa vidonda vya tumbo acha wagawane majukumu mwingine kodi mwingine msosi hiyo poa
Hapo division of labour imechukua nafasi?specialisation pia huu ni ubunifu mkubwa.
 
Siwez kutoa hela kama sio mke wangu hko cjui kwa dem sijui nini coz nyege tunatafuta wote, mchezo tunaruka magoma wote, raha tupate wote na bado utake hela ww ya kwako ukiwa unafanyia nin kwa mfano????
Hawa viumbe ndugu yangu wanakwambia atakae kuonea huruma ni mama yako tu wenyewe wapo kimaslahi zaidi.
 
Mitaani, jf kila mahali ni wanaume kulalamika wanapigwa vizinga, wamepangwa foleni kila mtu ana kazi yake anagharamikia(nywele,kodi,chakula,nguo,mafuta n.k) shame heri mkate TIN number TRA iwe official mmmh

Hivi ni kweli huwezi fanya kazi zako ukawa na maisha yako kama.wewe hadi uwe wa hivyo kuokoteza jaman
je ukiolewa mmeo akiiahiwa una maanisha ajiandae sio jinsi utavyosaka makondoo/ mabuzi?

kuna mambo mengi yakufanya jaman ujipatie kipato, ishi maiaha unayoyaweza, iahi nyumba kodi yake unayoiweza akitokea mpenzi akusaidie poa na sio target yako bila buzi huishi jaman jaman!

.mfano kuna kazi zakufua kwa watu hazihitaj mtaji, hata uwe day housegirl kwa matajiri jion unarudi na buku 4-5
. una smartphone ya laki 5 hapo iuze laki 3 nunua kitecno chaelf 30 hizo 270,000 nunua mitetea 15 baada ya miezi miwili itaanza kutaga kama unaishi sehemu yenye eneo
. kila siku 2 una trei la mayai kienyeji ni shingapi? najua unajiuliza chakula ! jioni pita aokoni okota mabaki yale wape kuku [emoji3] [emoji3] utarudi jf mtaji ukikua

kuuza matunda je? mtaji buku 10& besenen lako
vibarua ni vingi tu upate rizik

ukiwa na mpenz awe tu just kukidhi mahitaji yakuwa na mwenza naturally.

aibu hizi hamchoki?? simaaniahi wapenzi wasisaidiane ! sio yakulazimiaha kama hana masimango!

hela ni rahisi hivyo mbona wewe huna wakati wote?
Nawe unaandika kama unafukuzwa
 
Back
Top Bottom