Kina dada na maisha ya tamthilia


Quinton Canosa

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
978
Likes
677
Points
180
Quinton Canosa

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
978 677 180
Jamani kuna baadhi ya kina dada wanapenda maisha ya kuigiza sana kutwa nzima anaangalia tamthilia na kuvutiwa sana na maisha ya kwenye tamthilia hasa zile romantic issues lakini ukimwambia fanya kazi ili uishi maisha kama yale hataki utasikia jamani nampenda alejandro ana mapenzi ya kweli kwa mchumba wake......haelewi kama wale watu wanaigiza na wamefanya kazi ndio maana wanaishi maisha yale romantic.Dada zangu tusiathiriwe na zile romantic za kupeana apple,kuogelea kwa swimming pool yale maisha ya kuigiza tu sio kutwa kucheki romantic tukumbuke na sisi tuna maisha yetu jamani......ni ushauri tu jamani
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
491
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 491 180
Tamthilia is a reflection of real life.yanayo happen kwny maigizo ni story za binadam not alliens,kuna mafundisho baadhi tunapata and entertainment at th same time,tatzo ni km mtu hutak kufanya kazi utasandaa...
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,124
Likes
573
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,124 573 280
Na wewe utakua na yako tena ya kinafiki, jina lako lenyewe ni jina la tamthilia (ACAPULCO) nadhani itakua BAY, WAACHE KINA DADA WA WATU LABDA UNGEWAKUMBUSHA KWAMBA LIVING IS NOT FOR THE WEAK!
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,218
Likes
9,463
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,218 9,463 280
niliipenda sana ile tamthilia ya ACAPULCO BAY...
MY FAVOURITE TAMTHLIA OF ALL TIMES... 'TONY'
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,083
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,083 16,612 280
hii thread itawafanya watu wakumbuke tamthilia za nyuma.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Hivi Days of Our Lives imeishia wapi jamani?
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
16,316
Likes
15,622
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
16,316 15,622 280
Bora mie naangaliaga action movies na cartoon networks...!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,038
Likes
5,355
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,038 5,355 280
jina nikielelezo tosha wewe ulivyo.....
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099