Kina dada na maisha ya tamthilia

Ila kweli kuhusu Kwa baadhi ya wadada wengine ndio mood zinabadilika kabisa,Leo kaona heartbroken basi ataona kila mwanaume anacheat....kesho kaona true love basi na yeye ata fall...kuna wengine huku wameanza kuongea kikorea....eti wataenda kuishi huko oneday.
 
Mtoa mada em toa kwanza boriti jichoni mwako,,,,unatuponda wakat wewe mwenyewe unajiita ACAPULCO BAY hahaha

1} Kaytagal hang hinintay{The Long Wait}it was about a miSsing child.....where by
Lorea was searching for her long lost child

2}Lamujer Denavida

3}Marimar.....it was all about life,,,,,,position of women on the society......love,,,,,sucrifice...corruption etc

4}Only U......it was based on love

5}Pangako sayoo its a philipina words which means {The Promise}....if u remember Madam Claudia,,,,,,Innermorata.....Amor....Beabianca etc those were the main characters

6}Second chance

7}Impostor

8} Destined Hearts......acted by the famous phillipine actors Inner Angelo....Boris and Lorna

9}The Garders Daughter

Those are only few of my favorite
 
wewe mwenyewe Acapulco bay.....

Hahaha...wale wale tu...
Mie siku hizi mambo mengi tu ila enzi hizo...
La mujer de mi vida...
La revenga
My three sisters
The promise
La tormenta..
Secreto de amor
Second chance
Hidden passion
Forbidden passion
I will never say goodbye
Deception
Marimar
Dangerous love
Storm over paradise
Mi pecado..
Jumong
Painter of the wind
The great queen seondeok
Emperor of the sea
Slave hunter...
Jewel in the palace

Na zingine nimesahau majina....
 
Hahaha...wale wale tu...
Mie siku hizi mambo mengi tu ila enzi hizo...
La mujer de mi vida...
La revenga
My three sisters
The promise
La tormenta..
Secreto de amor
Second chance
Hidden passion
Forbidden passion
I will never say goodbye
Deception
Marimar
Dangerous love
Storm over paradise
Mi pecado..
Jumong
Painter of the wind
The great queen seondeok
Emperor of the sea
Slave hunter...
Jewel in the palace

Na zingine nimesahau majina....


unastahili phd ya tamthilia lol
 
maskini...mada imeingiliwa na virus kwa kasi ya ajabu,,mtoa mada kapotea kusikojulikana,,sasa ni vurugu mechi,,,
 
Kufuatilia tamthilia, series ni kupoteza muda Period
 
Jamani naona hatujaelewana kwani ukisikia ACAPULCO unawaza tamthilia tu?????????ni mji ambao uko Mexico na mimi kujiita Acapulco haina maana naijua hiyo tamthilia,in SHORT CJUI KAMA KUNA TAMTHILIA INAITWA ACAPULCO,tukomenti mada jamani hasa kwa content ambayo ipo tuachane na hilo jina Acapulco
 
wewe mwenyewe Acapulco bay.....
Yaani umenikumbusha mwaka 2000 pale holi six UDSM. Saa moja isidingo, saa tatu mjuba, saa nne akapuko bei.... Na baada ya hapo nae FoE kusoma, nakuta ubaoni pameandikwa Mjuba VS shule VS akapuko VS isidingo
 
Back
Top Bottom