Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Wewe nawe, Kuwa na uwezo wa kufaulu masomo na kuwa na akili ni vitu tofauti,
‘Akili’ ni neno pana sana,
Ndio maana Leo tunaona Kilimanjaro na Kagera pamoja na kuwa na kelee nyingi mitandaoni lakini bado mikoa hii na mikoa mingine ipo ulimwengu wa tatu as usual,
Lets not waste time on petty things, Pengine tungekuwa tumeelimika kama tunavyodai tungeweka juhudi kuinua wengine,
Mfumo ndo unafanya nchi iwe hiv wala husizuie watu kujisifia.

We unafikiri nchi wahaya na wachaga wangetumika vzr nchi hii ingekuwa wap.


Hiv unajua msomi wa Kwanza nchin kupata degree ya havard nchin Justin Rweyemamu aliuwawa na Nani?


Yaan tz ukionekana unakuwa mkubwa kuliko kikundi Fulani utatupiliwa mbali.

Angalia Tundu lisu, kabendera nk.

Angalia matusi waliotukanwa watu wa kagera wakati wa tetemeko.


Anyway husizuie watu wajisifie vitu walivyonavyo Kwa akili kama zako ndo maana watz wengi hawana furaha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiv shule itaachaje kuwa no moja!!!!


Halafu nyie ni watu wa ajabu mno yaan mtu aliyekupita unamuamzishia vita na sifa mbaya ili kuondoa ukweli .eti ilifungiwa ?? Lin na Nani?
View attachment 1319692

Sent using Jamii Forums mobile app

Abarikiwe huyu msomi aliyewekeza kwenye elimu namna hii,
Wengine wanafanikiwa na wanawekeza kwenye magendo, this is damn superb [emoji106][emoji106]
 
Mwisho wa siku bukoba ni miongoni mwa mikoa masikini Tanzania, Pamoja na rasilimali zote ziwa na udongo wenye Rutuba,
Sijui maana ya elimu au inawezekana msamiati wa ‘Akili’ unatumika mahala pasipo sahihi.
Bukoba ni mkoa tangu lini ?

Hebu tofautisha kagera na bukoba mkuu ni vitu viwili tofauti.


Hao watu wa kagera wanaofanya vzr ndo wanakusaidia www hospitalin, vyuoni watoto wako wakisoma na Mambo mengi .
Acha kuwa na akili mugando we w.



Vip nitajie vijiji vyenye makazi mazuri na maendeleo kuliko bukoba,muleba,misenyi nk
Kidogo moshi wanajitahidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Picha please.usitudanganye na sijui international [emoji1787][emoji1787]

Maana nipo Dar sasa sijaona shule yenye mabasi kama kaizirege.

Feza yenyew bado.

Kumbuka kaizirege na kemebos ni boarding school..

Unaweza ukaogopa .
Mabasi hayo hapoView attachment 1319726

Sent using Jamii Forums mobile app

Bila shaka hata maabara na maktaba na Walimu ni competent pia. Good indeed.
 
Abarikiwe huyu msomi aliyewekeza kwenye elimu namna hii,
Wengine wanafanikiwa na wanawekeza kwenye magendo, this is damn superb [emoji106][emoji106]
Kwamba kagera hakuna uwekezaji? Unajua napenda watu kama nyie.

Hebu tazama matokeo hapo shule za Kilimanjaro na kagera ni nyingi Sana kuzidi mkoa wa Dar wenye six million people.


Hiv hizi shule zimejengwa na akina Nani kama sio wazawa?



Vip umeona kule Millard Ayo wahaya waliojenga shule, barabara na hostel kijijin kwao!!


Vip umefika bukoba vijijin ukaona mijumba iliyoko huko?
tapatalk_1578585714492.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ww acha tukomae na instanbul, una temper sana.

Umepanik kama hiyo kaizerege ni ya mumeo
Unaweza kutuletea hata kipande cha gazeti lilichozungumzia Kaizirege kufungwa?? Mnaambiana huo upuuzi mkinywa mbege mnauleta JF. Kaizirege haijawahi kufungwa na haina sababu ya kufungwa.Wewe kama una evidence za kuwahi kufungiwa Kaizirege zilete. Mzikome shule zetu za level za kimataifa. Muache wivu wa kike kike wajinga wakubwa nyie. Inaboa mijitu mizima kama wewe mnapoanza kuwa na uongo kama mimama. Matter core yenu. Mfyuuuu

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mfumo ndo unafanya nchi iwe hiv wala husizuie watu kujisifia.

We unafikiri nchi wahaya na wachaga wangetumika vzr nchi hii ingekuwa wap.


Hiv unajua msomi wa Kwanza nchin kupata degree ya havard nchin Justin Rweyemamu aliuwawa na Nani?


Yaan tz ukionekana unakuwa mkubwa kuliko kikundi Fulani utatupiliwa mbali.

Angalia Tundu lisu, kabendera nk.

Angalia matusi waliotukanwa watu wa kagera wakati wa tetemeko.


Anyway husizuie watu wajisifie vitu walivyonavyo Kwa akili kama zako ndo maana watz wengi hawana furaha

Sent using Jamii Forums mobile app

Sawa, Ila mimi naamini tofaiti, Mfumo huu utabaki hivi zaidi ya nusu karne nyingine, Tufanyaje wakati huu? Ni muhimu sasa kufanya Juhudi binafsi. Pengine tuone mambo yanafanyika Kagera kwa hawa local experts, yaani tuone miradi ya umwagiliaji ziwa Victoria au Uvuvi wa kisasa,
Hata huko moshi pamoja na Mazingira mazuri hali ya hewa safi ila bado watu wako ulimwengu wa tatu kama tu mikoa mingine.
 
Unazungumzia International schools kwenye hii forum?? Hujui kutofautisha? Unaweza kushindanisha hizi shule zetu a International Schools? Haya nichagulie shule nyingine hapo Kilimanjaro unilinganishie na hiyo hiyo International School of Moshi??Au kama unataka kushindanisha International schools leta hiyo International School of Moshi tuipambanishe na International School of Tanganyika au Heaven of Peace Academy ndo utakapoona hako ka international school kenu ni ka kawaida kwa level za international schools.

Hapa tunapambanisha shule zetu za kawaida za mitaala yetu ya kibongo. Na ndo maana hizo international schools matokeo yake hayamo humo. Sijui umenielewa maskini??? Maana nyie wachaga vichwa vyenu vizito sana, ila na ushamba unachangia. [emoji13][emoji13]

Sent using Jamii Forums mobile app
Washamba Ni nyie mlio mbali na nchi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ww acha tukomae na instanbul, una temper sana.

Umepanik kama hiyo kaizerege ni ya mumeo

Sent using Jamii Forums mobile app
Sibishan na watu kama nyie..


Hebu tizama shule ya kata ya kanyigo na wala sio binafsi .

Hakuna aliyefeli yaan kila mtu anaenda sekondary.


Halafu shule IPO uhayan kabisa huko kanyigo misenyi ndan
tapatalk_1578752394535.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbe matokeo mengine hayakutolewa hiyo jana??[emoji2368][emoji2368][emoji2368][emoji38][emoji38][emoji38]msitupangie tujadili matokeo yapi. Uwanja ni mpana, jana wametoa matokeo ya kidato cha nne, cha pili na darasa la nne.

KILA MTU ASHINDE MECHI ZAKE[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwan hayo mengine hatujawapiga? Ya form two mbona kilimanjaro imeipiga kagera?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom