Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]

Ndugu zangu wasukuma mkae kimya kabisa na nyie wahehe. Mnapwaya sana kwenye hizi ligi.

Kabila ambalo lina uhaueni na kidogo kubishana nao ni hawa wakamata senene na wazee wa Katerero.

Wahaya kulikoni siku hizi mnaolewa sana na Wachagga? Mnataka kuiba akili na maendeleo? Tushawashitukia.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
Mulika mwizi inabidi tuwapige limit wanaoa Sana uchagani Hawa wazee wa senene[emoji3][emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wachaga tangu lini mkawa na akili darasani[emoji16]

Sent using Jamii Forums mobile app
Joan Rite binti wa kichagga kawakalisha makabila yote Tanzania unasema nini wewe mmanyema?[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Denis Stephen Kinyange- Dume la mbengu kutoka moshi limepanda makabila mengine yote Tanzania alafu unaimba taarabu hapa?[emoji23][emoji23][emoji23]

Nenda pemba ukasajiliwe modern taarabu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wachaga mnajiona mlipo kwa kulingajisha na wahaya?? Muwe mnasoma vizuri majedwali na muyaeleweView attachment 1319376

Sent using Jamii Forums mobile app
Halmashauri sio size yetu ni petty issues.

Tunazungumzia Mkoa. Regional wise.

Naam, Kilimanjaro ni ya kwanza. KAGERA ya SABA.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

T.O ni binti wa kichagga, kawakalisha wanaume wote wa kihaya na midevu yenu.[emoji1787][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji119]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ma T.O wa mtihani wa form 4 tu ndo unaowaongelea?? Nakulumbusha kuna wa form 2 na wa darasa la 4. Wachaga mmepotezwa sana na wahaya.
Kinara wa kwanza na Wapili kitaifa ni kabila gani? [emoji23][emoji23][emoji23]

Ni Wachagga.

Mkoa wa kwanza kitaifa ni upi?

KILIMANJARO.

Now you know why.

Sent using Jamii Forums mobile app
Soma halmashauri za Kagera zilivyowakimbiza. Sijui unasoma vizuri???
20200110_134420.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naona mmeanza kutia huruma. Maji yapo shingoni mnaokoteza data zenu facebook sasa!
Acha porojo
Kimikoa matokeo yote kagera haipo top three
Ya form form four shule mbili Kati ya kumi bora Ni za kilimanjaro huku kagera ikiwa na moja wanafunz kumi bora wa kwanza na wa PILI wote wachaga,mhaya mmoja
SEMA AMEEN

Sent using Jamii Forums mobile app
Unajua kusoma wewe?? Kagera ni ya ngapi hapa???
20200110_134420.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilimaliza form 6 Tambaza pale mwaka flan. Nakumbuka huo mwaka kulikuwa na div one 15 shule nzima. Katika hizo 15 div one 11 zilitoka katika comb moja (sio HKL, HGK wala HGL). Na katika hili darasa kulikuwa na wahaya kibwena. Huwezi amini div one kali zilizoongoza yaani T.O (tunawaitaga Tambaza One) zilikuwa za watu wawili walilingana points na wote walikuwa wahaya! Na katika hizo div one 11 div one 8 zote zilikuwa za wahaya. Na mhaya aliyefeli alikuwa na div 2 ya 11. Jamaa walituogopa sana[emoji38][emoji38][emoji38]


Ningeweka mwaka watu mkaangalie mtandaoni maana mwaka ule waliweka majina kabisa sio namba za mtihani. Na majina ya kihaya kabisa yapo yanaonekana. Ila kwa kuwa matokeo ni siri za watu sio poa kuwaanikia mitandaoni matokeo yao.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimesoma Mzumbe sio takataka ya Tambaza.

Kuna jamaa alikuwa anaitwa Castor Munishi- PCB.

Jamaa wanajua shughuli yake kwa wazumbe ( sorry you never went to special school).

Aliwakalisha chini kina mulokozi, kagasheki, ishengoma nk..

Chaajabu alikuwa General Secretary wa shule, Mweka hazina TYCS, Coordinator wa mkoa, TYCS, Assistant Chairman Science club, alikuwa pia kiongozi kwenye English Club.

Imagine yupo PCB, pamoja na hayo majukumu yote, bado aliwakalisha chini matokeo ya ndani na nje.

Kuna T.O aliwahi kuwa mara tatu mfululizo yaani la saba, form four, form six anaitwa Cyril Chami ni mchagga.

Huwa nacheka sana, mtu asiyefahamu Wachagga.

Ebu tembelea Muhimbili kitengo cha Neurology. Utakuja kunipa majibu.

Pia, angalia Alumni wa Harvard, IMT, Stanford na Oxford kutoka Tanzania, ukikosa mchagga nafunga mjadala hapa.

Namjua Joseph Swai, yupo Harvard anasoma udaktari.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha porojo
Kimikoa matokeo yote kagera haipo top three
Ya form form four shule mbili Kati ya kumi bora Ni za kilimanjaro huku kagera ikiwa na moja wanafunz kumi bora wa kwanza na wa PILI wote wachaga,mhaya mmoja
SEMA AMEEN

Sent using Jamii Forums mobile app
Kimkoa kwa form four ni ya SABA.

hawaoni aibu Kilimanjaro ni ya kwanza?

Imechapwa vibaya na mikoa sita.[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapo kwenye Alumni wa Havard na nyuo vya mbele ndo umejichanganya sasa! Hao alumni kwa Tanzania % kubwa ni wahaya mkuu.
Nimesoma Mzumbe sio takataka ya Tambaza.

Kuna jamaa alikuwa anaitwa Castor Munishi- PCB.

Jamaa wanajua shughuli yake kwa wazumbe ( sorry you never went to special school).

Aliwakalisha chini kina mulokozi, kagasheki, ishengoma nk..

Chaajabu alikuwa General Secretary wa shule, Mweka hazina TYCS, Coordinator wa mkoa, TYCS, Assistant Chairman Science club, alikuwa pia kiongozi kwenye English Club.

Imagine yupo PCB, pamoja na hayo majukumu yote, bado aliwakalisha chini matokeo ya ndani na nje.

Kuna T.O aliwahi kuwa mara tatu mfululizo yaani la saba, form four, form six anaitwa Cyril Chami ni mchagga.

Huwa nacheka sana, mtu asiyefahamu Wachagga.

Ebu tembelea Muhimbili kitengo cha Neurology. Utakuja kunipa majibu.

Pia, angalia Alumni wa Harvard, IMT, Stanford na Oxford kutoka Tanzania, ukikosa mchagga nafunga mjadala hapa.

Namjua Joseph Swai, yupo Harvard anasoma udaktari.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mi nafa kwa wivu 😁😁😁 . Ila mshukuruni Mungu Mwenyezi maana bila Mlima Kyaro uliyoleta mazingira yenye kushabihiana na walikotoka Wamisionari mpaka leo mngekuwa bado mnakeketana 😎

Ila Sumbawanga (Wamisionari) walijaza Hospitali kwa wingi kulikoni?
 
Tukizungumzia kanda, kanda ya ziwa ni kitu ingine, nenda kwny kada ya afya na uhandisi utaelewa nnachosema. The only thing ni kwamba sio makabila yote yanatambo

Sent using Jamii Forums mobile app
Unasema?[emoji44]

Tembelea Muhimbili madaktari bingwa ni kina swai, ngowi, Lyimo, Marandu, Minja, Mushi, Mlay, kinabo.

Kanda ya ziwa mnatuzidi ndoa za utotoni na kuchunga mifugo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kaizirege ilifungiwa kwa muda kwa sababu ya udanganyifu.

Mmiliki wa hizo shule ni mmoja.

Mchezo wenu tunaujua.

All in All, Taifa limetutolea Binti Mmoja wa kichagga kati ya watahiniwa Maelfu, kuwa nambari one.

Naam Joan Rite- MCHAGGA

Nafasi ya pili kamuachia kaka yake, Denis Stephen Kinyange- MCHAGGA.

Nyingine hizo leftovers, tumeacha kwa kabila zingine, Unajisikiaje?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

If that is not enough, KILIMANJARO ni mkoa nambari moja kitaifa kwa ufaulu.

What else do you need to hear from Blessed region, KILIMANJARO? [emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Hiv shule itaachaje kuwa no moja!!!!


Halafu nyie ni watu wa ajabu mno yaan mtu aliyekupita unamuamzishia vita na sifa mbaya ili kuondoa ukweli .eti ilifungiwa ?? Lin na Nani?
2135298_308.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom