nizakale
JF-Expert Member
- Oct 23, 2019
- 4,033
- 2,949
Hoja ni wachina kutapakaa Africa nzima,je ni kwamba wamekimbia shida za china? Je Afrique ina uchumi mzur kuliko china?
Sent using Jamii Forums mobile app
Bado unaruka ruka je tungekuwa tumekimbia kwetu mkoa wetu ungekuwa wa PILI kwa maisha Bora kwa 90%? Tena mshukuru Mungu tulipokuja mikoani kwenu angalau tukawafungua macho kuhusu uchumi maana mngekuwa na Hali mbaya sanaWachina hawajatapakaa Afrika nzima. Usilete uongo hapa wewe *****. Wachaga karibia asilimia 50 mnafia mikoa mingine na kwenda kuzikwa makaburini Kilimanjaro. Mmekimbia kwenu kwa sababu hakuina fursa huko. Kazi kujisifia tu wakati huna lolote
Sent using Jamii Forums mobile app
Sio Kama vile vijumba vyenu vya nyasi kule bariadi,busega,itilima?
Kumbe hata hujui kigezo Cha eneo? Ngoja nikuletee vigezoKha eti eneo....kuwa jiji inatakiwa eneo km^2 ngapi vile
Hayo ya sengerema mbona Ni yetu? Pale sengerema wachaga ndio wameshika uchumi kwanzia biashara za Kati hadi za juuSasa mbona sengerema yapo mengi tu ya hivyo....Nataka hayo masupermarket
Haya leta masupermarket hayoHayo ya sengerema mbona Ni yetu? Pale sengerema wachaga ndio wameshika uchumi kwanzia biashara za Kati hadi za juu
Sent using Jamii Forums mobile app
Nasubiri
Bado unaruka ruka je tungekuwa tumekimbia kwetu mkoa wetu ungekuwa wa PILI kwa maisha Bora kwa 90%? Tena mshukuru Mungu tulipokuja mikoani kwenu angalau tukawafungua macho kuhusu uchumi maana mngekuwa na Hali mbaya sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Nataka nikuambie kitu na likukae akilini ukiona sehemu narudia tena ukione eneo ama mtaa unaishi hakuna mchagga ama mangi hama hapafai kuishi hutaki unaachaWachina hawajatapakaa Afrika nzima. Usilete uongo hapa wewe *****. Wachaga karibia asilimia 50 mnafia mikoa mingine na kwenda kuzikwa makaburini Kilimanjaro. Mmekimbia kwenu kwa sababu hakuina fursa huko. Kazi kujisifia tu wakati huna lolote
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha amepanickNataka nikuambie kitu na likukae akilini ukiona sehemu narudia tena ukione eneo ama mtaa unaishi hakuna mchagga ama mangi hama hapafai kuishi hutaki unaacha
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni lini mchaga aliomba msaada kwa msukuma zaidi ya kuwekeza na kuwafungua akili?Wewe nimekuuliza toka juzi hujajibu, kwamba ni lini msukuma alikuja kuomba msaada kilimanjaro ?
Sent using Jamii Forums mobile app
Karibu uchagani mkuuHaya leta masupermarket hayo
Wilaya yenye shule nyingi tz Ni Moshi DC ikifuatiwa muleba DCLakin Pia wilaya ya muleba ndo wilaya inayoongoza Kwa shule nyingi tz.
View attachment 1319745
Sent using Jamii Forums mobile app
Leta takwimu. Shule kwa ngazi ipi?Wilaya yenye shule nyingi tz Ni Moshi DC ikifuatiwa muleba DC
Kwa ngazi ya shule za msingi kiwilaya Ni Moshi,kimkoa Ni KilimanjaroLeta takwimu. Shule kwa ngazi ipi?