Kilichonikuta kwa wasichana wa bar

Kilichonikuta kwa wasichana wa bar

Hapo ndipo unapokutana na mstari utakaokambia hii ni hadithi ya uongo ya kutunga. Hata kama hiyo gari yako ni Bajaji, huwezi kumwambia mwanamke shuka usukume gari, hata Mkurya hafanyi hivyo kwa mwanamke
😂😂😂😂jamaa ni katili mno
 
Hapo ndipo unapokutana na mstari utakaokambia hii ni hadithi ya uongo ya kutunga. Hata kama hiyo gari yako ni Bajaji, huwezi kumwambia mwanamke shuka usukume gari, hata Mkurya hafanyi hivyo kwa mwanamke
cku ukienda ukuryani utalala ndani ya nyumba ya ndama na mbuzi.
 
Hii story inaonekana originally imeandikwa kwa kiingereza sasa umetafsri kwa msaada wa google translator

Sasa andika ya kwako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom