Kilichomtokea rafiki yangu ni funzo kwangu

Kilichomtokea rafiki yangu ni funzo kwangu

Ataanzia wapi kutoroka?

Alafu hako kapost ulikokafuta ulikua umeongea point kubwa sn! Kwanini umekafuta?

Kha!...unaona mno...nilikuwa na lengo la kukaongezea nyama....kanakuja
 
Mkuu!
Baba yangu kaozesha dada zangu 2 hadi sasa na HAWAKUWA na watoto kabla ya kwenda kwenye ndoa zao na Mzee ALIKATAA MAHARI!

Dada zangu wanaheshimiwa mno kwenye ndoa zao na hata ukweni ingawa walienda bure kabisa!Mke akizaa sio kweli ndiyo eti hana thamani!Thamani ya mke wako anapewa kwanza na ww mme wake wengine wote watafuata!
Mkuu Malafyale nikuambie kitu? Dada zako wana thamani kubwa sana ndiyo maana wakapata waume wa kuwaoa! Thamani ya mtu huwa ipo pale anapojijengea tabia ya kujiheshimu na kuheshimu wenzake akiambatanisha na sifa ya kuwa mkweli! Mtu kuzalia nyumbani bila kuolewa/kubakwa na akajiongezea tabia ya kusema UONGO tayari huyo heshima yake ipo chini na vivyo hivyo thamani yake ya kuwa mke inakuwa imeporomoka! WANAWAKE WOTE WANGEKUWA NA THAMANI SAWA YA KUWA MKE basi pasingekuwepo na kuhangaika kuchagua mtu anayefaa kuolewa/kuwa mke tena aliye mwema, tungekuwa tunaoa yeyote tu! Na vivyo hivyo hata kwa wanaume! Na hapa tunazungumzia THAMANI YA KUWA MKE/MME ANAYEFAA, siyo bora mke/mme!
Ila kwa thamani ya kuwa ni 'binadamu' ipo pale pale tu kwa wote bila kujalisha alizaa kabla hajaolewa au ndani ya ndoa!
Baba yako nampa hongera kwa kuwalea vyema dada zako mpaka wakapata waume wa calibre waipendayo ambao najua walikuwa willing kulipa mahari ifaayo lakini mzee kwa mtazamo wake akaona ni vyema watoto niwape familia/jiko na la mahari halina thamani kwangu!! Hata mie nimeipenda!!
 
Last edited by a moderator:
Kha!...unaona mno...nilikuwa na lengo la kukaongezea nyama....kanakuja



Hahahaha!

Nilikua nimekashika nakakoti ghafla kakapotea Na kuleta shida! Kuja kukaangalia umekafuta!
 
wanaume wengine watamhukumu mdada kisa kazaa..
lakini je,ni bora kutoa mimba au kuzaa?
mnajua mdada alipata mimba katika mazingira gani?
wabebeshaji mimba wenyewe ni wanaume na wao ndo wa kwanza kudogola waliozaa...sijui mkoje?
aliye msafi na amhukumu huyo mdada kwa kuzaa kabla ya ndoa


mdada naye hakuwa muwazi
''the truth sets free''
kitendo cha kukana kuwa hana mtoto kakikana kiumbe alichokiweka tumboni mwake miezi tisa na akakizaa kwa uchungu
sijui mwanamke wa aina gani anaweza mkana mwanae mwenyewe shauri ya ndoa...alitegemea itakuwa siri?
kama alijaribu kuficha kitu sensitive kama hicho je ana uwezo wa kuficha mangapi?
alitakiwa kuwa muwazi...baasi

na
kuwa na mtoto sio sababu ya kutokuolewa..anaekupenda atakuoa tu.....wasiotaka wakatafute wa kufanana nao huko..
 
Mkuu Malafyale nikuambie kitu? Dada zako wana thamani kubwa sana ndiyo maana wakapata waume wa kuwaoa! Thamani ya mtu huwa ipo pale anapojijengea tabia ya kujiheshimu na kuheshimu wenzake akiambatanisha na sifa ya kuwa mkweli! Mtu kuzalia nyumbani bila kuolewa/kubakwa na akajiongezea tabia ya kusema UONGO tayari huyo heshima yake ipo chini na vivyo hivyo thamani yake ya kuwa mke inakuwa imeporomoka! WANAWAKE WOTE WANGEKUWA NA THAMANI SAWA YA KUWA MKE basi pasingekuwepo na kuhangaika kuchagua mtu anayefaa kuolewa/kuwa mke tena aliye mwema, tungekuwa tunaoa yeyote tu! Na vivyo hivyo hata kwa wanaume! Na hapa tunazungumzia THAMANI YA KUWA MKE/MME ANAYEFAA, siyo bora mke/mme!
Ila kwa thamani ya kuwa ni 'binadamu' ipo pale pale tu kwa wote bila kujalisha alizaa kabla hajaolewa au ndani ya ndoa!
Baba yako nampa hongera kwa kuwalea vyema dada zako mpaka wakapata waume wa calibre waipendayo ambao najua walikuwa willing kulipa mahari ifaayo lakini mzee kwa mtazamo wake akaona ni vyema watoto niwape familia/jiko na la mahari halina thamani kwangu!! Hata mie nimeipenda!!



Safi sn muuza ubuyu

Nafikiri dada zetu wanaotetea watakua wameelewa sasa vzr!
 
Last edited by a moderator:
Huo ndio ukweli ulivyo! Wanawake wakiwa watu wazima hugeuka Na kuanza kuingilia mambo ya ndoa za vijana wao Na Kuanza kuwanyanyasa wake Wa vijana wao!


Kuna mengi sn nyie Kina mama mkiwa wakubwa mnayasimamia km haki huku mnasahau Kua wakati mlipokua mabinti mlitetea maovu!

Subiri kijana wako akue Alafu Uone! Alafu tena km wewe unaonekana utakua mkali kweli kuliko huyo tumboo

Hahaha ndo mana nimesema mi chichemi
 
Last edited by a moderator:
wanaume wengine watamhukumu mdada kisa kazaa..
lakini je,ni bora kutoa mimba au kuzaa?
mnajua mdada alipata mimba katika mazingira gani?
wabebeshaji mimba wenyewe ni wanaume na wao ndo wa kwanza kudogola waliozaa...sijui mkoje?
aliye msafi na amhukumu huyo mdada kwa kuzaa kabla ya ndoa


mdada naye hakuwa muwazi
''the truth sets free''
kitendo cha kukana kuwa hana mtoto kakikana kiumbe alichokiweka tumboni mwake miezi tisa na akakizaa kwa uchungu
sijui mwanamke wa aina gani anaweza mkana mwanae mwenyewe shauri ya ndoa...alitegemea itakuwa siri?
kama alijaribu kuficha kitu sensitive kama hicho je ana uwezo wa kuficha mangapi?
alitakiwa kuwa muwazi...baasi

na
kuwa na mtoto sio sababu ya kutokuolewa..anaekupenda atakuoa tu.....wasiotaka wakatafute wa kufanana nao huko..



Umesema vema dada Yangu

Ngoja nimuimbe muuza ubuyu ajaribu kujibu hoja yako!
 
Last edited by a moderator:
wanaume wengine watamhukumu mdada kisa kazaa..
lakini je,ni bora kutoa mimba au kuzaa?
mnajua mdada alipata mimba katika mazingira gani?
wabebeshaji mimba wenyewe ni wanaume na wao ndo wa kwanza kudogola waliozaa...sijui mkoje?
aliye msafi na amhukumu huyo mdada kwa kuzaa kabla ya ndoa


mdada naye hakuwa muwazi
''the truth sets free''
kitendo cha kukana kuwa hana mtoto kakikana kiumbe alichokiweka tumboni mwake miezi tisa na akakizaa kwa uchungu
sijui mwanamke wa aina gani anaweza mkana mwanae mwenyewe shauri ya ndoa...alitegemea itakuwa siri?
kama alijaribu kuficha kitu sensitive kama hicho je ana uwezo wa kuficha mangapi?
alitakiwa kuwa muwazi...baasi

na
kuwa na mtoto sio sababu ya kutokuolewa..anaekupenda atakuoa tu.....wasiotaka wakatafute wa kufanana nao huko..

Yan kwa mara ya kwanza my wii umeongea poin mnooo
 
Back
Top Bottom