Kilichomtokea rafiki yangu ni funzo kwangu

Kilichomtokea rafiki yangu ni funzo kwangu

Dini yangu inaamrisha binti ataje mahar yeye mwenyewe na Mara nyingi tunaambiwa tutaje kiwango ambacho bwana harus ana uwezo nacho .hii inamaanisha mahar haiusian na thaman ya mtu hata akimtilea million 50 kama hawatopendana ,kuheshimiana na kuthaminiana bas hiyo ndoa haina thaman
 
Hadhi ya binti ipi? Kisa ana mtoto?
hivi nyie mnaowachukulia negative mabinti wenye watoto huwa mnawaza nini?
mtoto/watoto si kitu kwenu?kuna watu wanakunywa dawa za miti shamba, wengine kutwa kukimbiza majogoo kwa waganga
ili wapate mtoto.....!!!
mtoto ni majaaliwa ya mungu sio mpango wa binadamu, hamtaki binti asepe zake

mimi nilisema hv sitamficha mwanaume km nna mtoto
na sikujutia kuzaa na nlisema km sitaolewa kisa mtoto potelea pote..
nashindwa kuelewa wanaoficha watoto eti kisa ndoa ni ujinga
mbona wao wanaoa na wana watoto
 
mkuu amini nachokwambia mm binti ana mtoto na kwa maelezo yake ana 21 yrs unless awe amemdanganya tena rafiki yangu kwa mara nyingine! cha ajabu binti ni mwalimu wa primary kaajiriwa mwaka huu alisoma katoke TC.

mi naamini kuna binti alipanga kwetu wa 92 ana mtoto wa miaka nane sishangai kabisa
 
mambo ya kudaiana mahari sijui milioni ngapi, au ng'ombe kumi na ngapi mi naona uzushi tu, kama mahari ni appreciation kwa kumlea binti yao basi wafanye tu laki ngapi ivi au ng'ombe watatu wanne. Kudaiana mahari kubwa ndio tunaanza sasa mambo ya kuthaminisha viwango, kwanza sio mweupe, kazaa, nk. utadhani mtu anauzwa bana....
 
mambo ya kudaiana mahari sijui milioni ngapi, au ng'ombe kumi na ngapi mi naona uzushi tu, kama mahari ni appreciation kwa kumlea binti yao basi wafanye tu laki ngapi ivi au ng'ombe watatu wanne. Kudaiana mahari kubwa ndio tunaanza sasa mambo ya kuthaminisha viwango, kwanza sio mweupe, kazaa, nk. utadhani mtu anauzwa bana....
Huyu haitaki asili.....cl mweupe utatoa tu
hahahahaa
sambaza upendo

We huoni naandaa sherehe kwa upendo kabisa.....lol
 

Kuna siku niliwahi kutoa ushauri ufananao na ishu kama hii ya binti muongo muongo halafu nikaambiwa 'bado hujafikia muda wa kuoa wewe' kisa tu huyo jamaa alimsamehe binti na wakaendelea na uchumba....
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.2 months down the line: wakaachana! I guess bado sijafikia umri (maturity) ya kuoa....
Hahahahahaaaa, most of the women will never know about this issue until the moment they see light is going off at the end of the tunnel!
 
amwache asimwoe, binti atanyanyasika mno, kama thamani yake haifiki hata 2m kisa kazaa??


mmmh mie huwa naona hata kamahali ka one m ni kadogo sana labda ni kama shukrani tu
kwa sababu wazazi wamekaa na mtoto wao toka mdogo ,kumtunza kumsomesha na kumpa huduma zote muhimu ,sasa anaondoka kwa wazazi na kwenda sehemu nyingine

Hiyo mahari kweli inatosha kwa utu ,heshima ya mke na family anayotoka ? :A S wink:

Tuseme ni ka asante msinimeze kina Asprin na Kaizer
 
Tatizo kubwa hapa kwa Binti anaonekana ni muongo,kama hili amedanganya mmewe mtarajiwa atashindwa kumwamini kwa mengine atakuwa anajua anadanganywa

Lakini tukirudi kwenye thamani ,Kila mwanadamu anastahiri kuthaminiwa
 
mmmh mie huwa naona hata kamahali ka one m ni kadogo sana labda ni kama shukrani tu
kwa sababu wazazi wamekaa na mtoto wao toka mdogo ,kumtunza kumsomesha na kumpa huduma zote muhimu ,sasa anaondoka kwa wazazi na kwenda sehemu nyingine

Hiyo mahari kweli inatosha kwa utu ,heshima ya mke na family anayotoka ? :A S wink:

Tuseme ni ka asante msinimeze kina Asprin na Kaizer
mzazi kumlea mwanae ni jukumu lake, sio eti mahari iwe ndo vuna vuna time kurudisha gharama zenu, uo ni ujima. mie mwanangu namtoa hata bure, as long as jamaa atakuwa anamjali kama mshua wake nilivyokuwa nafanyia
 
mkuu amini nachokwambia mm binti ana mtoto na kwa maelezo yake ana 21 yrs unless awe amemdanganya tena rafiki yangu kwa mara nyingine! cha ajabu binti ni mwalimu wa primary kaajiriwa mwaka huu alisoma katoke TC.

Inawezekana akawa na umri huo kweli mfano alimaliza darasa la saba akiwa na miaka 13 na 14 akazaa, 15 akarudishwa shule hadi 18 na chuo miaka miwili jibu ni hilo hapo.
 
Kinachomuuma rafiki yangu ni kuwa,

Binti alimdanganya awali,

Ukweli kaupata kwa watu wengine,

hivyo alitegemea mahari ishuke kwa sababu tayari binti ni used na c fresh.

sasa kama binti ni used na si fresh mwambie amwache dada wa watu aende akatafute bikra. yaani hadhi ya mtu unalinganisha na hela. yaani huyo rafiki yako hana utu na ajampenda kwa dhati huyo dada na bora alivyodanganywa huyo dada alishamshtukia kuwa ni mnyanyasaji
 
mimi nilisema hv sitamficha mwanaume km nna mtoto
na sikujutia kuzaa na nlisema km sitaolewa kisa mtoto potelea pote..
nashindwa kuelewa wanaoficha watoto eti kisa ndoa ni ujinga
mbona wao wanaoa na wana watoto

kabisa huyo binti hajitambui how can u hide ur child eti ndoa... mtoto ana thamani kuliko huyo mwanaume. sasa unaenda huko hafu unakuwa huzai sijui utarudi kwenu kumchukua mwanao useme we sio mgumba
 
Hadhi ya binti ipi? Kisa ana mtoto?
hivi nyie mnaowachukulia negative mabinti wenye watoto huwa mnawaza nini?
mtoto/watoto si kitu kwenu?kuna watu wanakunywa dawa za miti shamba, wengine kutwa kukimbiza majogoo kwa waganga
ili wapate mtoto.....!!!
mtoto ni majaaliwa ya mungu sio mpango wa binadamu, hamtaki binti asepe zake
umesema sahihi sana, na mbona sisi wanaume tukiwa na watoto haiwi issue? Kwani mwanaume anaoa mtoto au mwanamke aliyempenda? Tuache umbulula na kudanganya humu jamvini. Mwanamke mwenye mtoto ni kama wengine tu
 
Huu uzi umenikumbusha Brad Paisley alivyoimba kuwa mama yake ambaye alikuw single mother alipata shida sana kupata wa kumuoa...kila aliye date naye akigundua kuwa Brad ana exist anampiga chini.

Kuna sehemu anasema dating kwa single mother inakuwa kama 'job interview'...

Lakini akaja kumpata mwanaume mmoja ambaye for the first time alimwambia mama yake kuwa waende out na Brad (by then akiwa 5 years old)...na until now he is the same person he calls dad kwani alikuja kumuoa mama yake na kumpa malezi mazuri sana Brad...

Toka niusikilize huu wimbo nimeona huruma sana; ukikaona ka Brad kanavyosikitikia kuwa kiwingu kwa mama yake...nawaombea single mothers wapate wanaume kama baba wa kambo wa Brad...

Kwa wapenzi wa country unaweza uangalia kwenye hii link ya You Tube

https://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=BjO1F6oCab8&list=RDJCjXaEbrLdw
 
Je angekuta ametoa mimba na hana mtoto angejua?Hebu tutoke kwenye "maboksi"!Mapenzi ya dhati hayapo hivyo.
 
Back
Top Bottom