Kilichomtokea rafiki yangu ni funzo kwangu

Kilichomtokea rafiki yangu ni funzo kwangu

Hahaha

Huyu tumboo anaonekana ni Fundi sn!

Apigwe marufuku asifike Bariadi! Atatuulia wazee Wetu!

Na watu wa hko na iv hupenda wanawake wenye rangi mbona ntapata wengi labda umfiche mzee wako ndani
 
Last edited by a moderator:
Baba zetu wana wake zao tayari kwahiyo akikupachika mimba shida kama hizi zinakukuta.

Eti wana wake!!! tena hao ndio wazuriii koz wanjua kutunza plus kuwapa mautundu chumban lazma wawakimbie wake zao
 
binafsi sijapenda jamaa anavyomchukulia huyo binti. mahari siyo lazima amalize anaweza kutoa hata nusu tu halafu nyingine akamalizia siku za baadaye. Kwenda kujitambulisha halafu baadaye mnagaili kisa mahali ni kubwa huo ni ushamba kupitiliza.

Yan ujamuelewa cio mahar kubwa et hana hadhi ya 1M......cpat picha angekua na watoto wawil nahis angetolewa 50000
 
Daah hapa sina usemi zaidi.. Tatizo hiki kizazi chetu cha sasa hakina hofu ya Mungu. No sex before marriage ni big issue eti

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums



Safi sn dada Yangu!

Nafikiri mpk hapo hautowalaumu wasukumu Ktk hili!

Ubarikiwe!
 
Nilitamani kukuuliza swali lakini kijiweni hapafai hapa, Bikra simtaki pia coz mie sio bikra. Ningekuwa na mtoto ningetafuta aliyezaa tayari. Kwa vile sina mtoto wala sio bikra, basi natafuta ambaye hana mtoto lakini sio bikra. Khantwe kubali au kataa, thamani/value yako inashuka "UKIZALISHWA NYUMBANI" unless useme hutaki kuolewa kwa mahari..


Eli79 mambo Mkuu?

Huyu Khantwe Mbona anatetea sn?
 
Last edited by a moderator:
Thamani ya mwanamke iko palepale haijalishi ana mtt au la,,,,,,,,
Katafute hao fresh ambao ni more used than ur fiancee.
 
watu wengine bwana, kuoa utake wewe, mahari ikikushinda nenda kanegotiate kua una hiyo m, wakikataa wakwe si unaacha kwani watakushia bastola utoe mahari,
 
Japo mimi ni mwanamke lakini hili swala la mabinti kukimbilia kuzaa kabla ya ndoa silipendi na linanikwaza sasa, tena karne hii ndo imekuwa kama fashion, nazani la msingi ni kuchagua moja either amua tu kwamba sihitaji ndoa nazaa na kulea mwanangu au jitunze usubiri mume. Hii iende hata kwa wanaume pia, make sure unafanya safe sex ili mwisho wa siku usije zalisha mwingine ukaoa mwingine, nazani wengi tunapenda kuinga kwenye ndoa na kuanza ukurasa mpya usio na machanganyo ya sijui mzazi mwenzio

Umeanza vizuri mwishoni umechepuka...... Waambie wa-abstain sex mpaka kwenye ndoa
 
Yeye akimuoa anatarajia kupata nini kama sio watoto! Tuache unafiki wa kujifanya wasafi
 
Mkuu!
Baba yangu kaozesha dada zangu 2 hadi sasa na HAWAKUWA na watoto kabla ya kwenda kwenye ndoa zao na Mzee ALIKATAA MAHARI!

Dada zangu wanaheshimiwa mno kwenye ndoa zao na hata ukweni ingawa walienda bure kabisa!Mke akizaa sio kweli ndiyo eti hana thamani!Thamani ya mke wako anapewa kwanza na ww mme wake wengine wote watafuata!

Tumeongelea vitu viwili tofauti mkuu,
..Dada zako waliolewa bila kutolewa mahari coz baba ''hakutaka kupokea'', ila angetaka basi kusingekuwa na shaka. Wangekubaliana na vijana wangetoa mahari bila shida. by the way, hata sista angu aliolewa bila mahari. (imani ya babangu pia)

Labda nikupe mfano, kule kwetu Kihurio, tuna mila kuwa katika kulipa mahari lazima kijana atozwe pesa kwa ajili ya kumpa mama mkwe, "YA MLALA" hii ni kushukuru kwa kumtunza binti hadi kufikia kuolewa. Kama huyo binti alizalishwa kabla basi huyo kijana hatozwi hiyo kitu, which means ''thamani yake'' imeshuka... Hizi ni mila ambazo tunazifata lakini tunajifanya hatuzijui..aaaah!
 
Ntuzu, mambo safi..nashukuru Mungu kwa uzima!!
..Mkeo Khantwe anajaribu kunipa changamoto kidogo hapa..!!



Unajua Mkuu haya mambo ukirudi Ktk mambo ya Imani, ndoa inatakiwa wote wawe Bikra!


Sasa haya mambo ya Dunia ni shida mkuu'
 
Last edited by a moderator:
Tumeongelea vitu viwili tofauti mkuu,
..Dada zako waliolewa bila kutolewa mahari coz baba ''hakutaka kupokea'', ila angetaka basi kusingekuwa na shaka. Wangekubaliana na vijana wangetoa mahari bila shida. by the way, hata sista angu aliolewa bila mahari. (imani ya babangu pia)

Labda nikupe mfano, kule kwetu Kihurio, tuna mila kuwa katika kulipa mahari lazima kijana atozwe pesa kwa ajili ya kumpa mama mkwe, "YA MLALA" hii ni kushukuru kwa kumtunza binti hadi kufikia kuolewa. Kama huyo binti alizalishwa kabla basi huyo kijana hatozwi hiyo kitu, which means ''thamani yake'' imeshuka... Hizi ni mila ambazo tunazifata lakini tunajifanya hatuzijui..aaaah!

Kwa hiyo binti hata kama alikuwa malaya tu lakini kwa vile hajazaa anaonekana amejitunza. Si kila mila zinafaa kuendelezwa zingine za kinafiki tu kama hizi...
 
Back
Top Bottom