Kilichompeleka JK USA hiki hapa


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Huku nyumbani serikali yake ikiwa imewatelekeza wafanyakazi wa Jumuiya.....

march7-2.jpg




Zaidi ya winter shopping kingine ni hiki hapa. This is where our Humble President feel more at home. Tazama tabasamu lake hilo utafikiri yeye ndiye meneja wa hao BOYZ II MEN

Boys_ii_Men_with_Kikwete1.jpg
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
45
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 45
Braza wapi hii picha ya piresidenti na boyz 2 men kwa USA!?
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,459
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,459 184 160
Lakini Wabongo jamani nyie kiboko!
Yaani kila mtu anaponda JK kupiga picha na Boyz to men kisha hao hao Wabongo wajuzi wa kusaga na meno tunawaona wao wakipigana vikumbo kupata picha wakiwa na JK, mijino yote njeee hali ndio wa kwanza kusema JK hafai.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Mkandara, green29, kichuguu

naona mnashangaa tuuu
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Lakini kwani hao Boyz II Men hawakutamani kupiga picha na president wa Tz? Ingeleta maana gani kama hao wanamuziki wangemwomba JK apige nao picha, halafu ati yeye akatae! Yani angetoa maelezo gani ya kuwakatalia kupiga nao picha? Hivi tunataka rais ambaye yuko anti-social, anayeogopa hata kupiga picha na watu kwa ajili ya kumbukumbu zao? Yapo ya kushutumu kuhusu JK lakini hili la picha naona halina msingi wowote!
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
ndio Rais wetu huyo...
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Tuulizeni sisi tuliokuwepoi. Ni nani alimfuata nani?
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
Tuulizeni sisi tuliokuwepoi. Ni nani alimfuata nani?
duh i guess hilo sio swali na atakaeuliza sio mzima as yajulikana fika ni nani alimfuata nani!ni mojawapo ya his dreams kubecome true jamani!
nshasema tena next muda waandaliwe hao kina JLo,Beyonce n kadhaa wa kadha
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
"Mchelea mwana hulia na nduguze" na " mchuma chuma huchuma visivyoliwa". Sasa huyu mlimchagua kwa asilimia 84, sasa anawatia majanga. Mlishaambiwa sio kila mweupe ni mzungu, wengine mazeru zeru.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,336
Likes
2,839
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,336 2,839 280
it's so absurd and indeed defies logic for our dear President to attend such an event whose motives are not clear.Were it a musical concert for fundraising to help the hungry and poor and the sick and JK asked being a guest of honor for the event ingeeleweka,yaani ingekuwa kama ile ya USA 1984 for Ethiopia,hapo hata angepiga picha na kina Beyonce,Rihanna,J.Lo,Eve,Lady Saw,Foxy Brown et al ingeeleweka...

Or was it to fulfil a long held dream and make true of his alias "Boyz II Men"?Please JK may you be serious for a moment?History will record all that you are doing now and as Bob Marley put it"time will tell..."
 
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
249
Likes
4
Points
0
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
249 4 0
Katika hili waungwana hatuko fair enough kwa mh.President wetu
Acheni mungu aitwe mungu kwani inampasa kila aliye binadamu alitambue hili kwa kina.

JK yuko sahihi sana kupiga picha na vijana wale kwa sababu zifuatazo
1. Tafsiri nzima ya Sulivan org
2.Hata yeye na Ndanda Kosovo walishaitwa Boyz to Men
3.Ni waafrika wenzetu tatizo nini jamani????????
 
Mnhenwa Ndege

Mnhenwa Ndege

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2007
Messages
243
Likes
12
Points
35
Mnhenwa Ndege

Mnhenwa Ndege

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2007
243 12 35
our dearest President is really photogenic. let us not pounce on him on everthing that he does.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Du!!! JF kuna uhaba wa watu wa kuchambua hoja,,, ndio maana mauza uza kama haya yanaonekana ni hoja ya Kujadili...
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
45
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 45
Zaidi ya winter shopping kingine ni hiki hapa. This is where our Humble President feel more at home. Tazama tabasamu lake hilo utafikiri yeye ndiye meneja wa hao BOYZ II MEN

Boys_ii_Men_with_Kikwete1.jpg
Hatupingi kupiga picha, tunafurahia kuona alivyotoka chicha na kundi lake zima la Boyz II Men. Muungwana yuko social, hilo hatuna wasiwasi, ndio maana hata TMK wanaume wameweza kuingia ikulu.

Afu hiyo flag yetu hapo nyuma inaweza kuvutia wawekezaji!

Mwanakijiji pls iunganishe hii picha kwenye lile shindano letu la bendera ya Taifa. I rank this as the best of JF photos in 2007.
 
mtuwawatu

mtuwawatu

Senior Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
106
Likes
1
Points
35
mtuwawatu

mtuwawatu

Senior Member
Joined Oct 30, 2007
106 1 35
Mwacheni prezooooooooo ale happy, bwana atleast aliwahi kupiga picha na BOYZ 2 MEN. GUD PREZOOO.
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
it's so absurd and indeed defies logic for our dear President to attend such an event whose motives are not clear.Were it a musical concert for fundraising to help the hungry and poor and the sick and JK asked being a guest of honor for the event ingeeleweka,yaani ingekuwa kama ile ya USA 1984 for Ethiopia,hapo hata angepiga picha na kina Beyonce,Rihanna,J.Lo,Eve,Lady Saw,Foxy Brown et al ingeeleweka...

Or was it to fulfil a long held dream and make true of his alias "Boyz II Men"?Please JK may you be serious for a moment?History will record all that you are doing now and as Bob Marley put it"time will tell..."
You are Very right...!!!honestly its Shane to our prez'
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Lakini kwani hao Boyz II Men hawakutamani kupiga picha na president wa Tz? Ingeleta maana gani kama hao wanamuziki wangemwomba JK apige nao picha, halafu ati yeye akatae! Yani angetoa maelezo gani ya kuwakatalia kupiga nao picha? Hivi tunataka rais ambaye yuko anti-social, anayeogopa hata kupiga picha na watu kwa ajili ya kumbukumbu zao? Yapo ya kushutumu kuhusu JK lakini hili la picha naona halina msingi wowote!
The bigger issue si JK kupiga picha, bali kuwa katika mazingira hayo (Sullivan) huku watu wakimchota kisaikolojia na vikolombwezo vya udaktari na ma-award huku wakijiandaa for the kill. One need not be a Kasparov to see this move.
 

Forum statistics

Threads 1,238,228
Members 475,878
Posts 29,313,278