Kikwete Atafanya Mabadiliko Karibuni


M

mwana siasa

Senior Member
Joined
Aug 28, 2007
Messages
119
Likes
1
Points
35
M

mwana siasa

Senior Member
Joined Aug 28, 2007
119 1 35
[/B
Ndugu wana jf kuna TETESI kuwa baada ya kuona hali ya hewa hapa nchini kwetu haindi vizuri,muungwana atafanya mabadiliko makubwa sana katika baraza lake la mawaziri,na zoezi hili linasemekana kufanyika moda wowote kuanzia sasa na kabla ya bunge la octoba,hasahasa atakaporudi kutoka italy na france,na hatua hii inakuja baada na ccm kuona hali ya serikali na chama kwa ujumla si nzuri hususani baada ya kugundua kuwa viongozi wengi wa serikali wako kwa ajili ya matumbo yao,licha ya hivyo pia inasemekana kuwa baada ya muungwana kuwepo ndani ya mtandao huo wa maslahi ambao umemwezesha kufika hapo alipo inasemekana kuwa ccm halisi + wazee wa chama ili kunusuru jina la serikali na chama yataletwa majina mapya kabisa katika mabadiliko haya,na pia kuna tetesi el atabaki ila 2010 itakuwa mbinde kutokana na ccm hiyo halisi kumuona ni mtu anayependa mno maslahi yake binafsi kuliko kitu kingine duniani.Na hapo ndo tofauti kati ya jk na el itaanza kuonekana mara baada ya muungwana kuvutwa kutoka katika kundi hilo la mtandao mpaka kwenye kundi la ccm halisi,na sura hizi mpya ndo zitakuwa mapendekezo ya ccm halisi na muungwana kwa ujumla na licha ya hivyo pia baraza hili ndo litatoa picha halisi ya baraza kamili la 2010,

Swali,je kuna mwenye aliyepata tetesi kuhusiana na habari hii?
Na je ni nani atatoka na ni nani ataingia?
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
iliandikwa kitu kama hii over 3-4 times in a 2 week period consecutively ! i hope this time it turns out right !
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Kwa hiyo apo yote hayo ni tetesi, itabidi nisubirinione kama ni kweli, kwani anarudi lini na October ndo hiyo inaishia?
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Phillemon Mikael upo? Maana wewe ndie huwa unatuletea za uhakika kabisa kutoka jikoni. Tafadhali tuna hamu ya kuzisoma hizi.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
hapo ^^^^^^ (juu) ni kweli kabisa uliyosema !
 
M

mwana siasa

Senior Member
Joined
Aug 28, 2007
Messages
119
Likes
1
Points
35
M

mwana siasa

Senior Member
Joined Aug 28, 2007
119 1 35
alisema kuwa ziara hiyo itakuwa ya siku nane tu ambayo sawa na wiki moja tuu,so naamini kabisa kuwa yuko katika siku zake za ukingoni uko ughaibuni
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Kwa hiyo apo yote hayo ni tetesi, itabidi nisubirinione kama ni kweli, kwani anarudi lini na October ndo hiyo inaishia?
Habari kubwa hiyo!!,Mkuu wa kaya anarudi Tanzania Jumanne Usiku.(22.10.07)
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
akifanya mabadiliko ina maana kelele za wapinzani zinamsumbua, so ili kuwa consinstent hatafanya mabadiliko hivi sasa hadi sometime middle next year.. ila kama yatakuwepo ni yale ya shuffling of ministers.. siyo kuwatema. Na kuna dalili kuwa atafanya semina nyingi ya kutathmini miaka miwili iliyopita... na kuwapa wasaidizi wake nafasi ya mwisho to prove to him kwanini wasitemwe..
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
akifanya mabadiliko ina maana kelele za wapinzani zinamsumbua, so ili kuwa consinstent hatafanya mabadiliko hivi sasa hadi sometime middle next year.. ila kama yatakuwepo ni yale ya shuffling of ministers.. siyo kuwatema. Na kuna dalili kuwa atafanya semina nyingi ya kutathmini miaka miwili iliyopita... na kuwapa wasaidizi wake nafasi ya mwisho to prove to him kwanini wasitemwe..
Na hadi semina ziishe itakuwa na 2010 imeshafika, maana kwa miaka 2 ndo umekuwa mwendo wa semina elekezi na warsha, which means kazi halisi itakuwa haijafanywa, na hivyo kuwa na justification ya miaka mingine 5 'ili kazi ifanyike' maana sasa hao mawaziri na watendaji 'wapya' watakuwa wameiva, no?
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
tupunguzeni mambo ya siasa wazee, tusubiri atakachofanya ni kwa ajili ya maendeleo ya taifa ! kelele nyingi saa nyingine hazisaidii !
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Hizi ramuli tumezizoea sasa hapa JF, lakini je kuna haja kweli ya kupiga ramuli? Kilichowazi ni kuwa Rais ana uwezo na mamlaka ya kufanya mabadiliko na kwa hali ilivyo hakuna cha ajabu kama atafanya hayo mabadiliko. Actually it is long overdue! Tayari kwa kuchelewa kufanya mabadiliko katika serikali yake ameshaonyesha kuwa yeye ni lile jibwa linaonekana kuwa ni li kali lakini kumbe halina meno (kibogoyo) na hivyo haliwezi kufanya chochote zaidi ya kubwaka na kutoa mate mengi mdomoni!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
ni bora kupiga kelele kuliko kukaa kimya, kwani hata walinda mpunga hupiga kelele hata kama ndege wako shamba la jirani!! Ukinipa uchaguzi kati ya kufumba macho na kutopiga kelele huku kuombea mambo yataenda vizuri, na kupiga kelele na kuhamaki ili mambo yaende sawa, uchaguzi huo ni rahisi!!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Hivi hata JK akifanya mabadiliko, hao watakaokuja kweli ni nani na wana uwezo kiasi gani?

CCM sasa ina matatizo mengi, lipo la uwezo na lingine la ufisadi.

Mimi naona japo wanaweza kutokomeza la ufisadi lakini uwezo wa viongozi wetu wengi ni mdogo hata kama wana Ph.D.

Creativity ina lack kwenye viongozi wa juu na matokeo yake wanasubiri mpaka JK au Lowasa awaambie cha kufanya.

Mfano mmoja ni wizara ya Miundo Mbinu, yaani hapo kuna mambo mengi mno ya kufanya ili kuongeza utendaji wa serikali lakini
sioni kama kuna mipango mathubuti, ni mwendo ule ule wa kila siku wa kusua sua.

Kuna mawaziri wachache sana ambao wana uwezo hata wa kuwa CEO wa kampuni ya watu 1000 mbali ya huo uwaziri.
 
M

mwana siasa

Senior Member
Joined
Aug 28, 2007
Messages
119
Likes
1
Points
35
M

mwana siasa

Senior Member
Joined Aug 28, 2007
119 1 35
Jamani mwenyezi Mungu anisamehe,hakuna waziri ambaye namchukia kama kapuya,kamuamisha mzee wa watu pale oysterbay kisha kampeleka katika nyumba za jumuia za shirika la bandari,nyumba hiyo ipo oysterbay sehemu inaitwa morogoro stores jirani kabisa na kona ya kuja hospital ya macho ya ccbrt,
 
255Texter

255Texter

Senior Member
Joined
Aug 31, 2007
Messages
150
Likes
1
Points
33
255Texter

255Texter

Senior Member
Joined Aug 31, 2007
150 1 33
Jamani mwenyezi Mungu anisamehe,hakuna waziri ambaye namchukia kama kapuya,kamuamisha mzee wa watu pale oysterbay kisha kampeleka katika nyumba za jumuia za shirika la bandari,nyumba hiyo ipo oysterbay sehemu inaitwa morogoro stores jirani kabisa na kona ya kuja hospital ya macho ya ccbrt,
Huh??????????????????????????
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Jamani mwenyezi Mungu anisamehe,hakuna waziri ambaye namchukia kama kapuya,kamuamisha mzee wa watu pale oysterbay kisha kampeleka katika nyumba za jumuia za shirika la bandari,nyumba hiyo ipo oysterbay sehemu inaitwa morogoro stores jirani kabisa na kona ya kuja hospital ya macho ya ccbrt,
Nyumba ya yule mzee aliyekuwa naibu gavana?
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Mtanzania

Mabadiliko ndiyo yanayotakiwa, kwani nani alifahamu kwamba JK angekuwa rais au Mkapa let alone Mwinyi. Kweli wengi hawana uwezo na kama JK anaweza kufanya kweli hao watakaochaguliwa itabidi wafanye competition huko wanakowekwa ili waonekane wanafaa. Tatizo wale wanaofaa wanaibuliwa mizengwe na mafisadi ili waendelee kula pesa za walipa kodi.

JK lazima awatose wote wale ambao wanafanya biashara ili waendeleze biashara zao vizuri na kuwaacha wachapa kazi,sioni kama kuna tatizo hapo.
 
T

tz_devil

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
272
Likes
34
Points
45
T

tz_devil

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2007
272 34 45
JK atawapaje mawaziri wake semina elekezi wakati yeye mwenyewe anahitaji hiyo semina elekezi? Ameshindwa kazi yeye na mawaziri wake wote waondoke ili wawapishe watu wenye uwezo wa kufanya kazi...asitupotezee muda.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
hii sawa na ile

"kuna jamaa alikuwa akimuomba mungu sana ampe mali, lkn kila siku akawa maskini, mwisho akaamua kutukana na kusema wewe mungu gani huna lolote hata huwezi kunipa millions dala huna jeuri hiyo,sasa kuna swahiba yake akamuuliza baada ya maombi yake mbona unakufuru, akajibu nnamchonga ukali mungu anipe".

sasa hii ni sawa na kumchonga ukali Jk abadilishe baraza sawa sie tunaangalia kitachofuata
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
hii sawa na ile

"kuna jamaa alikuwa akimuomba mungu sana ampe mali, lkn kila siku akawa maskini, mwisho akaamua kutukana na kusema wewe mungu gani huna lolote hata huwezi kunipa millions dala huna jeuri hiyo,sasa kuna swahiba yake akamuuliza baada ya maombi yake mbona unakufuru, akajibu nnamchonga ukali mungu anipe".

sasa hii ni sawa na kumchonga ukali Jk abadilishe baraza sawa sie tunaangalia kitachofuata
Mifano yako ionaendana sana na unachofikiri wewe mtu mwenye majina mengi humu. JK ni raia tu tena asiyejiamini
 

Forum statistics

Threads 1,238,415
Members 475,954
Posts 29,319,703