Kijana leo umeyateka Magazeti yote huko.

Kijana leo umeyateka Magazeti yote huko.

yani bado nchi watz wataendelea kumpa mswahili.
 
Huyo wanamtanguliza tu ili wapinzani waanze wapambane naye, kumbe kumbe wanapambana na wrong person.......hizo zote strategy za kisiasa comes 2015...
 
Baada ya Jk hatutochagua tena mtu asiyekuwa na record ya kutatua changamoto za watanzania, kabla ya kuingia ikulu.

Tuambie nini umeshawahi kukisimamia ktk nchi hii kikawa.

KURA ZA HURUMA MWISHO ILIKUWA AWAMU YA NNE
 
presdent January makamba.
05ddJanuary-Makamba.jpg
 
Huyu ni mswahili akiwa rais mambo yatakuwa yale yale kama jk

Hiyo JK kama umemmanisha kama atakuwa kama Jakaya Mrisho Khalfan Kikwete, basi atakuwa ni safi sana, kwani hakuna wakatu tuliopiga hatu a katika nyanja zote zaidi ya wakati wa Kikwete.

Na kama JK ulimaanisha Juliasi Kambarage, basi Mungu atuepushe na hilo kwani hakuna wakati tuliporudishwa nyuma kimaendeleao na kuwa masikini wa mwisho duniani kama wakati wake. Puhh, Mungu atuepushe.
 
Enzi zileeee! Kama namuona alivokuwa ana-resit, kutafuta credits FOREST HILL SEC SCHOOL - Morogoro!
 
Nilikuwa hapa UDSM kwenye magazeti, maprofesa wakawa wanamponda January kwa kusema kwamba huwezi kugombea urais kwa kubebwa na viongozi wachache wa TAHLISO! Wanasema jamaa aliwanunulia viongozi wa TAHLISO simu kibao za mkononi!

Hata Obama walimcheka na kumkejeli alipotangaza nia yake ya kugombea uraisi marekani.

Way to go Januari, endelea na ndoto zako huwezi kujua mbele Mungu amekuwekea nini.

Na hao Maprofesa wanaoponda wenzao, mbona wakipewa mawizara yanawashinda?
 
Mswahili hana nafasi tena milele. Tumeona walivyotufanya
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom