Kiinglish cha Kanumba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiinglish cha Kanumba

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Rungu, Aug 7, 2011.

  1. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,874
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Kanumba Steve

    THEY ARE VERRY STRONG AND POWERFULL,THEY CONTROL D WORLD THE WAY THEY WANT,THEY R THE PRINCE OF THE WORLD...DO U KNW WHO R THEY?DNT MISS MY NEW MOVIE...''DEVIL KINGDOM''

    Ivi huyu Kanumba akiandika kwa kiswahili atakua amekosa nini?
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Halafu huko ndani movie nzima watakuwa wakiongea kiswahili na broken english kidogo, pamoja na kuwa na jina la kizungu,
     
  3. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    hata mimi nimeliona bandiko lake fb. Nimecheka mpaka jrani yangu akashangaa ikbd nimpe aone bas ikawa gumzo. Watu wameponda sana. Ni ulimbukeni wa kanumba. Haina hata haja ya kuwatch hyo movie maana madhaifu yameshaanza kujionesha
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kaazi kwelikweli
     
  5. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 723
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    na ndugu yake ray! Cjui ni kwa nn wavivu angalau kwenda kusomea hyo kazi yao, yaani hawajui! Wajifunze hata kwa JB
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ndio njia yakujifunza huwezi kujifunza bila kukoseja
     
  7. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,689
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Wanashindwa hata kupitisha kwa watu wanaofaham hicho kidhungu wakawasaidia? Ikiwa ni pamoja na kuandika script nzima then wakafanyia wazoezi??
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi wanakuwa hawajui kweli au wanaigiza?
    Kwa sababu kuna kwenye movie nyngne wanaongea vzuri
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Kumbukeni wao ni wasanii! Wanaweza kuandika watakavyo kuvuta attention ya watu! Tuache majungu kwa vitu vidogo
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    mkuu kwani hawa watu hawana director au consultant ili aweze ku-edit issue kama hizi kabla hazijafika kwa public???????????????????
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    ndio uwezo wake ulipogotea
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0

    Hawa wenzetu sijui kwanini hawaambiliki.Tumeshalijadili mno hili swala......

    Nani awaambie wasikie? Washauriwe wajikite kwenye lugha waliyoizoea kuwasilisha ujumbe wanaotaka kuuwasilisha kwa jamii.
    Inaeleweka kwamba kisa cha kung'ang'ania lugha ya "malkia' nikuingia soko la kimataifa.Wajue hakuna njia za mkato. Ama piga shule kieleweke, au tumia properly construed sentences kwenye scripts/subtitles.
     
  13. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,102
    Likes Received: 2,096
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    You cant teach an old monkey new tricks. Tatizo kubwa pia hatuna play script writers wazuri.Just wondering Dar university hawana kitengo cha performing arts?
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kipo ila industry haipo tayari kuwatumia wataalam wasomi kwa kuwa ni ghali sana, hata hao wataalam hawawezi kufanya kazi na wasanii wengi professionalism imepita kushoto.
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,925
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hapo sio sehemu sahihi ya kujifunzia ndugu..
     
  16. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,743
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Sio makosa yetu ni makosa ya mfumo.
     
  17. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,465
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    kuna chuki binafsi ama dau limetangazwa?
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Dah! lakini kaimprove kweli aisee,
    zamani sentensi moja ilikuwa mgogoro.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,390
    Likes Received: 28,189
    Trophy Points: 280
    Na akomae tu hivyo hivyo na achukulie ukosoaji wa watu kama changamoto ya kutaka kujifunza zaidi. Binafsi namsifu kwa kuwa na ujasiri wa hata kuthubutu kuandika hayo anayoyaandika.
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Nadhani watu wangeitazama hii kwa mtazamo huu hata thread ingekuwa na maana lakini hapa ni udaku tu, Kanumba ni fighter na hili la lugha ataliweza tu ukilinganisha alivyoweza mengine magumu zaidi.
     
Loading...