Kiingereza cha Paul Makonda kimejichimbia ardhini

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
21,635
2,000
Kuna awamu ilimteua MTU anaitwa Mulugo kama Naibu Waziri wa Elimu alichoenda kufanya SA kwenye Mkutano kiliwaacha Hoi watu. Baadae alitumbuliwa sikumbuki kosa lake. Akishindwa kutaja hata mwaka Kwa kuthungu.
Mimi nakumbuka alishindwa jua Tanganyika iliungana na nchi gani kuunda Jamhuri ya Muungano.

Naibu Waziri wa Elimu hajui Tanganyika imeungana na nchi gani ilikua ni ajabu na kweli surprisingly hakutolewa ofisini kwa kuonyesha hii incompetence.
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
8,320
2,000
Nimefuatilia mara kadhaa kuona uwezo wa Paulo kujibu hoja kwa kutumia lugha yake ya darasani , mara kadhaa anaponyemelea vyombo vya habari ujificha kwenye kiswahili. Niombe kujua kiingereza kipo pale au kipo chakuandika?
Kiingereza ni lugha kama ilivyo lugha yako ya nyumbani (Mother tongue. Kujua Kiingereza hakumaanishi intelligence au IQ kubwa.

Kutokujua misamiati ya kutosha ya lygha unayotaka kuwasilishia jambo kunaweza kukufanya ukaonekana hujui jambo.

Makonda kutumia Lugha anayoweza kuwasilisha jambo kiufasaha na kwa kadri ya anavyolifahamu jambo hilo ni kwa nia njema.
 

Bulesi

Platinum Member
May 14, 2008
9,839
2,000
Unachanganya mada sasa sema mi nshakuelewa unamlenga Nani

Mimi simlengi mtu hizo ni hallucinations zako!! Huyu mlevi ni Naibu Waziri anayeshuhurika na Usafiri na hiyo ni docket muhimu sana inayotakiwa kuongozwa na Naibu Waziri serious!!
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,803
2,000
Nimefuatilia mara kadhaa kuona uwezo wa Paulo kujibu hoja kwa kutumia lugha yake ya darasani , mara kadhaa anaponyemelea vyombo vya habari ujificha kwenye kiswahili. Niombe kujua kiingereza kipo pale au kipo chakuandika?
Sina hakika kama anakijua hicho kiingereza. Mweupe hasa hana kitu pale zaidi ya ujanja ujanja na kubebwa.
 

Fadhilim

JF-Expert Member
Feb 3, 2013
284
250
Kuna awamu ilimteua MTU anaitwa Mulugo kama Naibu Waziri wa Elimu alichoenda kufanya SA kwenye Mkutano kiliwaacha Hoi watu. Baadae alitumbuliwa sikumbuki kosa lake. Akishindwa kutaja hata mwaka Kwa kuthungu.
Huyo Mulugo enzi hizo ilikuwa ni shida anatoa hotuba anasema Tanzania ni muungano wa nchi ya Zanzibar na Zimbabwe.
Mpaka unawaza huyu ni Naibu waziri kweli, au kachukuliwa tu mlevi kwenda kwenye mkutano.
 

Tangantika

JF-Expert Member
Aug 12, 2018
2,320
2,000
Kuandika...!!? Hivi ulishawahi kuona mwandiko wake aliotumia kalamu na mkono wake...!? Ukitaka kujua kama anajua kuandika na mwandiko wake upo vipi, basi kama unatumia mkono wa kulia kuandika, basi funga macho halafu utumie mkono wa kushoto uandike "Nawasilimu kwa jina la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania" kisha fumbua macho, utakachokiona ndio mwandiko wake!
Mbona wana sayansi hawaandiki vizuri. Profesa wengi hapo mlimani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom