Tetesi: Kigogo: Humphrey Polepole aomba hifadhi Sweden!

Tetesi: Kigogo: Humphrey Polepole aomba hifadhi Sweden!

Kabisa mkuu, what goes around, comes around. Karma ni nyoko! Kwa hiyo na yeye yupo kwa mabeberu
Kweli tujifunze kuweka akiba ya maneno.
Hili neno "mabeberu" Polepole na akina Magufuli walikua wanalitaja kwa mbwembwe sana... kuna watu wanatamka neno "mabeberu" kujifanya wanaharakati kumbe hamna kitu...
 
Hili neno "mabeberu" Polepole na akina Magufuli walikua wanalitaja kwa mbwembwe sana... kuna watu wanatamka neno "mabeberu" kujifanya wanaharakati kumbe hamna kitu...
Binadamu tuna ujinga wa kujisahau kuwa kila tunapopita tunaacha alama. Kwa kuwa hamna aliyekamilika tumsamehe makosa yake ila tusisahau. Tukumbuke ule msemo nimekusamehe ila sitakusahau kamwe.
 
Yeye Polepole, Bashiru na mwendazake ndio chanzo cha madhila yote haya wakati wakiwa uongozini hadi sasa..walikubali kupumbazwa na watoto wadogo hapo tiss wakati wanawazidi kwa kila kitu, walikuwa na nafasi nzuri kabisa kukomesha kila aina ya ushenzi unaotokea Tanzania kupitia tiss..hapo ndio wangeanzia! Wako wapi sasa..mwenzao ndio hivyo akaishia njiani, na wao wanahangaika tu wakati nafasi walikuwa nayo!
 
Cuba ni ulaya ???? Mbona hili somo la geografia ni darasa la tano tu. Kama Cuba na Sweden zote unaita ulaya tuna haki kuitwa dunia ya tatu hata kuitwa Ulimwengu wa kale
Joh Makini kwenye ngoma flani kuna mstari mmoja ame-rap " kimwili ni watu wazima kiakili ni watoto wa juzi"
 
Kilichonistua zaidi ni kitendo cha Balozi Polepole kukimbilia Sweden na kuomba hadhi ya ukimbizi na kupewa mara baada ya kuandika barua ya kujiuzulu yenye shutuma kali sana dhidi ya uongozi wa nchi.
Malipo ya kumsaliti Jaji Warioba
 
Ameacha kazi ulaya anaomba hifadhi huko huko, aje sasa ili aseme kile alichoandika, anaogopa nini?
Wewe ungeweza? Kama Mzee Kibao tuu alishushwa kwenye daladala mchana kweupe wakaenda kumuua na alikuwa mwanachama tuu Wachadema,je Polepole kama Balozi si atatupwa kwenye pipa la tindikali.
 
Sasa Polepole kajihudhuru bila hata kukabidhi office. 🤣🤣🤣
Kwa ile barua alivyoandika kihasira, picha ya Samia pale ukutani atakua ameishua akaitupa chini na kuikojolea then ile bendera pale mezani atakua kaipiga mateke na kuinyea kabisa..
 
Kurudi huku kipindi hiki utakuwa uamuzi wa kijinga kuliko maelezo maana hatokaa aruhusiwe hata kutoka nje kama wale jamaa wanaoishia airport na Namanga.
 
Hapana, anaweza kuwa anaelewa lakini ni yale mazingira yetu ya kienyeji tunajua kwa wazungu kote ni Ulaya. Chukulia sisi Usukumani mtu akienda kupanda ndege kwenda kwa wazungu huwa tunasema lyalala I'libhehi kuja bulaya!
Sasa ndo mnaleta usukuma hadi kwenye issue serious?
 
Back
Top Bottom