Kigali, Kigali, Kigali ....Jamani nini hii??


Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,699
Likes
461
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,699 461 180
Mtu mzima hovyoooo,we uliruka stage ww sio bure, nkadhan hata b uzi wa maaana kumbe ----- tuu
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,617
Likes
31,688
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,617 31,688 280
Zamani enzi za Mengistu na Jua wakati huo lilikuwa utosini, nilipita na Gozi langu kwa niliyoyaona ilibidi mzigo niuchunge mara 10 zaidi. Panatisha.

Sasa Jua lisha kuchwa hata zigo liende lenyewe, sitaharuki.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,123
Likes
2,292
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,123 2,292 280
hahaha mkuu mwenzangu Dark City uliwahi kwanza kuangalia ile DVD ya kwetu pazuri? then ungeenda kwa tahadhari zaidi.....hao watoto wa kinyarwanda wana balaa si kidogo, na kwa ushuhuda wa FaizaFoxy apo juu na Gozi lake, inaonekana umaarufu wake haujapungua kabisa!

Cha kufanya sasa kama mwanajeshi mstaafu una ji rorganise na kwenda kushambulia tena....hii nadhani ni temporary retreat

Cc RR Asprin Ennie
 
Last edited by a moderator:
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,036
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,036 99 0
aiseeeeh!!!!!!

chocolate colour zimekuchanganya mtu mzima.
 
S

SI unit

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,938
Likes
23
Points
135
S

SI unit

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,938 23 135
dar dar dar.....sipapendi
  • pachafu
  • foleni
  • miundo mbinu mibovu
  • etc
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,429
Likes
498
Points
180
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,429 498 180
Nimetokea kupachukia sana Kigali, ingawa nasikia na Addis napo hapafai.....:lie::lie:

Bahati nzuri nimestaafu.... nasaidiana na Bibi kuitafuna pensheni yangu....lol!!

Ila mojawapo ya mahalia ambapo sitapenda wajukuu zangu waende ende au wapazoee...!!


Cc: Kaizer, Asprin, CHUAKACHARA, KOKUTONA, Mwanyasi, gfsonwin, King'asti, Fixed Point, PakaJimmy, Filipo, Preta, Blaki Womani, marejesho....

Babu DC!!
Babu umetuacha puzzled, umeenda huko Kigali? Uliwahi kupata majanga yoyote ukiwa huko?
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Pale ninapokatazwa ndipo ninapopataka......Kigali wait for me......kwani nini bana.......

Wewe hata ukienda....ila mhhhhh...

Hata na hao jamaa wa upande wa pili wanatisha sana...utadhani ni breed ya US basket ballers ambo hawapati mlo wa kutosha.....

Sipataki mie na ushauri wangu ni huu...."don't try it"....lol!!

Babu DC!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Babu Kigali nilishafika, napanga kwenda Addis sasa. Kisha baada ya hapo nitachagua wapi kwa kuweka makazi kabisa baada ya kupitia vigezo nitakavyojiwekea.

Kama ni hivyo basi wewe ni mubaya.....

Ni mtu gani anapendelea mateso kama the late Madiba??

Babu DC!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Hahaaaaaa.....
Pensioners tuna tabu sana...
Especially ukianza kurewind mikanda na kulinganisha na movies za leo......

Anyway, haya mambo si mambo, ingawa inabidi tujifunze kuyazoea!!

unajua sijajua kwa nini unapachukia mtu mzima mwenzangu....
sasa naanzaje kukupa tu pole na hali sijui yaliyokukuta?:A S-confused1:
Hivi wewe ukoje mkubwa mwenzangu??

Hivi hadi uambiwe kwamba fulani kaanga dunia ndo unajua kuwa mahali fulani kuna msiba? Huwezi kuona kwamba somewhere kuna waombolezaji na kwamba mambo yameharibika??

Nakaribia kukununia mie...lol!!

Babu DC!!
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Hivi wewe ukoje mkubwa mwenzangu??

Hivi hadi uambiwe kwamba fulani kaanga dunia ndo unajua kuwa mahali fulani kuna msiba? Huwezi kuona kwamba somewhere kuna waombolezaji na kwamba mambo yameharibika??

Nakaribia kukununia mie...lol!!

Babu DC!!
ha haaa, ndo maana huwa nalalamikia sana ukilaza wangu, lakini hamnielewi... snowhite kuja umtafusirie dada mkubwa huku.....
usininunie mkubwa mwenzangu.......mweeeeeee!
 
Last edited by a moderator:
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
....swahiba, ngoja niende japo mara moja tu nami nije nitoe ushuhuda.
Kinatachokutokea usianze kumlaumu babu wa watu wakati keshajistaafia??

Hivi, hata wastaafu wanaweza kupewa ajira tena kweli??

Kigali kuna madhara. Watoto wadogo mkipazoea mkizeeka mtataabika. Shauri yenu.
Wewe umeelewa somo hata unakaibia kumzidi mwalimu wako....

You are a brilliant student...


Bado Somalia, napo si haba!
Huko mambo yalishaharibika bwana....nani anataka kupambana na Alshabab??

Ila nahisi enzi zake palikuwa ni hatari zaidi ya cynide...lol!!

Babu DC!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Mtu mzima hovyoooo,we uliruka stage ww sio bure, nkadhan hata b uzi wa maaana kumbe ----- tuu

Unadhani kwamba wewe utabaki mdogo kama ulivyo??

Ipo siku na wewe utakuwa kwenye pensheni kama sisi ndugu.....

Usitukane mamba kabla hujavuka mto....lol!!


Babu DC!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Zamani enzi za Mengistu na Jua wakati huo lilikuwa utosini, nilipita na Gozi langu kwa niliyoyaona ilibidi mzigo niuchunge mara 10 zaidi. Panatisha.

Sasa Jua lisha kuchwa hata zigo liende lenyewe, sitaharuki.
Kwa mara ya kwanza umenifanya nicheke sana FF..... Nakusihi uachane na siasa uhamie huku tuendelee kujichekea na kuongeza siku za kuishi...not stress at all!!

Bora wewe unaelewa ninachokiongelea.... Ila hata kama jua limekuchwa, hilo zigo lako endelea kubebana nalo ndugu yangu....

Never trust a bull dad....

Babu DC!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
ha haaa, ndo maana huwa nalalamikia sana ukilaza wangu, lakini hamnielewi... snowhite kuja umtafusirie dada mkubwa huku.....
usininunie mkubwa mwenzangu.......mweeeeeee!

Hebu kasome post ya FaizaFoxy hapo juu au mwombe akusaidie kutafsiri headache iliyompiga mkubwa mwenzio...lol!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,807
Likes
3,549
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,807 3,549 280
Pale ninapokatazwa ndipo ninapopataka......Kigali wait for me......kwani nini bana.......
Dr ukifika mpakani hapa Rusumo we ntafute twende wote Kigali...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,667
Likes
2,764
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,667 2,764 280
Hahaha babuuu! Walitaka kuamsha simba waliolala?
Kuna conference tulifanya in kigali in a hotel, tukawa na jamaa wa zenj wakorofi balaa. Tukawa kila siku tukimaliza kazi wanatuwekea mziki tunatumia ukumbi wa disco. Aisee kuna makahaba wakatustukia. Nilimrescue mkaka wa zenj kwa kumganda manake angebakwa humo humo. Wako too aggressive!
 

Forum statistics

Threads 1,263,761
Members 486,019
Posts 30,162,991