Kifo cha Michael Jackson, ulishasikia kuhusu project ya Human Cloning?

Kifo cha Michael Jackson, ulishasikia kuhusu project ya Human Cloning?

mmangO, Hayo ya kuclone watu kwa mbaali kidogo naweza kuvutika kukubali lakini haya mambo ya aliens ndo huwa hata siwaelewi mimi
 
Hapo kwenye kidole damu umeniacha mkuu@NaughtyGuy,
 
822819.png
Hapo Eminem ni yupi?
 
mmangO, Hayo ya kuclone watu kwa mbaali kidogo naweza kuvutika kukubali lakini haya mambo ya aliens ndo huwa hata siwaelewi mimi
Mkuu aliens mi nakubaliana nayo nimetazama documentary na kusoma articles nying sana kuhusu hivyo viumbe ...ngoja nitafute link ya documentary moja fupi tu ina nondo utaelewa..
 
Hakuna ugunduzi hapa, Mj mwenyewe alijua kuwa watoto sio wake biologically, hakuna jipya
 
Hakuna ugunduzi hapa, Mj mwenyewe alijua kuwa watoto sio wake biologically, hakuna jipya
 
Hakuna ugunduzi hapa, Mj mwenyewe alijua kuwa watoto sio wake biologically, hakuna jipya
 
nje na ushahidi wa vibasaba vya DNA kupitia kwa watoto wake watatu (3) je, una ushahidi gani mwingine zaidi eti bwana Da'Vinci ?
 
Hicho unachojua wewe ndio kilichotakiwa wewe ukifahamu..
Hivi wafahamu kua viliandikwa vitabu 4 vya wakorinto ila viwili tu ndo vipo?
Unajua kama wamisri walipovuka bahari jekundu maji yalikua yamekupwa?
Unajua ni kwanini Jina la Yehoshua lilibadilishwa kua Jesus?

Unajua kile kilichopangwa ww ujue..
aisee kama nimeachwa ivi
 
Back
Top Bottom