Kifo cha Dk. Reginald Mengi: Kuna nini nyuma ya pazia?

Kifo cha Dk. Reginald Mengi: Kuna nini nyuma ya pazia?

Nakunaliana na wewe kabisa niko nchi za kiarabu karibu miaka 26 wako sensitive sana kwa hii kitu ila kuachiwa kwa jacky anaweza kuachiwa baada ya makubaliani ya nchi mbili ndio maana balozi alikuja na maiti kama mwakilishi wa nchi ila kuna utata sana wa hili
Du, kama hadi na balozi alikuja kama muwakilishi wa nchi then na mimi naanza kupata mashaka ju ya kifo cha huyu taikuni na kama ni kweli pia TISS wanamlinda Jack badala ya police then Napata mashaka Zaidi. Angelindwa na police ningeelewa cause kazi No 1 ya police ni kulinda watu na mali zao, TISS ni tofauti kidogo
 
Sio tu kwa Jack; kuna stage wanawake wengi wakishafikia (after ujane au talaka); sio tena rahisi kwenda kuanzisha familia mpya. Wengi wanabaki kulea watoto na kuendeleza mali walizoachiwa. Anaweza kuwa tu na mtu wanadate ila ndoa hapana.
Kuna comments aliandika Sky jana mpaka leo naitafakari. Kuwa kwa status aliyokua amefikia Jack na umri na kila kitu inaweza kumchukua muda au asipate kabisa kupata mwanaume atakaempenda kama Mengi.
 
Kuwa alone chumbani haimaanishi kuwa walitengana vyumba; what if alikuwa chumba cha watoto? Btw naomba nisaidie hiyo audio/video aliyosema walitengana vyumba; hopefully ntapata na mengineyo
Pekee yake wakati walishatengana vyumba kwa mujibu wake mwenyewe ?!. Wakati Mzee anadondoka chumbani alikuwa lonely
 
Sio tu kwa Jack; kuna stage wanawake wengi wakishafikia (after ujane au talaka); sio tena rahisi kwenda kuanzisha familia mpya. Wengi wanabaki kulea watoto na kuendeleza mali walizoachiwa. Anaweza kuwa tu na mtu wanadate ila ndoa hapana.
Kuna vijana wanajiita 'Tulizo la Wajane'. Kazi yao ni kujifanya wanamajooonzi sanaa na maliwazo laiiiiini wakipata fursa ya kuaminiwa, utasikia mjane kaowa. Taratiiibu huyo Tulizo la Wajane ataanza kujifanya ana mipango miiingi na ataanza kumtenganisha mjane na shemejize kwa kuibua bonge la varangati. Na kwa bibie bado damu inachemka pia ni dada wa kimjini, hawezi kujifungia na kuacha matukia ya kimjini yampite. Kubwa ni kusubiri na kuona kwa sababu yajayo huwa yanafurahisha.
 
Kuna vijana wanajiita 'Tulizo la Wajane'. Kazi yao ni kujifanya wanamajooonzi sanaa na maliwazo laiiiiini wakipata fursa ya kuaminiwa, utasikia mjane kaowa. Taratiiibu huyo Tulizo la Wajane ataanza kujifanya ana mipango miiingi na ataanza kumtenganisha mjane na shemejize kwa kuibua bonge la varangati. Na kwa bibie bado damu inachemka pia ni dada wa kimjini, hawezi kujifungia na kuacha matukia ya kimjini yampite. Kubwa ni kusubiri na kuona kwa sababu yajayo huwa yanafurahisha.
Nimecheka sana.. Sijawahi lisikia hili jina... Tulizo la wajane. [emoji23]
 
Nimecheka sana.. Sijawahi lisikia hili jina... Tulizo la wajane. [emoji23]
Mzee siku hizi kazi hakuna ila fursa zipo!!!!! Na fursa zenyewe ndio hizo za kuwa Tulizo la Wajane mara utasikia Kibenten mara ooohooh Chawa. Vijana wana mambo usijeshangaa huyo bimdada akaanza kuhangaishwa na Kibenteni cha paleee Manzese Kwa Mfuga Mbwa!
 
jacky ebu wabuluze mahakan hao 'wanandugu' udai chako, yaani mali zoote za mumeo na wala si nusu wala robo mali....eheee huo ndo ukweli wenyewe.... jacky ndiyo alikuwa mke halali wa marehem, yaani beba na chukua kila kitu cha marehem ili liwe fundisho kwa madingi wanao waacha wake zao 'waliochuma' kwa shida kisha wanakimbilia vibintiii vibichi..............ukweli un
 
Mzee siku hizi kazi hakuna ila fursa zipo!!!!! Na fursa zenyewe ndio hizo za kuwa Tulizo la Wajane mara utasikia Kibenten mara ooohooh Chawa. Vijana wana mambo usijeshangaa huyo bimdada akaanza kuhangaishwa na Kibenteni cha paleee Manzese Kwa Mfuga Mbwa!
Dah! Kijana wa hivyo namdharau sana!.
 
Dingilai alifeli sana kuoa uyo mtt

Kifo cha mengi kwa wanaume kinatupa somo kubwa sana hapakuwa na sababu za msingi mzee na pesa zake kwenda kufunga ndoa na kale kabint mzee na pesa zake kachapiwa mke...

By ze way Mwenye picha za Jacky akiwa mjamzito hebu hawekee hapa atutoe tongo tongo...

Ni dhambi kumuacha njia panda mke wa ujanani, kwa ujanjaujanja tu.
Some of these misfortunes are man made. As we all are masters of our own fate, for the choices we are undertaking in life.
 
Back
Top Bottom