Kifo cha Dk. Reginald Mengi: Kuna nini nyuma ya pazia?

Kifo cha Dk. Reginald Mengi: Kuna nini nyuma ya pazia?

huo ni umri mtamu sana ..ingawa sijaufikia..ila ni mtamu kimahaba...unajua unachofanya kbs kitandani mzee baba..skwiting km zote[emoji23][emoji23]...yaan unaburuzwa unaburuzikaaa...dah...[emoji123][emoji123]..mradi mkutane pipa na mfuniko
Haha, pipa na mfuniko. Nimekuelewa sana hapo.

Ila nasisitiza tena, hiyo avatar!!
 
Kwanini JF watu waongo hivi?? Sababu moja wapo ya Mengi kuachana na madam Ritta ilikua ni Ritta hataki kuzaa anasema ataharibu mwili wake. Hii info nilipewa na family friend wa Ritta na yeye alimuuliza kwanini humzalii mzee Ritta akajibu hivyo. Mengi alikua ndio anataka kuzaa na Jack alijua kumshika Mengi hapo kwa kumpa alichokua anakililia kwenye mahusiano yake.
Semeni tu kamuua ila kusema alitishia kujiua kisa Mengi ni uongo


Uongo,Rita hakuachwa kwa Sababu ya kuzaa kwanza alishafika ukomo wa kuzaa , aliachwa kwa Sababu alikua anatembea na watoto wadogo ndio sababu aliachwa ilikua ukiwa na blackberry tu na unanukia vizuri unamla
 
Uongo,Rita hakuachwa kwa Sababu ya kuzaa kwanza alishafika ukomo wa kuzaa , aliachwa kwa Sababu alikua anatembea na watoto wadogo ndio sababu aliachwa ilikua ukiwa na blackberry tu na unanukia vizuri unamla
Nimesema moja ya sababu.. basi kama alifika ukomo au la yeye alisema hataki kuzaa ataharibu shape.
 
Ukiona mali inaleta utata wa mirathi ujuwe si ya halali au warithi si wa halali.

Uislam raha sana, kwanza maiti azikwe kwa mali yake, pili ilipe madeni yake yote, itayobaki kama ni madeni au mali basi warithi watagawana kama ilivyoandikwa kwenye Qur'an, hesabu zake zipo wazi kabisa ndani ya Qur'an.

Urithi ni hata madeni, si mali tu. "Tajiri" Kama Mengi utakuta alikuwa anacheza na mikopo tu, sasa wacha warithi wagombanie madeni.

Tutaona muda si mrefu kila mmoja akijitoa kwenye mirathi.
Kama hivyo ndio ilivyo, kwanini mnataka mahakama ya k
Wacha tutumie bundle zetu, hujui kuwa tunachangia uchumi?
Nakupendaga sana kwa majibu yako we kasichana. Umempa makavu
 
Kwenye bridal showers huwa wanawake tunabeba vibao fulani hivii. Kama Single, Taken, I'm next (hiki ni cha anaefuatia kuolewa baada ya bibi harusi). Umenielewa hapo eeh. Sasa kwa Mengi alikua anaonekana afya yake kuwa hana muda mrefu atafuatia kufa baada ya Ruge
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Sawa nimeelewa. Hicho kibao alikiona kwa macho ya mazingaombwe.
 
Kinachonifurahisha kwa hawa majasusi wa mitandaoni huwa wanajitokeza baada ya tukio!

Miaka yote walijua Jacky ni mtusi, anatoka na Hussein wa element, kuna mtu anaishi kwake anataka mali whatever, kwa nini wasipulize kipyenga.?

Let the Old Man rest!! , na Jacky apate anachostahili sbb ni legal wife!... The rest ni wivu tu!!!!
 
Kinachonifurahisha kwa hawa majasusi wa mitandaoni huwa wanajitokeza baada ya tukio!

Miaka yote walijua Jacky ni mtusi, anatoka na Hussein wa element, kuna mtu anaishi kwake anataka mali whatever, kwa nini wasipulize kipyenga.?

Let the Old Man rest!! , na Jacky apate anachostahili sbb ni legal wife!... The rest ni wivu tu!!!!


case closed!
 
Sikutaka ku-comment lkn inabidi. Hivi mnaamini kabisa Mengi alikuwa hajitambui? Ok, inawezekana ikawa hivyo, lkn Je, hata watoto wake, ambao wana umri kama wa huyo Jacque au zaidi, nao pia hawajirambui?

Vv
 
Nimesema moja ya sababu.. basi kama alifika ukomo au la yeye alisema hataki kuzaa ataharibu shape.


Tena alifumaniwa, hao marafiki zake wa enzi hizo wakina jackline ndio waliandaa fumanizi kwa Sababu wanamjua Rita na matukio yake
 
Kinachonifurahisha kwa hawa majasusi wa mitandaoni huwa wanajitokeza baada ya tukio!

Miaka yote walijua Jacky ni mtusi, anatoka na Hussein wa element, kuna mtu anaishi kwake anataka mali whatever, kwa nini wasipulize kipyenga.?

Let the Old Man rest!! , na Jacky apate anachostahili sbb ni legal wife!... The rest ni wivu tu!!!!


Wewe utakua Mgeni JF , tafuta thread za Jackie na Mzee Mengi haya yote yaliletwa hapa kabla mzee hajafariki
 
Back
Top Bottom