Kidume kapewa kichapo, kisa zawadi za harusi

Kidume kapewa kichapo, kisa zawadi za harusi

Mwanamke mbahili, jaman, na hyo kabati alipewa kwa ajili ya ndoa. Acngekuwa huyo mwanaume kutangaza nia, angeipata???????? Wanawake tufikirini. Na c ajabu huyo mama hana mapenzi na mumewe.
 
Kina dada wanaubinafsi sana sana saana..; nilishawahi kutamkiwa, ''.....unalala tu kwenye kitanda changu, unalalia tu shuka zangu.....'' yaani acha tu., sitasahau siku ile.., namshukuru mungu kwa kunifikisha hapa.

inabidi umshukuru huyo dada kwa kukufumbua macho. si ajabu asingesema hivyo ungehisi umefika na usingechacharika kufikia hapo ulipo...ni mtazamo tu
 
Mwanamke mbahili, jaman, na hyo kabati alipewa kwa ajili ya ndoa. Acngekuwa huyo mwanaume kutangaza nia, angeipata???????? Wanawake tufikirini. Na c ajabu huyo mama hana mapenzi na mumewe.

Yani kuna watu ni wajinga, sijui akili waliziacha tumboni kwa mazaa mfyuuuu
 
wakati mwingine mwanaume harudishi mapigo kwa kuhofia kesi, si unajua kuna watu wakilianzisha issue inaweza malizika yeye akiwa mtuhumiwa wa muder au manslaughter...
Mmh kwa hiyo ni bora ukung'utwe tu? Inabidi umshtue kidogo ili asijisahau sana, atazoea kukudunda daily teh
 
Ukinitajia maparachichi unataja ugonjwa wangu, nakumbuka mbeya tu!. Napenda sana maparachichi kuliko hata kuwa na mamito kwa bed!
 
Mwanamke mbahili, jaman, na hyo kabati alipewa kwa ajili ya ndoa. Acngekuwa huyo mwanaume kutangaza nia, angeipata???????? Wanawake tufikirini. Na c ajabu huyo mama hana mapenzi na mumewe.
Mwanamke kichwa kibovu kabisa...
 
Yani mi nkimuona huwa nahisi aibu nikikumbuka kile kitendo, utadhani nilipigwa mie
akipita pita na singlend yake namuona bure kabisa anaaibisha singlend
jamaa kaudgalilisha Ulijali Hakika itabidi tumfute
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom