Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,654
- 171,758
Nikasikia makelele pale kwa jirani, kama vile wanapigana nikaona isiwe shida ngoja nijisogeze sio kwasababu za kiumbea lah ni sababu za kimsaada,hata kama ni umbea ni kidogo sana kikubwa msaada nikanyata hadi dirishani nkaona mwanaume kawekwa chini anapigwa,kimoyomoyo nikawaza ya leo kali, angekua anapigwa mwanamke ningejaribu hata kujikoholesha aachiwe sasa kwa kidume si ataona aibu sana mwisho aje anifanye mi mnyonge wake amalizie hasira zake kwangu.
Ikabidi niuchune na kutegesha antena ndani, muda huo kichapo kinaendelea na maneno yanawatoka. Chanzo cha ugomvi sasa: miezi kama kadhaa iliopita walifunga ndoa kila mtu akiishi kwake, kwakua mke ana vitu vya ndani tayari mwanaume akaona sio ishu kununua vingine wakati vipo (hawaishi wote kwa sababu ya kazi), mwanaume akamuomba mkewe kabati alilopewa kwenye kitchen party, mkewe akajibu "kabati lile ni langu na nimeamua kumpa dada yangu kwakua hana kabati".
Mme akasema ni sawa ila mbona haukunishirikisha? Mwanamke akageuka redio mmewe akauliza kwa busara kwahiyo na kile kiwanja na wale mbuzi tuliopewa kwenye harusi ni mali yangu peke angu? Mwanamama kusikia hivo akaamua adandie shingo ya mmewe.Hivi wanandoa mkishaoana vitu vyote si vya kwenu?hata kama unatoa kumpa ndugu si ni vema kushirikishana? Umiliki wa vitu ni kwenu wote hata braa ni yenu.
Nisharudi kwangu mie, karibuni parachichi :smokin:
Ikabidi niuchune na kutegesha antena ndani, muda huo kichapo kinaendelea na maneno yanawatoka. Chanzo cha ugomvi sasa: miezi kama kadhaa iliopita walifunga ndoa kila mtu akiishi kwake, kwakua mke ana vitu vya ndani tayari mwanaume akaona sio ishu kununua vingine wakati vipo (hawaishi wote kwa sababu ya kazi), mwanaume akamuomba mkewe kabati alilopewa kwenye kitchen party, mkewe akajibu "kabati lile ni langu na nimeamua kumpa dada yangu kwakua hana kabati".
Mme akasema ni sawa ila mbona haukunishirikisha? Mwanamke akageuka redio mmewe akauliza kwa busara kwahiyo na kile kiwanja na wale mbuzi tuliopewa kwenye harusi ni mali yangu peke angu? Mwanamama kusikia hivo akaamua adandie shingo ya mmewe.Hivi wanandoa mkishaoana vitu vyote si vya kwenu?hata kama unatoa kumpa ndugu si ni vema kushirikishana? Umiliki wa vitu ni kwenu wote hata braa ni yenu.
Nisharudi kwangu mie, karibuni parachichi :smokin: