Kidume kapewa kichapo, kisa zawadi za harusi

Kidume kapewa kichapo, kisa zawadi za harusi

Sio kila mwenye nguvu ana tabia ya kupiga wengine hovyo. Na Inawezekana kwenye uchumba wao hawakuwahi kupigana, so Hakujua kama anaweza akampiga before

Hata kama. Ndoa inatakiwa kuvunjika.
 
Hivi ntapiga wapi kwa mwanamke? Huwa nikimgusa mwanamke naona mifupa laini sana. Mungu aniepushe na hilo kwa kweli,Ntaenda jela buree
 
Sawa. Ila kwanin umuoe wakati unajua akikurudi inakula kwako?

Sa kwani mtu mwenye uwezo wa kukutandika unamjua kwa kumtizama?
anaweza kuwa na mwili mdogo siku akikasirika anakua john cena na unatandikwa vizuri tu
 
Hahahah! Huyo mwanaume nae inaonekana ni kama bwabwa hivi kweli mwanaume uliyeshiba vzr kbs mwanamke anakuweka chini na kukupiga? Hahaha uku kwetu haijawahi kutokea na haitakaa itokeee.
Omba yasikukute....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom