Kidume kapewa kichapo, kisa zawadi za harusi

Kidume kapewa kichapo, kisa zawadi za harusi

Wanamke wa kawaida tu, ila kidume ndo commando kipensi na siksi packs
ila nshaanza kupata wasiwasi na hizo six packs, kama makalio twaongeza nahisi nae labda kafanya something something
kwenye kifua

Aliogopa kuua!
 
Hafai huyo mwanamke kuulizwatu kumtembezea kichapo mme hana busara hata kidogo
 
Hazbendi una maakili sana wewe...

Na umekumbukaje kuwa wiki ijayo ndio hebi-bessei tuyu yangu??????



Umeona wifey.... sasa tusipowapiga kuna wanawake wenzenu wanatushangaa....

Khaaaa!

Hebu ukuje huku kuna ka Passo nimekununulia kwa ajili ya birthday yako.
 
Mmh ukute mwanamke ndo ana nguvu kuliko mwanaume, atathubutu kumpiga?

Ndio madhara ya mume mtu kuwa na kimwili kidogo halafu mke mtu kashiba ngano na chips mayai. Kono hilo,paja kule. Akimkalia mume lazima majiran wajue..
 
Ndio madhara ya mume mtu kuwa na kimwili kidogo halafu mke mtu kashiba ngano na chips mayai. Kono hilo,paja kule. Akimkalia mume lazima majiran wajue..
Hahhahaha usiwashtue bana, tutakuwa hatuolewi wenzio na miili yetu lol. Ila mwanaume ni mwanaume tu bana, anaweza akawa na mwili mdogo lakini akakufumua hadi ukajuta
 
Hahhahaha usiwashtue bana, tutakuwa hatuolewi wenzio na miili yetu lol. Ila mwanaume ni mwanaume tu bana, anaweza akawa na mwili mdogo lakini akakufumua hadi ukajuta

Teh teh,mke giant halafu mume mdogooo..lazima apigwe tu. Wewe chunguza..au huyo jirani yako kampita mkewe na bado kakung'utwa? Kama namuona vile alivyomaliza kupigwa akajifuta machozi..
 
Teh teh,mke giant halafu mume mdogooo..lazima apigwe tu. Wewe chunguza..au huyo jirani yako kampita mkewe na bado kakung'utwa? Kama namuona vile alivyomaliza kupigwa akajifuta machozi..
Wewe bora hata upigwe na mke giant. Kuwa wanawake ni wafupi, wana mbinu za kupigana hatari. Yani utapigwa huku huamini macho yako teh
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom