Kenya, Uganda na Rwanda waweka makubaliano ya ulinzi

Kenya, Uganda na Rwanda waweka makubaliano ya ulinzi

wewe kumbe rwanda hauijue vizuri wewe! Ni sawa na bomu linalosubiri kulipuka, wanayo mioyoni mwao , hujui kuna wahutu wanaopasha kujiandaa kupinga utawala wa kidhalimu wa kagame?

wahutu ni wachache sana rwanda labda burundi ndo wako wengi wakiungana hapo sawa..
 
Katika watu ambao watakiona cha mtema kuni mbele ya Muumba ni Paul Kagame
 
wahutu ni wachache sana rwanda labda burundi ndo wako wengi wakiungana hapo sawa..
Propaganda zako zitakuponza. Hivi wewe una akili rimamu kweli? Yaelekea hata nchi yako Rwanda huijui vizuri. Kwa taarifa yako wahutu wapo wengi rwanda kuliko watutsi
 
Hawa marais watatu wana mikakati mikubwa kwa wananchi wao... Saafi saana

Amahoro,Tanzania kwa umoja wake haitishwi na muungano wa kiimla kati ya hao watatu,na yeyote ama wote watatu kwa umoja wao wanaijua vema Tanzania,si kwa sababu tulimchapa Idd Amin Dada, hapana,ni military capability ya Tanzania kwa sasa na uchumi wetu utakavyokua tishio kwa miaka michache ijayo(kama miaka mitatu hadi mitano hivi)
 
propaganda zako zitakuponza. Hivi wewe una akili rimamu kweli? Yaelekea hata nchi yako rwanda huijui vizuri. Kwa taarifa yako wahutu wapo wengi rwanda kuliko watutsi

unaichanganya na burundi mkuu
 
Baada ya Kenya, Uganda na Rwanda kukubaliana kuondoa matumizi ya passport sasa wamekubaliana kuanzisha himaya ya pamoja ya ulinzi na kuzitenga Tanzania na Burundi!

Mashaka yanakuja kutokana na nchi hizi tatu zilizopo katika jumuiya ya Afrika ya Mashariki kuendelea kuzitenga nchi wanachama wenzao!

Nini msimamo wa Tanzania kutokana na mkataba huu mpya wa ulinzi?!

Source: Dutch Welle

Huu ni muungano dhidi ya demokrasa, makubaliano ya kiulinzi dhidi ya nani?
 
amahoro,tanzania kwa umoja wake haitishwi na muungano wa kiimla kati ya hao watatu,na yeyote ama wote watatu kwa umoja wao wanaijua vema tanzania,si kwa sababu tulimchapa idd amin dada, hapana,ni military capability ya tanzania kwa sasa na uchumi wetu utakavyokua tishio kwa miaka michache ijayo(kama miaka mitatu hadi mitano hivi)

kushinda vita ni mbinu pamoja na uwezo.. Idd amin wananchi walikuwa wameshamchoka tofauti na kagame alivo sasa
 
kushinda vita ni mbinu pamoja na uwezo.. Idd amin wananchi walikuwa wameshamchoka tofauti na kagame alivo sasa

vipi goma? Rwanda kupitia m 23 ambayo sasa ni zaidi ya historia walikuwa wanajigamba wanapendwa na wakongo vipi sasa? Mbinu za kijeshi zilitumika kuingamiza millitary wing ya kagame goma
 
Back
Top Bottom