Kenya, Uganda na Rwanda waweka makubaliano ya ulinzi

Kenya, Uganda na Rwanda waweka makubaliano ya ulinzi

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Posts
13,421
Reaction score
20,894
Baada ya Kenya, Uganda na Rwanda kukubaliana kuondoa matumizi ya passport sasa wamekubaliana kuanzisha himaya ya pamoja ya ulinzi na kuzitenga Tanzania na Burundi!

Mashaka yanakuja kutokana na nchi hizi tatu zilizopo katika jumuiya ya Afrika ya Mashariki kuendelea kuzitenga nchi wanachama wenzao!

Nini msimamo wa Tanzania kutokana na mkataba huu mpya wa ulinzi?!

Source: Dutch Welle
 
Tatizo tanzania wmekuwa hawaeleweki so wakiwa tayari watunga tela
 
Tanzania tupo imara, acha waendelee maana wamejawa na maadui lukuki.

Kenya wanasumbuliwa na Al-shabaab na mungiki hawajafutika.

Uganda wanasumbuliwa na Joseph Kony na tuhuma nyingi wakinyooshewa vidole na Magharibi kwa kuingilia DRC.

Rwanda haipo sawa kiusalama kabisa, involvement yao DRC na assassinations zinazoendelea za wapinzani wa PK ni ishara tosha, bado ukabila unalitafuna taifa hilo.
 
Saafi sana rwanda, kenya na uganda... Sisi tanzania bado tunatafakari kwanza tuko nyuma yenu tunajikokoja
 
tanzania tupo imara, acha waendelee maana wamejawa na maadui lukuki.

Kenya wanasumbuliwa na al-shabaab na mungiki hawajafutika.

Uganda wanasumbuliwa na joseph kony na tuhuma nyingi wakinyooshewa vidole na magharibi kwa kuingilia drc.

Rwanda haipo sawa kiusalama kabisa, involvement yao drc na assassinations zinazoendelea za wapinzani wa pk ni ishara tosha, bado ukabila unalitafuna taifa hilo.

mwenzako akinyolewa zako tia maji mkuu
 
Saafi sana rwanda, kenya na uganda... Sisi tanzania bado tunatafakari kwanza tuko nyuma yenu tunajikokoja

Nini utakuwa msimamo wa Kenya na Uganda endapo (Mungu apishilie mbali) vita itazuka baina ya Tanzania na Rwanda?!
 
Baada ya hapo Kagame ataichokoza Tanzania ili apate support ya Kenya na Uganda. Kagame ana visasi kwa majeshi ya Tanzania kumpeperushia ndege wake kule DRC.
 
Hapo lengo ni kuivamia Tanzania. Kagame na Mseveni wamepoteza ulaji DRC kwa sababu ya Tanzania!
 
Biashara kati ya Tanzania na Kenya ni kubwa kuliko biashara kati ya Uganda na Rwanda kwa pamoja.Ningekalia kiti cha magogoni kitu cha kwanza ni kuzitwanga bidhaa za Kenya ushuru mkubwa utakaosababisha bidhaa zao kukosa soko Tanzania.Hatua hii itamweka katika mbinyo wa kisiasa Kenyatta na serkali yake ya kikabila.
 
Waache walete mbwembwe tu hawana jipya coz bado wanatapatapa tu na hawana jipya
 
Hawa marais watatu wana mikakati mikubwa kwa wananchi wao... Saafi saana
 
Ni vizuri kwao kuwa na ushirikiano wao ila sisi tuconcetrate sana na SADC maana kuna agenda ya ulinzi baina ya nchi wanachama.
 
Ningependa saana kagame awe rais wa tanzania... Napenda sana utendaji wake wa kazi
 
Back
Top Bottom