Kenya, Uganda na Rwanda waweka makubaliano ya ulinzi

Kenya, Uganda na Rwanda waweka makubaliano ya ulinzi

lakini jk full kujipendekeza, alikwenda kwenye sherehe za uhuru wa kenya wakati kenyata hakuja kwenye sherehe za uhuru wa tanzania,

tanzania afrika mashariki ni sawa na baba , kikwete kama baba hawezi kumsusia mtoto au mke mjinga
 
jifunze kuandika na acha kuchezea roho za wahutu na wakongo wanaoendelea kuuwawa na muuaji kagame

nazani uko nyuma ya mda... Mbona sasa rwanda ni amani tele imeletwa na kagame... Kongo ndo bado
 
Kenyatta ni mtoto na anasadikika anavuta puli mm nasoma uganda na wakenya wengi wanajuta sana kumchagua yule jamaa ndio maana hata wao kumekuwa na mgawanyiko mkubwa sana.pia rwanda kuna aman ya woga wengi hawako huru.....uhuru tulio nao sisi hapa ungekuwa rwanda basi kagame asingekuwa rais mpaka sasa.pia uganda usiseme imefikia hatua mpinzani wake besigye akitoka nje tu mabom yanalindima...ndugu zangu nisemalo ni hili imefikia hatua watanzania tukiwaruhusu hawa watu wataharibu mahusiano yetu ya kidugu na wanaroho mbaya wanajitenga wanapenda sana kuongea lugha za makabila hata media zao zipo za kimakabila pale uganda ni mbaya kuliko unavyo dhani
 
Tutakapokuwa tumejidhatiti nje yao tutajiunga baada ya kujihakikishia usalama wa mipaka yetu kwanza
 
Ila hapa jf kuna watu naona kabisa wakichangia unajua tu hawa sio watanzania maana roho zao ni kuigawa tz.....we need to be careful
 
nazani uko nyuma ya mda... Mbona sasa rwanda ni amani tele imeletwa na kagame... Kongo ndo bado

wewe kumbe rwanda hauijue vizuri wewe! Ni sawa na bomu linalosubiri kulipuka, wanayo mioyoni mwao , hujui kuna wahutu wanaopasha kujiandaa kupinga utawala wa kidhalimu wa kagame?
 
Back
Top Bottom